Nhận giải đáp về số mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhận giải đáp về số mệnh

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Vitamin0607019 đã viết: 21:25, 08/02/20
Dokhoavan đã viết: 18:17, 08/02/20
Vitamin0607019 đã viết: 12:13, 08/02/20
Cháu cảm ơn chú đã nghía giúp ls ạ. Tình duyên có lận đận quá không ạ? Cháu chưa yêu ai mà thấy oải quá. Theo ls cháu có lấy được người tốt không ạ?
Truoc hôn nhân từng li hôn hoặc bị gia đình phản đối; sau khi kết hôn dễ có sóng gió hoặc ck bị nạn tai bệnh tật, nhưng rốt cục có thể hoá giải
Chẳng biết chú có nhớ cháu không, lần trước cháu cũng đc chú xem cho. Chú bảo cháu và chồng có thể sống đến đầu bạc răng long làm cháu vui lắm ý. hì
Cháu muốn hỏi là chú nói ở trên là rốt cục có thể hóa giải là nhìn thấy đc kết quả ở trên lá số cháu hay ý nói là sẽ hóa giải được ạ?
Bố mẹ cháu quan tâm chuyện chồng con của cháu lắm vì sợ cháu ngố cả tồ quá sẽ lấy phải ng k tốt ý. Nên cháu cũng quan tâm chuyện này, cũng hi vọng mình sẽ lấy đc ng tốt nữa.
Mới đầu năm lên đây đã toàn thấy người hỏi tình duyên, cũng an ủi chút vì k phải có mỗi mình hỏi. :D
Đúng rồi cháu! Cuộc sống mà! Dương Quá và Tiểu Long Nữ cũng phải trãi qua bao kiếp nạn mới sống dc với nhau đến bạc đầu nữa là!
Đầu trang

Vitamin0607019
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vitamin0607019 »

Dokhoavan đã viết: 21:31, 08/02/20
Dokhoavan đã viết: 18:17, 08/02/20

Truoc hôn nhân từng li hôn hoặc bị gia đình phản đối; sau khi kết hôn dễ có sóng gió hoặc ck bị nạn tai bệnh tật, nhưng rốt cục có thể hoá giải
Chẳng biết chú có nhớ cháu không, lần trước cháu cũng đc chú xem cho. Chú bảo cháu và chồng có thể sống đến đầu bạc răng long làm cháu vui lắm ý. hì
Cháu muốn hỏi là chú nói ở trên là rốt cục có thể hóa giải là nhìn thấy đc kết quả ở trên lá số cháu hay ý nói là sẽ hóa giải được ạ?
Bố mẹ cháu quan tâm chuyện chồng con của cháu lắm vì sợ cháu ngố cả tồ quá sẽ lấy phải ng k tốt ý. Nên cháu cũng quan tâm chuyện này, cũng hi vọng mình sẽ lấy đc ng tốt nữa.
Mới đầu năm lên đây đã toàn thấy người hỏi tình duyên, cũng an ủi chút vì k phải có mỗi mình hỏi. :D
Đúng rồi cháu! Cuộc sống mà! Dương Quá và Tiểu Long Nữ cũng phải trãi qua bao kiếp nạn mới sống dc với nhau đến bạc đầu nữa là!
Chú ơi, cháu hỏi nốt là trên lá số, biểu hiện tính cách của cháu như thế nào đấy? Cháu muốn biết bản thân sẽ thay đổi như thế nào trong tương lai ạ?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Vitamin0607019 đã viết: 21:33, 08/02/20

Chú ơi, cháu hỏi nốt là trên lá số, biểu hiện tính cách của cháu như thế nào đấy? Cháu muốn biết bản thân sẽ thay đổi như thế nào trong tương lai ạ?
Dịu dàng hiền thục, thông minh lanh lợi, ưa thích trang điểm; nhưng vì ảnh hưởng của sát tinh nên có lúc cũng quyết liệt, cứng cỏi lắm!
Chú tả thế có đúng phần nào ko cháu? :-)
Đầu trang

Vitamin0607019
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vitamin0607019 »

Dokhoavan đã viết: 21:40, 08/02/20

Dịu dàng hiền thục, thông minh lanh lợi, ưa thích trang điểm; nhưng vì ảnh hưởng của sát tinh nên có lúc cũng quyết liệt, cứng cỏi lắm!
Dạ, đúng ạ. Cái khoản thích trang điểm lên mặt là đúng rồi. vì bình thường cháu k trang điểm, nhưng thực chất lại rất thích trang điểm, :))
Cháu cứng tính và quyết liệt lắm chú ạ. Sau có bớt không chú? Cháu biết là k nên lo lắng nhiều nhưng nhiều lúc tính cách của sát tinh ảnh hưởng mạnh quá nên bất lợi nhất là chuyện tình cảm. Cháu cũng đang tu tập dần để giảm. bớt. Chú nhìn thấy sau có đỡ chút nào k ạ?
Thông minh lanh lợi sao giống khen con nít thế ạ. :(
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Vitamin0607019 đã viết: 21:47, 08/02/20
Dokhoavan đã viết: 21:40, 08/02/20

Dạ, đúng ạ. Cái khoản thích trang điểm lên mặt là đúng rồi. vì bình thường cháu k trang điểm, nhưng thực chất lại rất thích trang điểm, :))
Cháu cứng tính và quyết liệt lắm chú ạ. Sau có bớt không chú? Cháu biết là k nên lo lắng nhiều nhưng nhiều lúc tính cách của sát tinh ảnh hưởng mạnh quá nên bất lợi nhất là chuyện tình cảm. Cháu cũng đang tu tập dần để giảm. bớt. Chú nhìn thấy sau có đỡ chút nào k ạ?
Thông minh lanh lợi sao giống khen con nít thế ạ. :(
Chính vì điều đó mà truoc đây chú nói cháu rất hợp vào quân đội hoặc công an là vậy
Ở đời chẳng có gì là thập toàn kỳ mỹ. Hơn nữa chúnh cái đó thôi thúc cháu nỗ lực vươn tới
Sau này cháu là nguoi có thuật quản chồng: ngoài nhìn vào thì tưởng là chiều chồng lắm, nhưng anh ta lại không thể cựa quậy gì dc! Giỏi! :-)
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

Dokhoavan đã viết: 21:27, 08/02/20
minhgbc đã viết: 21:03, 08/02/20
Dokhoavan đã viết: 18:04, 08/02/20

Có thể đến với nhau. Tuy nhiên sẽ gặp những tình huong bối rối khó xử; truoc hôn nhân thuong bị nguoi lớn phản đối, sau hôn nhân gặp nhau ít mà xa nhau nhiều. Nữ dễ bất hoà với mẹ chồng, nam dễ thay đổi tình cảm mà có tình nhân bên ngoài
Ôi thế chắc đổi mối khác quá bác ơi, nghe bác nói mà em nản quá !
Vậy phải xem lại tình cảm của ông thôi!
Trong cuộc sống chẳng mấy ai bằng phẳng
Nắm tay nhau cùng vượt qua sóng gió mới đáng mặt anh hào!
Vì đây chưa yêu đương j cả, mới có người giới thiệu để làm quen nên e xin thông tin lá số để hỏi xem có hợp không đó bác.
Đầu trang

Cumon2101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cumon2101 »

Mong bác hữu duyên xem giúp cháu với ạ. Cháu cảm ơn ạ
Cháu cao 1m53 44 kg. Da trắng mặt vuông. Tính hiền lành nói nhiều hiền lành cũng hay để ý vặt ạ
Cháu đag học y năm cuối ạ
Mog bác xem giúp cháu về công danh sự nghiệp. Cháu lm bác sĩ có mát tay ko ạ. Và xem giúp cháu xem tình duyên cháu lận đận ko ạ. Có lấy đc chồng ko ạ. Cháu cảm ơn ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: thuancuchuoi
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

Cumon2101 đã viết: 09:29, 09/02/20 Mong bác hữu duyên xem giúp cháu với ạ. Cháu cảm ơn ạ
Cháu cao 1m53 44 kg. Da trắng mặt vuông. Tính hiền lành nói nhiều hiền lành cũng hay để ý vặt ạ
Cháu đag học y năm cuối ạ
Mog bác xem giúp cháu về công danh sự nghiệp. Cháu lm bác sĩ có mát tay ko ạ. Và xem giúp cháu xem tình duyên cháu lận đận ko ạ. Có lấy đc chồng ko ạ. Cháu cảm ơn ạ
Hình ảnh
Lá số của bạn giống t quá :-? T cũng đang học Y nè. Công nhận là topic này nhiều người học Y thật =))
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Cumon2101, thuancuchuoi
Đầu trang

Thuận anh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thuận anh »

Mong được hữu duyên ạ và xem tương lai giúp ạ
Cháu xinh cung cấp thông tin
16/10/1998 Al 2h15 sáng
-Cháu cao 1m65 50kg, da trắng , người cao ốm, mũi cũng đc gọi là cao , mặt cận
-Tính tình: rụt rè-nhút nhát và hiền , gặp người lạ thì rất ít nói, lạc quan, nóng nảy hay cụt xúc , cừng đầu , sống nội tâm và ngại đám đônh
- Kinh tế gia đình cũng không gọi là nghèo mà củng ko giàu
- Học ngành mầm non và hiện chưa có việc làm học hành không tốt
- Đang kinh doang online
-Chưa có người yêu
Con ko đăng hình là số lên đc an
Sửa lần cuối bởi Thuận anh vào lúc 10:55, 09/02/20 với 3 lần sửa.
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

Thuận anh đã viết: 10:15, 09/02/20 Mong được hữu duyên ạ
Cháu xinh cung cấp thông tin
-Cháu cao 1m65 50kg, da trắng , người cao ốm, mũi cũng đc gọi là cao , mặt cận
-Tính tình: rụt rè-nhút nhát và hiền , gặp người lạ thì rất ít nói, rất ít hay buồn và rất lạc quan, nóng nảy hay cút xúc với ng thân
- Kinh tế gia đình cũng không gọi là nghèo mà củng ko giàu
- Học ngành mầm non và hiện chưa có việc làm học hành không tốt
- Đang kinh doang online
-Chưa có người yêu
Con ko đăng hình là số lên đc an
Ít nhất bạn cũng phải đưa ngày giờ sinh ngta mới biết lá số bạn chứ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”