Mong hữu duyên xem giúp em năm nay lấy chồng không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
love ballad
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong hữu duyên xem giúp em năm nay lấy chồng không ạ?

Gửi bài gửi bởi love ballad »

Năm nay em 31 rồi, cũng không phải ế ẻn gì mà không biết sao cứ long đong mãi chẳng lấy chồng. Mấy bác hữu duyên xem giúp em năm nay năm sau có lấy được không ạ?
Ny em đi đâu thầy cũng bảo phải 2 vợ. Mà e đi xem thì chẳng thầy nào nói đến việc khi nào e lấy chồng. Mệnh em cũng đâu thấy cô quả đóng vào mà sao thấy lận đận quá

Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Mong hữu duyên xem giúp em năm nay lấy chồng không ạ?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

love ballad đã viết: 16:59, 23/06/22 Năm nay em 31 rồi, cũng không phải ế ẻn gì mà không biết sao cứ long đong mãi chẳng lấy chồng. Mấy bác hữu duyên xem giúp em năm nay năm sau có lấy được không ạ?
Ny em đi đâu thầy cũng bảo phải 2 vợ. Mà e đi xem thì chẳng thầy nào nói đến việc khi nào e lấy chồng. Mệnh em cũng đâu thấy cô quả đóng vào mà sao thấy lận đận quá

Hình ảnh
LS đâu, không nhìn thấy, em đăng lại xem.
Đầu trang

love ballad
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong hữu duyên xem giúp em năm nay lấy chồng không ạ?

Gửi bài gửi bởi love ballad »

hysshu đã viết: 18:09, 24/06/22
love ballad đã viết: 16:59, 23/06/22 Năm nay em 31 rồi, cũng không phải ế ẻn gì mà không biết sao cứ long đong mãi chẳng lấy chồng. Mấy bác hữu duyên xem giúp em năm nay năm sau có lấy được không ạ?
LS đâu, không nhìn thấy, em đăng lại xem.
Em vẫn nhìn thấy hình ảnh ls mà ta??

Để em edit lại xem sao. Ths ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”