Mong hữu duyên được mọi ng giúp đỡ ạ. Mệnh cơ âm (H).

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong hữu duyên được mọi ng giúp đỡ ạ. Mệnh cơ âm (H).

Gửi bài gửi bởi ngoc0902 »

Em/cháu rất mong mọi ng luận giải giúp công việc và cung phu thê ạ.
1.Hiện tại công viêc em đang rất stress, và rất rất muốn đổi sang nghề khác ạ.
2. Cung phu em xấu lắm ko ạ? Sau này em lấy chồng liệu có giỏi ko ạ? (Em hiện giờ alone ạ)
Em cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong hữu duyên được mọi ng giúp đỡ ạ. Mệnh cơ âm (H).

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Chồng giỏi k thì mình k biết nhưng cục súc đấy :)), đùa đấy lấy muộn thôi chứ gã mạnh mẽ, là chỗ dựa tốt đó :D. Bạn đang làm gì, xét về hình thức thì cũng chịu diện lắm, mặt mũi nét nhưng tính cách thì nữ tính, hiền, rất ít khi nổi giận :D, ổn định, có phần hướng nội , khá cẩn thận, nên bạn chuyển nghề gì phù hợp vs tính cách mình là dc, năm nay chuyển dc ấy, công việc thường sẽ giống ngành đã từng học ( nghĩa là làm đúng nghề ), thiên về bàn giấy hơn, bạn khá giống mẹ về tính cách, con ng , bố mẹ khắc khẩu nhẹ và k ảnh hưởng lắm đến công việc của bạn, mà sức khỏe bạn hồi bé k tốt à ?
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:03, 24/03/19 Chồng giỏi k thì mình k biết nhưng cục súc đấy :)), đùa đấy lấy muộn thôi chứ gã mạnh mẽ, là chỗ dựa tốt đó :D. Bạn đang làm gì, xét về hình thức thì cũng chịu diện lắm, mặt mũi nét nhưng tính cách thì nữ tính, hiền, rất ít khi nổi giận :D, ổn định, có phần hướng nội , khá cẩn thận, nên bạn chuyển nghề gì phù hợp vs tính cách mình là dc, năm nay chuyển dc ấy, công việc thường sẽ giống ngành đã từng học ( nghĩa là làm đúng nghề ), thiên về bàn giấy hơn, bạn khá giống mẹ về tính cách, con ng , bố mẹ khắc khẩu nhẹ và k ảnh hưởng lắm đến công việc của bạn, mà sức khỏe bạn hồi bé k tốt à ?
Em cảm ơn ạ.
1. Sức khỏe từ bé đến giờ đều ko tốt ạ.
2. Em đang làm kiểm toán. 1 phần vì lo cho sức khỏe nên muốn chuyển nghề đó. Đúng là em đang làm đúng chuyên ngành mình đã học ạ. Ko biết nhìn lá số có biết em còn vất vả vs nghề nghiệp ko ạ? Kiểu còn phải nhảy việc dài dài ấy ạ.
3. Tính cách a nói đúng ạ :)))
4. Em có đọc trên mạng ấy. Thấy cung phu thê Hãm, gặp triệt, địa không, lộc tồn,,, xấu quá ạ. Đến tuối này r chưa có gấu nên e hơi có sự lo lắng nhẹ :))). Muộn là khi nào a?
Em cảm ơn a nhiều ạ.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

ngoc0902 đã viết: 03:56, 25/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:03, 24/03/19 Chồng giỏi k thì mình k biết nhưng cục súc đấy :)), đùa đấy lấy muộn thôi chứ gã mạnh mẽ, là chỗ dựa tốt đó :D. Bạn đang làm gì, xét về hình thức thì cũng chịu diện lắm, mặt mũi nét nhưng tính cách thì nữ tính, hiền, rất ít khi nổi giận :D, ổn định, có phần hướng nội , khá cẩn thận, nên bạn chuyển nghề gì phù hợp vs tính cách mình là dc, năm nay chuyển dc ấy, công việc thường sẽ giống ngành đã từng học ( nghĩa là làm đúng nghề ), thiên về bàn giấy hơn, bạn khá giống mẹ về tính cách, con ng , bố mẹ khắc khẩu nhẹ và k ảnh hưởng lắm đến công việc của bạn, mà sức khỏe bạn hồi bé k tốt à ?
Em cảm ơn ạ.
1. Sức khỏe từ bé đến giờ đều ko tốt ạ.
2. Em đang làm kiểm toán. 1 phần vì lo cho sức khỏe nên muốn chuyển nghề đó. Đúng là em đang làm đúng chuyên ngành mình đã học ạ. Ko biết nhìn lá số có biết em còn vất vả vs nghề nghiệp ko ạ? Kiểu còn phải nhảy việc dài dài ấy ạ.
3. Tính cách a nói đúng ạ :)))
4. Em có đọc trên mạng ấy. Thấy cung phu thê Hãm, gặp triệt, địa không, lộc tồn,,, xấu quá ạ. Đến tuối này r chưa có gấu nên e hơi có sự lo lắng nhẹ :))). Muộn là khi nào a?
Em cảm ơn a nhiều ạ.
Bệnh liên quan nhiều đến đường ruột , ăn uống sẽ hơi mệt ý, 1 chút tiền đình thần kinh nữa, mấy năm nữa bạn sẽ thấy khác thôi mà, sẽ khỏe lên. Không đâu bạn, ls này k vất vả vs nghề nghiệp 1 tí nào luôn, công việc tuy k phải là lãnh đạo hay cấp cao gì nhưng ổn định và có thu nhập tốt, vẫn có thể thăng tiến dc,, tùy cơ hội, k cần lo nhiều vấn đề đó, quên hôm qua gõ thiếu bạn còn thỉnh thoảng k kiên nhẫn, nếu mà việc gì chưa làm xong thì đừng căng quá :D , nhưng mà giờ chưa yêu thôi mới ơ long vs a long :D , khi yêu rồi thì ghen mà yêu kinh lắm đấy =)) , vừa vừa thôi nhé k ngta lại sợ mất tự do đấy, năm 2020 có vẻ sáng sủa, nhưng mà đã có anh nào đâu :D , thôi cứ tìm dần đi năm nào cũng dc , ls bạn ok đấy :>
Đầu trang

cuchamhoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cuchamhoc »

Cho em hỏi về công việc và tình cảm với ạ! Cũng là Cơ Âm tại Dần :D

Hình ảnh
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 17:52, 25/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:03, 24/03/19
Bệnh liên quan nhiều đến đường ruột , ăn uống sẽ hơi mệt ý, 1 chút tiền đình thần kinh nữa, mấy năm nữa bạn sẽ thấy khác thôi mà, sẽ khỏe lên. Không đâu bạn, ls này k vất vả vs nghề nghiệp 1 tí nào luôn, công việc tuy k phải là lãnh đạo hay cấp cao gì nhưng ổn định và có thu nhập tốt, vẫn có thể thăng tiến dc,, tùy cơ hội, k cần lo nhiều vấn đề đó, quên hôm qua gõ thiếu bạn còn thỉnh thoảng k kiên nhẫn, nếu mà việc gì chưa làm xong thì đừng căng quá :D , nhưng mà giờ chưa yêu thôi mới ơ long vs a long :D , khi yêu rồi thì ghen mà yêu kinh lắm đấy =)) , vừa vừa thôi nhé k ngta lại sợ mất tự do đấy, năm 2020 có vẻ sáng sủa, nhưng mà đã có anh nào đâu :D , thôi cứ tìm dần đi năm nào cũng dc , ls bạn ok đấy :>
E bị dạ dày nặng lắm, cả gia đình chỉ sợ bị ung thư :))
Vs công việc hiện tại nên e áp lực kinh khủng. T.T
E bị bố mẹ hỏi r. Mà gấu chưa có :)), ko biết năm nào mới có gấu :3
A cho e hỏi chút xíu nữa ạ: nhìn lá số có biết đc năm nay đường tình duyên sáng sủa ko ạ. Vs có thấy đc e lấy chồng xa hay gần ko a :D
Em cảm ơn a nhiều nhiều nhé :D
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

ngoc0902 đã viết: 20:18, 25/03/19
A cho e hỏi chút xíu nữa ạ: nhìn lá số có biết đc năm nay đường tình duyên sáng sủa ko ạ. Vs có thấy đc e lấy chồng xa hay gần ko a :D
bạn cứ đi tìm đi nhé, vs bạn thì k khó đâu :(
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:56, 25/03/19
ngoc0902 đã viết: 20:18, 25/03/19
bạn cứ đi tìm đi nhé, vs bạn thì k khó đâu :(
Vâg ạ. Em cảm ơn anh nhiều nhiều ạ. Chúc anh 1 ngày làm việc hiệu quả ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”