NEW - Topic nghiệm lý VẬN HẠN QUÁ KHỨ - NEW

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: NEW - Topic nghiệm lý VẬN HẠN QUÁ KHỨ - NEW

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Vâng, cám ơn các bác đã tham gia luận đoán hạn.

Xin kính mời đương số vào nghiệm lý giúp ạ.

Xin cám ơn!
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Ahihi, đương số là ai ta đã bik rồi :D
@MeoCon: 2016 sai nhé.
Đầu trang

ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

Mình rất nể các bạn, đoán đúng quá.
Đúng là năm 2016 mình có gặp 1 em quen trong quá trình học chung, có thể nói là bị đưa vào tròng, từ năm này nảy sinh tình cảm với người con gái này, khá sâu đậm mãi đến bây giờ, nhưng ko có cưới. Mối tình này tan vỡ vào năm 2017. Nên 2017 là năm xấu của mình về tình cảm.
Năm 2016 mình kiếm đc tiền bạc khá, nhưng tiêu xạch. Điều này các bạn phán đúng luôn. Nawm2017 di chuyển nhiều, đổi chỗ ở.
Năm 2017 mình có mắc bệnh liên quan đến bệnh của đàn ông, nhưng ko đáng kể, ko phải bệnh về tuyền liệt ạ (tế nhị nên ko tiện nói ra).
Năm 2017 ông ngoại mất, dòng họ có tang thật. Mẹ bị ốm nữa ạ, nhưng cũng nhẹ thôi.
Có bác hỏi về sinh lí thì mình thấy mình cũng như bao anh trai khác thôi, :D
Đấy, em xin tổng kết thế. Các bác mà chỉ ra đc cách cục để em đc học hỏi thì hay quá.
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

ThamLangV đã viết: 12:38, 20/04/18 Mình rất nể các bạn, đoán đúng quá.
Đúng là năm 2016 mình có gặp 1 em, có thể nói là bị đưa vào tròng, từ năm này nảy sinh tình cảm với người con gái này, khá sâu đậm mãi đến bây giờ, nhưng ko có cưới. Mối tình này tan vỡ vào năm 2017. Nên 2017 là năm xấu của mình về tình cảm.
Năm 2016 mình kiếm đc tiền bạc khá, nhưng tiêu xạch. Điều này các bạn phán đúng luôn. Nawm2017 di chuyển nhiều, đổi chỗ ở.
Năm 2017 mình có mắc bệnh liên quan đến bệnh của đàn ông, nhưng ko đáng kể, mà cũng ko phải bệnh về tuyền liệt ạ.
Năm 2017 ông ngoại mất, dòng họ có tang thật.
Có bác hỏi về sinh lí thì mình thấy mình cũng như bao anh trai khác thôi, :D
Đấy, em xin tổng kết thế. Các bác mà chỉ ra đc cách cục để em đc học hỏi thì hay quá.
Cám ơn ThamLangV rất nhiều.

Quả đúng là đương số tích cực tham gia diễn đàn nên chỉ cần đăng lá số lên là anh em đều nhận ra hết trơn =))

Lần luận đoán này mình thấy các bác đều luận chuẩn và rất sát với vận hạn. Xin chúc mừng :-bd
Đầu trang

ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

vietnam23042017 đã viết: 12:43, 20/04/18
ThamLangV đã viết: 12:38, 20/04/18
Cám ơn ThamLangV rất nhiều.

Quả đúng là đương số tích cực tham gia diễn đàn nên chỉ cần đăng lá số lên là anh em đều nhận ra hết trơn =))

Lần luận đoán này mình thấy các bác đều luận chuẩn và rất sát với vận hạn. Xin chúc mừng :-bd
Em quăng lá số đi khắp năm châu mà bác :D
Năm nay dính Hồng Không nên mức độ dị đoan tăng cao ngút trời :)))))
Chắc em nên đổi nic rồi lại đi nhờ xem số :)
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

- Năm 2016 tiểu hạn đồng độ đại hạn cư Thê Thiếp, có Tử Phủ Miếu hội hợp Linh, Quang Quý, Khôi Việt, Khoa nên là một năm may mắn về tiền bạc.

Tuy vậy có song hao Hãm nên cũng chả giữ được.

Năm này gặp hạn Hồng Loan lại có tiểu hạn Thê Thiếp, ngộ Xương Khúc, Tả phụ, Quang Quý, Thiên Hỉ nên có tình yêu mặn nồng, nhưng là Lực sĩ, Kình Dương nên trong mối quan hệ này đương số ở thế bị động, "được" vô tròng.

Nhưng vì Hóa Kị, Đà La, Linh Tinh, song hao Hãm nên rồi cũng cảm thấy không hợp nhau do có nhiều mối bất hòa, trái quan điểm.

- Năm 2017 tiểu hạn rơi Huynh Đệ, có bộ Phượng Phi, Long Hà, Lưu Mã chiếu vô cung tam hợp Điền Trạch thì di chuyển nhiều, thay đổi chỗ ở.

Năm này đáo hạn Không Kiếp hãm, gặp Hình Hổ Tang Thương Khốc Diêu Tuế thì trong họ có tang. Bên Tật Ách có Thái Dương bị Tuần thì tang rơi vào người đàn ông trong gia đình.

Cung Tam hợp của Tiểu hạn là Tật Ách bị Diêu, Kiếp, Cái, Khốc thì đương số bị bệnh, mà Bệnh liên quan đến Thiên Diêu, Mộc Dục, Tuyệt.
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Tiếp theo, xin mời các bác luận vận hạn năm 2017 của một đương số nữ.

Hình ảnh

P/s: Đương số có nói năm 2017 là một năm vô cùng biến động
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

vietnam23042017 đã viết: 13:08, 20/04/18 Tiếp theo, xin mời các bác luận vận hạn năm 2017 của một đương số nữ.

Hình ảnh

2017 nếu biến động thì có khả năng là chuyện tình cảm trai gái, có thể bị lừa gạt hoặc có bầu, cũng có khả năng bỏ ?!, thị phi lớn và có thể bị va chạm xe cộ, chân tay ?! Và chuyển việc, nhà ở.
Sửa lần cuối bởi Answer vào lúc 15:33, 20/04/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

vietnam23042017 đã viết: 13:08, 20/04/18 Tiếp theo, xin mời các bác luận vận hạn năm 2017 của một đương số nữ.

Hình ảnh

Năm 2017 là năm vô cùng biến động.... Có thể nói là 1năm chuyển vận của đương số,nó mang tính quyết định do có song mã chiếu vào cung lưu t/hạn ......năm này đương số có thể thay đổi nơi ở,nơi làm việc,..... Có sự di chuyển nhiều và thay đổi trong cv.......năm này cũng báo có tang,có thể là đại tang liên tiếp từ 2 tang trở lên.....năm này có thể đc bằng khen,khen ngợi ,tăng lương hay lên chức....tiền bạc kiếm tốt.....
P/s: xét trên ls thôi vì ls chưa chắc đã của đương số.... Thấy giờ sinh hơi phân vân....
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Hình ảnh

Ủng hộ Vietnam 2304 xin gửi mọi người 1 ls.
Đây là ls của cháu con bà chị vio, gọi vio là cậu.
Mọi người hãy cho vài dòng về người này hay tùy thích thì xem hạn năm nào cũng tốt. Nhưng bài bản hãy thử cho vài dòng về con người này (từ trước đến nay). Chỉ luận quá quá khứ nhé.
Vio tuyệt đối không có ý nhờ ai xem số đâu.
Cám ơn mọi người.

P/s: do người này chưa bao giờ đi xem bói - vio gọi là đè ra để xem. Nên ai đó viết được chỉ cần 3 ý, dù viết 10 lần chấm câu mà đúng về người này. Vio xin cảm phục.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”