Nhớ các mọi người xem giúp công danh và hôn nhân ạ !!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhớ các mọi người xem giúp công danh và hôn nhân ạ !!

Gửi bài gửi bởi bacnam08 »

Kính chào mọi người !!
Cháu lập lá số này là để mong mọi người có thể xem giúp cháu về công danh và hôn nhân trong tương lai ạ.
Một số thông tin về bản thân của cháu.
Sinh ra trong nhà có 2 anh em, và là anh cả.
Từ nhỏ đến lớn sức khỏe bình thường.
Về học tập thì học khá tốt.
Đến hiện tại, cháu đã tốt nghiệp Đại học và đang tạm thời theo nghiệp viết sách.
Nếu mọi người cần thêm thông tin nào có thể hỏi cháu cung cấp thêm ạ.
Xin cảm ơn !!

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhớ các mọi người xem giúp công danh và hôn nhân ạ !!

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy buôn bán, kinh doanh, đầu nhỏ , sau lớn thì giàu có lớn (cỡ đại gia) .
Về tử bình : 2 cột ngày và giờ cùng Can chi thì giàu có chắc rồi .
Số muộn vợ, hay không có vợ .
Được cảm ơn bởi: bacnam08
Đầu trang

bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 23:56, 10/06/22 Số nầy buôn bán, kinh doanh, đầu nhỏ , sau lớn thì giàu có lớn (cỡ đại gia) .
Về tử bình : 2 cột ngày và giờ cùng Can chi thì giàu có chắc rồi .
Số muộn vợ, hay không có vợ .
Cháu cảm ơn Bác đã xem giúp ạ.
Nhưng Bác ơi, tại sao đã giàu có rồi lại còn không có vợ ạ.
Bác có thể giải thích kĩ hơn cho cháu được không ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Mệnh nè k cần cặp xương khúc chỉ cần tài tinh gặp sao lộc sát tinh đắc địa là đã giàu có lớn r. Nên theo nghiệp kinh doanh buôn bán sẽ phát đạt giàu có lớn, hạn chế đầu cơ đầu tư với số vốn lớn, tuy gặp kk đắc địa bạo phất bạo tàn nhưng cũng dễ trắng tay nếu gặp thiên không. Vận 35t cũng nguy hiểm lên nhanh cũng xuống rất nhanh.
Đầu trang

nguyenhunganh2006
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguyenhunganh2006 »

Theo ý Tôi: Tính tình mệnh chủ đây trầm lắng , sống nội tâm, đa sầu đa cả, thich hợp nghề văn chương rồi. sau này sẽ gặp người vợ rất mạnh mẽ, quyết đoán, năng động hay liều lĩnh là đúng lá số.
Ôm luôn bộ Thai Phục Vượng Tướng rất hay ngày nay chuyện quan hệ tình dục trước hôn nhân là bình thường nhé, đôi lúc có thai rồi mới cưới đấy, nên lập gia đình đúng năm 30 t (Âm lịch nhé) là đúng vận luôn đấy. trước 30 thì không tốt.
Vài dòng nghiêm lý, chúc may mắn.
Đầu trang

bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 13:39, 12/06/22 Mệnh nè k cần cặp xương khúc chỉ cần tài tinh gặp sao lộc sát tinh đắc địa là đã giàu có lớn r. Nên theo nghiệp kinh doanh buôn bán sẽ phát đạt giàu có lớn, hạn chế đầu cơ đầu tư với số vốn lớn, tuy gặp kk đắc địa bạo phất bạo tàn nhưng cũng dễ trắng tay nếu gặp thiên không. Vận 35t cũng nguy hiểm lên nhanh cũng xuống rất nhanh.
Cảm ơn Bác đã xem giúp ạ !

Nhờ những lời Bác luận, Cháu ngẫm lại.

Năm trước cháu có kinh qua kinh doanh, kinh doanh nhỏ gần như lúc nào cũng ăn, còn kinh doanh lớn như lời Bác đã nói, rất chóng tàn.

Hiện tại, cháu đang theo nghiệp viết sách, một phần là để tu tâm, rèn luyện thêm về tâm tính, một phần là thử sức trong một môi trường mới.

Cuối cùng, Bác có thể xem thêm về cung phu thê giúp cháu được không ạ ?
Đầu trang

bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyenhunganh2006 đã viết: 14:25, 12/06/22 Theo ý Tôi: Tính tình mệnh chủ đây trầm lắng , sống nội tâm, đa sầu đa cả, thich hợp nghề văn chương rồi. sau này sẽ gặp người vợ rất mạnh mẽ, quyết đoán, năng động hay liều lĩnh là đúng lá số.
Ôm luôn bộ Thai Phục Vượng Tướng rất hay ngày nay chuyện quan hệ tình dục trước hôn nhân là bình thường nhé, đôi lúc có thai rồi mới cưới đấy, nên lập gia đình đúng năm 30 t (Âm lịch nhé) là đúng vận luôn đấy. trước 30 thì không tốt.
Vài dòng nghiêm lý, chúc may mắn.
Vâng, em cảm ơn anh đã luận giúp ạ.

Những gì mà anh nói đúng lắm anh ạ.

Tính em trầm lắng, sống nội tâm, tâm tư kín đáo, đến cả người thân em nhất cũng chưa chắc đã hiểu hết về em.

Em theo nghiệp văn chương từ đầu năm nay, đến bây giờ đã là nửa năm, em cũng đã có một tí danh tiếng nhất định rồi.

Về vợ của em.

Có 2 mẫu phụ nữ mà em thích là:

1.Kiểu dễ thương, nhí nhảnh, vui tươi...

2.Là như anh đã nói, kiểu mạnh mẽ, quyết đoán, năng động hay liễu lĩnh.

Nếu như được chọn để cưới, em sẽ chọn mẫu thứ 2, vì sẽ phù hợp với em hơn, còn mẫu 1 nếu là đẻ con gái thì tốt nhất.

P/s: Anh xem thêm giúp em sự nghiệp viết sách của em có thể lâu dài được không ạ, vì nghề này ở Việt Nam thu nhập không cao, hiện tại em viết chỉ là để tu tâm dưỡng tính, cùng truyền đạt những triết lý bổ ích của mình tới người khác.

Tương lai, có thể em sẽ chuyển sang kinh doanh, vì để thực hiện khát vọng lớn hơn của em.
Đầu trang

bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

.................................
Đầu trang

tunba77
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tunba77 »

Lá số này sướng từ trong trứng nước. Lại được thân mệnh đồng cung thì còn gì bằng.
Lại được mã khốc khách, lộc quyền xương khúc tả hữu khôi việt hội hợp.
Đầu trang

xuanhung3004
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xuanhung3004 »

Cung Quan em gặp Triệt rồi đường công danh sẽ nhiều trắc trở, trong đời thường ít nhất phải 3 lần thay đổi 3 công việc hoàn toàn khác biệt, trong công việc lại dễ gặp tiểu nhân khó mà đạt chức vụ cao khi làm công ăn lương lắm, số em hợp kinh doanh hơn, còn để thành công trong kinh doanh thì phải suy nghĩ và chọn đúng mặt hàng thì, làm tốt marketing, quản lý tiền bạc cho tốt, số em là số lãnh đạo nhưng do Tướng thiếu Lộc nên cuộc đời còn nhiều thử thách, yên tâm rồi cũng thành công thôi, giai đoạn này là giai đoạn để em học hỏi thêm nhiều thứ mới mẻ, từ 2023 là bắt đầu có những đột phá

Số em lấy vợ dữ và có chút ghen tuông, lấy vợ tầm 27 tuổi là hợp số tránh được xung đột, vợ cũng thông minh, ở đại vận này sau khi lấy vợ thì vợ có thể hỗ trợ em nhiều đó

Được đẩy lên lần cuối bởi bacnam08 vào lúc 01:28, 03/08/22.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”