Mong được mọi người xem qua cho cô bạn em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mong được mọi người xem qua cho cô bạn em

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Bạn này là đồng nghiệp của em. Học hành khá tốt, văn nghệ múa hát cũng biết. Sau khi học xong đh thì đi từ ngoài bắc vào nam làm việc thuê trọ ở 1 mình. Hiện tại thì cô bé này đang làm giao dịch viên cho 1 ngân hàng lớn. Cô bé đấy muốn biết là bao giờ thì lấy chồng và chính bản thân còn học lên cao đc nữa ko. Cung quan lộc của cô này là sao thái dương, tuy hãm nhưng hội đủ cả xương khúc khôi việt tam thai bát toạ. Vậy là tốt lắm đúng ko ạ. Mong đc mọi người trong diễn đàn xem qua và cho vài lời ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: honda_toan1985
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong được mọi người xem qua cho cô bạn em

Gửi bài gửi bởi duongtrunghai1109 »

Lá số này tuổi trẻ thì bình thường công cx oke thôi làm những vc liên quan đến lời ăn tiếng nói là dc mà, sauu có muốn làm những ngành dịch vụ khách hàng nữa thì cx oke. Lá số này học thêm lên cx dc nhưng mà ko để làm gì nữa đâu nhưng thôi nesu thích thì vẫn oke thôi =))). Thái dương cũng quan lộc hội đẹp nhưng vì nó hãm nên tuổi trẻ sẽ làm thuê thời gian càng về sauu càng khá, có thể lên làm chủ lúc về già dc
Được cảm ơn bởi: honda_toan1985
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mong được mọi người xem qua cho cô bạn em

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

Mình test giờ sinh đúng sai nha,một vài chi tiết
Nhà có 1 chị gái hoặc em gái. NGƯỜI chị rất gian manh quỷ quyệt, độc ác
Bố mẹ ,dòng họ đều giàu, thương nhau
Bạn này lương 10triệu 1 tháng ,vài năm nữa sẽ lên 100 triệu tháng
NGƯỜI ít bệnh tật, chưa mổ xẻ gì
Tướng mạo thì cao vừa tầm, vú to vừa vừa, mông to ,da trắng mịn, NGƯỜI gày gò, khuôn mặt khắc khổ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”