Nhờ cao nhân xem cho Lá Số này với, có tươi sáng chút nào không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trantoanht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ cao nhân xem cho Lá Số này với, có tươi sáng chút nào không?

Gửi bài gửi bởi trantoanht »

Cháu là Nam
Sinh ngày 27/06/1989 Dương lịch vào lúc khoảng 13h-15h chiều,
Nơi sinh : Hà Tĩnh- Việt Nam
Hiện tại đang làm nhân viên văn phòng tại tp.HCM. Mà thấy cuộc sống, công việc, sự nghiệp, tình duyên, sức khỏe, tinh thần... tất cả mọi thứ chẳng tốt chút nào cả.
Nên mong có duyên được gặp cao nhân xem giúp cháu xem lá số của mình thực sự là ra sao?
Cháu xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

trantoanht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ cao nhân xem cho Lá Số này với, có tươi sáng chút nào không?

Nhờ cao nhân ghé thăm, để lại cho lời bình với. Cháu xin cảm ơn!
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

trantoanht đã viết: 19:32, 20/08/19 Cháu là Nam
Hiện tại đang làm nhân viên văn phòng tại tp.HCM. Mà thấy cuộc sống, công việc, sự nghiệp, tình duyên, sức khỏe, tinh thần... tất cả mọi thứ chẳng tốt chút nào cả.
Nên mong có duyên được gặp cao nhân xem giúp cháu xem lá số của mình thực sự là ra sao?
Cháu xin cảm ơn!
Hình ảnh
Dễ bị tiểu đường.
Được cảm ơn bởi: trantoanht
Đầu trang

trantoanht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ bác xem thêm giúp em cung thê và hạn kết hôn với ạ.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

trantoanht đã viết: 10:10, 26/08/19 Nhờ bác xem thêm giúp em cung thê và hạn kết hôn với ạ.
Ls này thuộc dạng khó cả vợ lẫn con nên em nghĩ là ông anh đừng để ý hạn kết hôn ở ls này làm gì, nên chủ động tìm vợ ở ngoài đi thôi :-w , ông anh khá khó tính, dễ cáu lắm . Công việc thì tốt nhưng cũng nhiều khi căng đầu, khó chịu
Được cảm ơn bởi: trantoanht, Phanh phành phạch
Đầu trang

trantoanht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 11:45, 26/08/19
trantoanht đã viết: 10:10, 26/08/19 Nhờ bác xem thêm giúp em cung thê và hạn kết hôn với ạ.
Ls này thuộc dạng khó cả vợ lẫn con nên em nghĩ là ông anh đừng để ý hạn kết hôn ở ls này làm gì, nên chủ động tìm vợ ở ngoài đi thôi :-w , ông anh khá khó tính, dễ cáu lắm . Công việc thì tốt nhưng cũng nhiều khi căng đầu, khó chịu
Cảm ơn bác đã trả lời. Nếu bác thấy rõ trên lá số cung thê này như thế nào, nói rõ thêm xíu dùm mình nhé. Lên đây xem chủ yếu là tham khảo và đối chiếu thôi, không sao cả. ;;)
Quan trọng vẫn là ở ngoài, nhớ lâu lắm rồi mình cũng đã xem qua lá số, thì biết cung thê không tốt lắm.
-Đúng là trong tình cảm mình khá khó tính ( muốn gặp đúng một hình mẫu riêng), nhưng giờ mình ko quan trọng quá khứ của họ, miễn là gặp đúng người. Nhờ bác nói trên lá số nếu gặp thì người đó sẽ có hoàn cảnh như thế nào thì phù hợp với.
- Trong công việc cũng ổn, nhưng hay làm việc ở cường độ cao do làm về ngành kỹ thuật, nên đôi lúc cũng hay căng thẳng. Cái này rất đúng bác.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Phanh phành phạch
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

trantoanht đã viết: 00:54, 27/08/19
cự nhật không kiếp đã viết: 11:45, 26/08/19
Cảm ơn bác đã trả lời. Nếu bác thấy rõ trên lá số cung thê này như thế nào, nói rõ thêm xíu dùm mình nhé. Lên đây xem chủ yếu là tham khảo và đối chiếu thôi, không sao cả. ;;)
Quan trọng vẫn là ở ngoài, nhớ lâu lắm rồi mình cũng đã xem qua lá số, thì biết cung thê không tốt lắm.
-Đúng là trong tình cảm mình khá khó tính ( muốn gặp đúng một hình mẫu riêng), nhưng giờ mình ko quan trọng quá khứ của họ, miễn là gặp đúng người. Nhờ bác nói trên lá số nếu gặp thì người đó sẽ có hoàn cảnh như thế nào thì phù hợp với.
- Trong công việc cũng ổn, nhưng hay làm việc ở cường độ cao do làm về ngành kỹ thuật, nên đôi lúc cũng hay căng thẳng. Cái này rất đúng bác.
Chủ yếu là k có đối tượng nên em nói vậy, gặp người như nào thì em chịu, nhưng mà nóng nảy ngang cơ anh đấy, vợ a k hiền đâu, kiểu truyền thống ấy nên nói cũng hơi lắm :"> . Sự nghiệp a tốt đấy ạ, hoàn toàn thăng tiến được, anh đang làm xa bố mẹ ạ, bố mẹ cũng có điều kiện nhưng anh k gần gũi lắm, anh em ly tán ít khi gặp nhau, sang năm mẹ anh sức khỏe yếu đấy, để ý đến mẹ anh nhé
Được cảm ơn bởi: trantoanht
Đầu trang

trantoanht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]
Chủ yếu là k có đối tượng nên em nói vậy, gặp người như nào thì em chịu, nhưng mà nóng nảy ngang cơ anh đấy, vợ a k hiền đâu, kiểu truyền thống ấy nên nói cũng hơi lắm :"> . Sự nghiệp a tốt đấy ạ, hoàn toàn thăng tiến được, anh đang làm xa bố mẹ ạ, bố mẹ cũng có điều kiện nhưng anh k gần gũi lắm, anh em ly tán ít khi gặp nhau, sang năm mẹ anh sức khỏe yếu đấy, để ý đến mẹ anh nhé
[/quote]

-Nhớ ngày trước dựa vào lá số có người nói nếu lập gđ trễ, và gặp người lỡ bước ( ví dụ lơ đính hôn rồi hủy), thì đỡ hơn. Không biết như vậy có đúng không bác, thực chất giờ mình không quan trọng người đó đã có chồng trước đó hay không, quan trọng là hợp với mình.
Nên nhờ bác xem cung thê mình có đúng như vậy không với!
- Sự nghiệp thì hiện tại cũng tạm ổn, nhưng sức khỏe thấy chưa tốt do mình suy nghĩ nhiều

-Còn anh em đều đi làm ăn xa nhà, và mỗi người một nơi. Bác nói đúng, mình sẽ quan tâm tới sức khỏe của mẹ mình.
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Cháu xin cảm ơn!
Hình ảnh
Nhìn mệnh, thân, ách thấy sức khỏe ko ổn. Thiên phủ vốn là ông cụ, nhưng cụ này chắc là cụ non thôi. Giữ gìn sức khỏe!
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, trantoanht
Đầu trang

trantoanht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 06:42, 29/08/19
Cháu xin cảm ơn!
Hình ảnh
Nhìn mệnh, thân, ách thấy sức khỏe ko ổn. Thiên phủ vốn là ông cụ, nhưng cụ này chắc là cụ non thôi. Giữ gìn sức khỏe!
Cảm ơn bác đã lý giải, bác giải thích thêm giúp em với. Về sức khỏe cần lưu ý chỗ nào, các cung đó nó như thế nào với ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”