Nếu lá số tử vi Xấu thì nên xem

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: Nếu lá số tử vi Xấu thì nên xem

Gửi bài gửi bởi banhquycam »

eye on me đã viết:
tướng bây giờ như vậy nè. sau khi tu tâm thì nó biến thiện thôi Hình ảnh

:D oh, vậy trước em thấy ảnh khác, như ảnh này là đc anh ạh :)) trông ko có gì là dữ dằn cả :)
cơ mà cái lông mày, sao nó vót cao thế ạh? em thì ko bao giờ tỉa lông mày, có sao cứ để thế :D
Tập tin đính kèm
25-01-2013 21-25-40.jpg
25-01-2013 21-25-40.jpg (31.86 KiB) Đã xem 1815 lần
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

banhquycam đã viết:
eye on me đã viết:

:D oh, vậy trước em thấy ảnh khác, như ảnh này là đc anh ạh :)) trông ko có gì là dữ dằn cả :)
cơ mà cái lông mày, sao nó vót cao thế ạh? em thì ko bao giờ tỉa lông mày, có sao cứ để thế :D
lông mày từ xưa đến giờ nó cứ xếch lên như vậy đó. đàn ông lông mày hơi xếch là tốt mà nên cứ để như thế. lông mày thì trời sinh sao để vậy chứ không nên tỉa làm gì.
Được cảm ơn bởi: banhquycam
Đầu trang

banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

eye on me đã viết:
lông mày từ xưa đến giờ nó cứ xếch lên như vậy đó. đàn ông lông mày hơi xếch là tốt mà nên cứ để như thế. lông mày thì trời sinh sao để vậy chứ không nên tỉa làm gì.
em ko hiểu tướng pháp lắm :D
nhưng lâu nay cũng ko có tác động gì mấy cái như tỉa lông mày, sửa mắt, sửa mũi......v.v
:D phấn son cũng chả dùng :)
chỉ bấm lỗ tai thôi (6 lỗ)
trước em định săm, nhưng nghe đâu nó phá tướng này nọ, ko tốt nên thôi
thôi giờ có sao để thế vậy :D ko đú đởn nữa
tks anh nhiều
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

banhquycam đã viết:
eye on me đã viết:
em ko hiểu tướng pháp lắm :D
nhưng lâu nay cũng ko có tác động gì mấy cái như tỉa lông mày, sửa mắt, sửa mũi......v.v
:D phấn son cũng chả dùng :)
chỉ bấm lỗ tai thôi (6 lỗ)
trước em định săm, nhưng nghe đâu nó phá tướng này nọ, ko tốt nên thôi
thôi giờ có sao để thế vậy :D ko đú đởn nữa
tks anh nhiều
Trước anh cũng bấm lỗ tai, xăm mình , xăm con cá sấu bự ngay lưng ngầu lắm, nói chung xăm mình hay bấm lỗ tai cũng không ảnh hưởng đến vận mệnh đâu, tụi bên Mỹ nó xăm đầy ra. quan trọng là cái tâm thôi. giờ nghĩ lại xăm mình hay bấm lỗ tai đối với đàn ông cũng không quan trọng gì, quan trọng là công việc, sự nghiệp, gia đình sau này. quan niệm bên nước mình còn rất quy tắc nên tốt nhất vẫn là trời sinh sao để vậy.
Đầu trang

banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

eye on me đã viết:
Trước anh cũng bấm lỗ tai, xăm mình , xăm con cá sấu bự ngay lưng ngầu lắm, nói chung xăm mình hay bấm lỗ tai cũng không ảnh hưởng đến vận mệnh đâu, tụi bên Mỹ nó xăm đầy ra. quan trọng là cái tâm thôi. giờ nghĩ lại xăm mình hay bấm lỗ tai đối với đàn ông cũng không quan trọng gì, quan trọng là công việc, sự nghiệp, gia đình sau này. quan niệm bên nước mình còn rất quy tắc nên tốt nhất vẫn là trời sinh sao để vậy.

oh, ra thế, nếu anh nói vậy, việc săm, xuyên lỗ cũng ko ảnh hưởng gì đến vận mệnh
hóa ra mấy cái đó chỉ ảnh hưởng đến thẩm mỹ và sức khỏe thôi nhỉ
trước em đi học.... nói chung là cứ PR vụ đá phong thủy, cầu tiền cầu tài, em biết chỉ là xàm thôi...em làm câu troll thầy: "giàu nghèo do số, có đeo hàng tấn đá thì cũng đâu có giàu đc nếu số đã nghèo rồi" :D
anh nói thế, khéo mai mốt em đi săm ngôi sao ở cổ tay :))
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

banhquycam đã viết:
eye on me đã viết:

oh, ra thế, nếu anh nói vậy, việc săm, xuyên lỗ cũng ko ảnh hưởng gì đến vận mệnh
trước em đi học.... nói chung là cứ PR vụ đá phong thủy, cầu tiền cầu tài, em biết chỉ là xàm thôi...em làm câu troll thầy: "giàu nghèo do số, có đeo hàng tấn đá thì cũng đâu có giàu đc nếu số đã nghèo rồi" :D
bản chất nó là không ảnh hưởng vận mệnh, nhưng nó sẽ ảnh hưởng đến tương lai do thành kiến ở nước ta, người ta sẽ đánh giá em không tốt nếu em bấm và xăm tùm lum, vì vậy khó vào công ty, tổ chức hoặc lấy chồng. nên vẫn cứ khuyên em trời sinh sao để vậy.
Đầu trang

sleep away
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sleep away »

eye on me đã viết:
banhquycam đã viết:
eye on me đã viết:bác này nói đúng, tướng tuỳ tâm sanh. hồi xưa lúc gặp hạn thiên không, tôi biến chất ác độc hay mắn chửi người khác , ăn chơi đua đòi xa đoạ, bỏ bê việc học theo đám lưu manh, nên tướng biến dạng , mắt nổi gân đỏ, ấn đường xạm đen, mặt mày nổi hắc ám ở 2 bờ má, người gầy đột biến giống như sắp đi tù, yểu mạng , nhưng sau này tôi thấy đua đòi, ra vẻ đàn anh đàn chị như thế là rất dở hơi tự giết chết tương lai của mình, nên dứt hẳn với đám bạn không hay đó, tập trung học hành, giờ thì ngon lành rồi, bằng cấp có, được hưởng may mắn phú quý, tướng mạo, ấn đường ổn trọng sáng sủa, hiền lành không còn hắc ám và gân đỏ. nếu lúc đó không tự nhận thức được mà theo tụi nó bỏ dở việc học chắc giờ bóc lịch rồi.
ra thế :D tướng pháp của em trải qua các hạn thì chỉ có thay đổi về độ mũm mĩm thôi chứ ko có thay đổi tướng mạo
mặt vẫn đc kêu là hiền
:D
ra là trước anh đã từng có đợt như vậy :D nhưng ko hiểu sao em nhìn thấy mặt anh trong mấy bức ảnh anh đưa lên vẫn thấy còn dữ dằn í :D hay là do anh ko ăn ảnh?

@bác TĐ: lâu lắm cháu mới gặp bác, gửi lời chào và hỏi thăm sức khỏe đến bác :D
bạn này trông giống trai Â'n quá, mắt to lông mày rậm môi dày tai dày,hjhj rất giống nhân vật Rancho trong phim 3 chàng ngốc :x
Đầu trang

Thiên Thanh Hi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thiên Thanh Hi »

Suy nghĩ dẫn đến hành vi, hành vi dẫn đến thói quen, thói quen dẫn đến bản chất.

Tướng tùy tâm sinh, tâm bao gồm tính cách và thể trạng. Do đó bên đông y có phương pháp xem tướng (vọng chẩn) để biết thể trạng. Thể trạng ảnh hưởng đến tính cách và ngược lại.
Đầu trang

yeongie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi yeongie »

banhquycam đã viết: oh, ra thế, nếu anh nói vậy, việc săm, xuyên lỗ cũng ko ảnh hưởng gì đến vận mệnh
quycam đừng xăm lộ liễu quá nếu k muốn bị kỳ thị ở vn :))
M cũng có hình xăm ở 2 bên đằng sau bả vai, hình xăm của m k dễ thg quá nhưng tuyệt nhiên k bặm trợn
hồi m đi đà nẵng, mặc áo bơi thì ra biển ng ta nhìn m với ánh mắt kiểu côn đồ hoàn lương hay sao ý, đi taxi thì anh ý bắt tay m và nói "ở đây ai có hình xăm là ng có số có má", m có số thật mà, số chứng minh thư ,số nhà , blah blah.
Đi ăn chè thì các b ý cũng nhìn, k lẽ lúc nào m cũng phải mặc áo để che hết cái hình đấy đi :))
Xăm lộ quá , mai này đi xin việc khó lắm
Đầu trang

leka_113
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi leka_113 »

mh thấy sao trớ trêu quá , kiếp trước là chuyện kiếp trước , sao phải bắt kiếp này gách chịu , kiếp này họ sinh ra thì có biết gì ? nếu kiếp này họ là người tốt thì chẳng lẽ họ vẫn chịu cực khổ lận đận , còn ai tiền kiếp là hiền nhân , kiếp này lại giàu sang nhưng tâm địa ác ôn thì lại đc hưởng phước . sao ko bắt họ phải trả nợ ngay trong kiếp nhỉ , cứ dây dưa kiếp này sang kiếp nọ thì khi nào mới trả hết nghiệp ... haiz , mh` thấy nhiều người tốt thì chết yểu , còn kẻ gian trá lừa lọc thì lại hưởng thọ , con cháu sum vầy , chẳng lẽ phải đợi kiếp sau họ mới có thể thấy đc nhân quả họ gặt hay sao ???

còn đức năng thắng số là sao nhỉ mọi người ? ... sao mh` thấy nhiều người họ thiện tâm , hiền hậu , làm việc thiện mà vẫn ko thắng đc cái lá số tử vi lận đận , lại có người chết yểu mệnh , đức năng bao nhiêu mới đủ để thắng cái số phận đây ? nhiều lúc cố gắng ko mún tin vào tử vi (có thể do lá số mình xấu) , nhưng sao nó lại phán chính xác như thế , ko tin cũng ko đc ...

có thể do còn nhỏ tuổi mà chưa am hiểu hết chuyện tử vi cuộc đời , mong các bác cao nhân chỉ giáo ạ ...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”