Nhờ mọi người xem giúp ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Katiehan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người xem giúp ạ.

Gửi bài gửi bởi Katiehan »

Chồng em đang vướng nạn lớn, dễ gắn với tù tội. Em không biết như thế nào, nhờ các bác xem giúp với ạ.
Em cám ơn.
Chồng em sinh 04.04.Quý Hợi ( Âm lịch ), giờ Thân ( 16h).
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ mọi người xem giúp ạ.

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Katiehan đã viết: 09:14, 22/03/19 Chồng em đang vướng nạn lớn, dễ gắn với tù tội. Em không biết như thế nào, nhờ các bác xem giúp với ạ.
Em cám ơn.
Mình up ls lên giúp.
Chông bạn đang gặp hạn lớn có phải chơi đánh bạc hay làm ăn thua lỗ phải gán nợ? Xảy ra năm 2019 ah?
Tập tin đính kèm
Hhh.jpg (181.23 KiB) Đã xem 1025 lần
Đầu trang

Katiehan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vnfaker98 đã viết: 12:34, 22/03/19
Katiehan đã viết: 09:14, 22/03/19 Chồng em đang vướng nạn lớn, dễ gắn với tù tội. Em không biết như thế nào, nhờ các bác xem giúp với ạ.
Em cám ơn.
Mình up ls lên giúp.
Chông bạn đang gặp hạn lớn có phải chơi đánh bạc hay làm ăn thua lỗ phải gán nợ? Xảy ra năm 2019 ah?
Không bạn ạ. Chồng mình gặp tai nạn giao thông, từ tháng 8.2018, mà đến giờ vẫn chưa gq xong. Mà giờ nghe luật sư nói khung hình cao nên mình sợ quá. Vì việc là do tác động bên ngoài, chứ k phải do chồng mình.Sáng giờ mình lấy lá số trong này mà xem trước không đúng cái ngày giờ nên mình mới viết chữ.
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Ý bạn là bát tự người này là Quý hợi, đinh tị, nhâm thìn, mậu thân à?

Nếu đúng vậy thì ông thầy bói hồi xưa điểm lá số cho chồng bạn là sai nhé. Như trang này mới đúng.
Đầu trang

Katiehan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hà Túc Đạo đã viết: 08:56, 23/03/19 Ý bạn là bát tự người này là Quý hợi, đinh tị, nhâm thìn, mậu thân à?

Nếu đúng vậy thì ông thầy bói hồi xưa điểm lá số cho chồng bạn là sai nhé. Như trang này mới đúng.
À không, lá số này khi gõ tên tuổi, ngày sinh vào nó cứ ra năm 1976. Nên khi xem trước không đúng mình mới phải viết chữ ngày sinh tháng đẻ vào đó.
Chứ còn như thế này là đúng rồi. Như bảng bạn kia quote vào.
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn cưới chồng năm nào? 2016 hay 2007? Bạn là vợ đầu của đương số à. Con cái gì chưa? Trai đầu lòng à? Sinh mổ hoặc sinh khó?

Chỉ sợ lá số sai thôi chứ xét hạn 2018 của lá số này thì đương số ko có cách đi tù hay giết người. Chỉ là tiền ra như nước, 2, 3 lần chi khoản lớn, đã bay sạch vài năm tích cóp lại còn phải vay thêm. Bạn vnfaker98 ở trên xem gần đúng.
Có thể chồng bạn bị vạ lây thật. Kiểu bị người tự sát va vào.

Tòa định tháng mấy xử vậy? Bên nạn nhân đã rút đơn bãi nại chưa?
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tôi ko thích trao đổi qua tin nhắn riêng tư đâu bạn katiehan. Cái gì cũng minh bạch đàng hoàng thì tốt hơn. Ko lại mang tiếng dọa dẫm đương số hay vớ vẩn hay gì đó mất hay đi. Trong này tôi cũng có vài bạn bè, sợ họ đánh giá.

Qua trao đổi của bạn thì tôi nghĩ có lẽ là Ls này là đúng của đương số. Và như tôi đã nói ở post trước. Tiểu hạn 2018 và 2019 của ls này ko có hạn tù tội hay giết người. Chỉ là mất tiền thôi, mất nhiều lần và rất nhiều tiền. Hạn này có sao giải là Thái âm, tượng là đàn bà ở cung điền, có thể là mẹ hoặc vợ của đương số. Nếu đương số còn mẹ thì nên về vay tiền mẹ, vay ít vài triệu cũng tốt, tiện thể thắp hương ông bà gia tiên thì có lẽ số tiền bị phạt vạ sẽ nhẹ đi 1 chút.

Tất nhiên, đó chỉ là cái nhìn và phán đoán của tôi thông qua lăng kính tử vi. Chứ chúng ta là người hiện đại, sống và làm việc phải theo pháp luật. Tử vi chỉ để tham khảo.

Chúc 2 bạn sớm vượt qua được cái hạn tai bay vạ gió này
Đầu trang

Katiehan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hà Túc Đạo đã viết: 16:24, 24/03/19 Tôi ko thích trao đổi qua tin nhắn riêng tư đâu bạn katiehan. Cái gì cũng minh bạch đàng hoàng thì tốt hơn. Ko lại mang tiếng dọa dẫm đương số hay vớ vẩn hay gì đó mất hay đi. Trong này tôi cũng có vài bạn bè, sợ họ đánh giá.

Qua trao đổi của bạn thì tôi nghĩ có lẽ là Ls này là đúng của đương số. Và như tôi đã nói ở post trước. Tiểu hạn 2018 và 2019 của ls này ko có hạn tù tội hay giết người. Chỉ là mất tiền thôi, mất nhiều lần và rất nhiều tiền. Hạn này có sao giải là Thái âm, tượng là đàn bà ở cung điền, có thể là mẹ hoặc vợ của đương số. Nếu đương số còn mẹ thì nên về vay tiền mẹ, vay ít vài triệu cũng tốt, tiện thể thắp hương ông bà gia tiên thì có lẽ số tiền bị phạt vạ sẽ nhẹ đi 1 chút.

Tất nhiên, đó chỉ là cái nhìn và phán đoán của tôi thông qua lăng kính tử vi. Chứ chúng ta là người hiện đại, sống và làm việc phải theo pháp luật. Tử vi chỉ để tham khảo.

Chúc 2 bạn sớm vượt qua được cái hạn tai bay vạ gió này
Dạ cám ơn anh nhiều, trao đổi qua ib chỉ là để không rối thông tin vì bên ngoài em chỉ muốn hỏi đơn giản nhưng vì trình bày nên rõ ràng chứ k có ý gì cả đâu ạ.
Mẹ là người giúp bọn em lâu nay. Em có những câu nói của anh em cám ơn anh rất nhiều, vững tâm đi tiếp.
Còn về luật pháp thì thực sự nếu không có quan hệ thì mình sẽ khó hết oan lắm anh ạ. Vì nghe một sự phỏng đoán mà mọi việc khó khăn đến bây giờ.
Em chân thành cám ơn anh, chúc anh nhiều sức khoẻ.
Đầu trang

Katiehan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Giờ hôm nay mẹ chồng em báo lại là 4.4. Quý hợi, 14h30. Em không biết nói gì luôn. Chán không tả. Mấy năm nay cứ hỏi giờ sinh thì báo giờ kia. Mà giờ nói giờ này :(.
Lá số này mới chính xác ạ. Nhờ các bạn xem giúp cho em ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tôi vẫn nghĩ là lá số đúng là lá liêm phá chứ ko phải thiên đồng. Giờ thân chứ ko phải giờ mùi.
Lý do là vì người này 2 vợ và cưới 2007 chứ lá thiên đồng cô quả kia thì 1 vợ cũng khó và có vợ thì cưới sớm nhất là năm 2013.

Thôi, dù sao thì mẹ đương số vẫn đáng tin hơn. Để các bạn khác giúp bạn vậy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”