Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ivermin1123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi ivermin1123 »

Năm sau em định đầu tư làm ăn, về ngành kinh tế tài chính luôn , được thì anh xem qua hộ em coi có thuận đường không :D

Hình ảnh
Đầu trang

quangdavid
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quangdavid »

thien_quan đã viết: 20:37, 04/02/19
quangdavid đã viết: 23:55, 02/02/19 http://tuvi.cohoc.net/la-so-tu-vi-nam-m ... 97858.html
Đây là lá số của vợ em. Cưới nhau từ cuối năm 2010, đẻ 1 thằng cò sn 18/8/2011 Dương Lịch. Em công tác trong Lực lượng vũ trang bác ạ. Nhờ bác xem giúp em. Em đang định sắp tới ly hôn rồi, 9 năm qua em khổ sở quá!
Nếu có thể xin bác vui lòng dùng mẫu lá số của lyso Việt Nam và dán ls của 2 vợ chồng bác sát nhau để mình dễ nghiệm lý không ? . Cảm ơn bác .

Thiên Quan.
DẠ ĐÂY BÁC.

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

quangdavid
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thien_quan đã viết: 20:37, 04/02/19
quangdavid đã viết: 23:55, 02/02/19 http://tuvi.cohoc.net/la-so-tu-vi-nam-m ... 97858.html
Đây là lá số của vợ em. Cưới nhau từ cuối năm 2010, đẻ 1 thằng cò sn 18/8/2011 Dương Lịch. Em công tác trong Lực lượng vũ trang bác ạ. Nhờ bác xem giúp em. Em đang định sắp tới ly hôn rồi, 9 năm qua em khổ sở quá!
Nếu có thể xin bác vui lòng dùng mẫu lá số của lyso Việt Nam và dán ls của 2 vợ chồng bác sát nhau để mình dễ nghiệm lý không ? . Cảm ơn bác .

Thiên Quan.
DẠ ĐÂY BÁC.

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

Chào các bạn :)

Hôm nay là mồng một Tết . Mình xin nhân dịp đầu năm để cảm ơn và kính chúc các ban và quý gia quyến một năm mới như ý , an khang thịnh vượng và tràn đầy hồng ân của Trời Phật
Nhân tiện minh xin phép tạm ngưng nhận ls hôm nay . Bởi vì mình thấy cũng khá nhiều rồi . Mình sẽ cố gắng nghiệm lý hết những ls mà các ban đã tin tưởng gửi cho mình .

Cảm ơn các bạn đã ghé top ủng hộ và cho mình cơ hội.

Trân Trọng

Thiên Quan .
Đầu trang

quangdavid
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thien_quan đã viết: 19:32, 05/02/19 Chào các bạn :)

Hôm nay là mồng một Tết . Mình xin nhân dịp đầu năm để cảm ơn và kính chúc các ban và quý gia quyến một năm mới như ý , an khang thịnh vượng và tràn đầy hồng ân của Trời Phật
Nhân tiện minh xin phép tạm ngưng nhận ls hôm nay . Bởi vì mình thấy cũng khá nhiều rồi . Mình sẽ cố gắng nghiệm lý hết những ls mà các ban đã tin tưởng gửi cho mình .

Cảm ơn các bạn đã ghé top ủng hộ và cho mình cơ hội.

Trân Trọng

Thiên Quan .
Chúc bác 1 năm mới an khang, viên mãn, vạn sự hanh thông như ý !
Đầu trang

Suchio
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suchio »

thien_quan đã viết: 19:32, 05/02/19 Chào các bạn :)

Hôm nay là mồng một Tết . Mình xin nhân dịp đầu năm để cảm ơn và kính chúc các ban và quý gia quyến một năm mới như ý , an khang thịnh vượng và tràn đầy hồng ân của Trời Phật.

Thiên Quan .
Năm mới em xin chúc anh và gia quyến một năm mới như ý cát tường, an khang thịnh vượng, sức khoẻ dồi dào, công việc thuận lợi và gặp nhìu may mắn.
Đầu trang

Hoangquyen linh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoangquyen linh »

Xem hộ em tử vi của em ạ em.ko biết xem
Hình ảnh
Đầu trang

Nam Tèo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nam Tèo »

Hii , xin được gửi lời cảm ơn đến bạn
Mong bạn cùng gia đình luôn khoẻ mạnh, hạnh phúc

https://lyso.vn/lasotuvi/3019/K0E9O4EV.jpg%5B/IMG
Mong bạn hỗ trợ mình về lá số mình với
Bạn cần mình cung cấp thêm thông tin gì, mình sẽ cung cấp đầy đủ
Xin cảm ơn
Đầu trang

Dream tàu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dream tàu »

Xem giúp mình lá số này với

Hình ảnh
Đầu trang

ximuoi89
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ximuoi89 »

thien_quan đã viết: 00:17, 27/01/19 :D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Nhờ Thiên Quan xem nghiệm giúp mình ls của vc mình. Sơ lược bản thân: mình sanh ở Bắc, 9 thág di cư theo ba mẹ vô SG sốg, hiện đag làm về tài chính.Từ nhỏ đến lớn đều học giỏi, khi ra trường xin việc làm cũng thuận lợi, tuy có đôi khi gặp chút vấn đề rắc rối nhưg đều qua hết. Năm 2017 lấy chồg, chồng làm chug ngành, là dân tỉnh, năm 2016 mình và chồg mình( lúc đó chưa cưới) có đầu tư đất đai chug, và cũg có lợi nhuận. Năm 2018 có em bé. Cuộc sốg 2vc năm 2018 có nhiều trục trặc, nguyên nhân từ phía gđ chồg. Đây là ls của mình:
Hình ảnh
Đây là lá số chồg mình:
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”