MUỐN LẤY CHỒNG LẮM RỒI Ạ. Xem giúp em năm nay lấy được chồng ko ạ. Em cám ơn rất nhiều lun ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MUỐN LẤY CHỒNG LẮM RỒI Ạ. Xem giúp em năm nay lấy được chồng ko ạ. Em cám ơn rất nhiều lun ạ

Gửi bài gửi bởi LinhĐan »

Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: MUỐN LẤY CHỒNG LẮM RỒI Ạ. Xem giúp em năm nay lấy được chồng ko ạ. Em cám ơn rất nhiều lun ạ

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn linhĐan thân , bạn có người yêu chưa mà muốn lấy chồng lắm rồi ( nếu có thì người yêu sinh năm nào <âm> ) . Bạn mệnh Vũ Khúc , mà Vũ Khúc là đệ nhị của quả tú , nên hay giận hờn , ít bạn hay nhiều thì không thân , phải lập gia đình muộn , nhất là bạn . Cung phu có cô quả thì cũng phải lập gia đìn muộn mà , năm nay bạn 25t , lưu đại hạn ở cung tị có Thái dương sáng đẹp nhập hạn thì cũng thuận , gia đạo vui vẻ , thêm người , thêm của , mọi sự như ý , cũng có tín hiệu , nhưng khó thành và phải lấy chồng muộn , dù có cơ hội thì cũng không nên , năm nay bạn còn rất trẻ mà , chúc bạn may mắn .
Được cảm ơn bởi: LinhĐan
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: MUỐN LẤY CHỒNG LẮM RỒI Ạ. Xem giúp em năm nay lấy được chồng ko ạ. Em cám ơn rất nhiều lun ạ

Dạ, cháu có người yêu rồi ạ, anh sinh năm 1990 âm lịch ạ. Năm nay tụi cháu có định ngày cưới, mà do dính dichk bệnh nên bị hoãn 4 tháng rồi. Nên cháu lên đây để xin ý kiến là năm nay tụi cháu có cưới được ko ạ. Cháu cám ơn Bác rất nhiều luôn.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Làm nhà xem tuổi đàn ông , lấy vợ xem tuổi đàn bà , bạn tuổi sửu , năm nay là năm sửu (năm tuổi ) và bạn có tam tai năm cuối , thì thường người ta kiêng việc cưới xin , hơn nữa người yêu cháu không hợp với tuổi cháu - một cặp tối kỵ . Bạn phải suy nghĩ cho kỹ nhé và có một quyết định đúng cho mình , chúc bạn may mắn .
Được cảm ơn bởi: MinhBich, LinhĐan
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ, cháu cám ơn Bác rất nhiều luôn ạ.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

ok cháu , chúc cháu một buổi tối an lành .
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, LinhĐan, Taivipro
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ, chúc Bác một buổi tốt an lành và vui vẻ bên gia đình ạ😊😊😊
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Nếu đã dự tính 2 bên gia đình gặp mặt định ngày rồi thì chắc sang năm cũng cưới thôi, phải k bạn? Bạn cho hỏi ng bạn đang yêu là ng thứ mấy bạn yêu?
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Người đầu tiên luôn ạ. Tụi mình định năm nay luôn nè mà dịch quá đó bạn
Được cảm ơn bởi: thaitam79
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

LinhĐan đã viết: 22:24, 03/08/21 Người đầu tiên luôn ạ. Tụi mình định năm nay luôn nè mà dịch quá đó bạn
Bạn cũng k ngợ là yêu a này đúng k? Bạn miêu tả tính cách, hình dáng a này xem nào?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”