Nhờ các bác xem hộ khi nào em lấy chồng ạ :)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Lethidung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác xem hộ khi nào em lấy chồng ạ :)

Gửi bài gửi bởi Lethidung »

Tình hình là em sắp 30 gòi! Mà chưa đỗ được anh nào, yêu đương tử tế thì chưa có ai, toàn ghẹo zai vớ vẩn thoai :) , ông bà già nhà em thì sốt ruột như ngồi đống lửa , mà em thì cứ bình con thản thôi 😂...
Các bác nghía hộ tử vi vi giúp em với , có phải kiếp trước em là thầy tu dở dang hay tạo nghiệp gì không, mà sao kiếp này không thấy động lòng phảm nhở 😁😁..Thỉnh thoảng có lên vài trang dati g ngó nghiêng mà thấy không có duyên với họ lắm, tiện thể em hỏi em có xuất ngoại được không ạ
. Em xin đa tạ,
Em sinh ngày 15/9/1990, dương lịch - giờ sinh 9:15 am , ơ mà sao không tải được ảnh tử vi nhể ... Chờ chút coi
Tập tin đính kèm
Nó đây ah
Nó đây ah
image.png (205.45 KiB) Đã xem 207 lần
Đầu trang

Thupy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ các bác xem hộ khi nào em lấy chồng ạ :)

Gửi bài gửi bởi Thupy »

Lethidung đã viết: 20:24, 25/06/19 Tình hình là em sắp 30 gòi! Mà chưa đỗ được anh nào, yêu đương tử tế thì chưa có ai, toàn ghẹo zai vớ vẩn thoai :) , ông bà già nhà em thì sốt ruột như ngồi đống lửa , mà em thì cứ bình con thản thôi 😂...
Các bác nghía hộ tử vi vi giúp em với , có phải kiếp trước em là thầy tu dở dang hay tạo nghiệp gì không, mà sao kiếp này không thấy động lòng phảm nhở 😁😁..Thỉnh thoảng có lên vài trang dati g ngó nghiêng mà thấy không có duyên với họ lắm, tiện thể em hỏi em có xuất ngoại được không ạ
. Em xin đa tạ,
Em sinh ngày 15/9/1990, dương lịch - giờ sinh 9:15 am , ơ mà sao không tải được ảnh tử vi nhể ... Chờ chút coi
Năm Sữu.
Không biết gì cả nói bừa đó đừng tin :) .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”