Nhờ xem hạn chuyển việc

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Nhờ xem hạn chuyển việc

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Nhờ các thầy xem em bao giờ có công việc mới vì em đã quá chán ngán cái công việc cũ đang làm muốn đập bỏ đi tất cả để làm cái khác mà ko biết làm j bây giờ :-< ko biết m kém cỏi thật sự như ngta nói hay do m bị tẩy não bơm vào đầu những thứ tiêu cực để m ko còn tin vào bản thân m nữa... chán lắm r

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

Tek
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ xem hạn chuyển việc

Gửi bài gửi bởi Tek »

Up cái cho vui, lâu lâu dạo diễn đàn này là gặp bạn :)
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Chả nhẽ m lại thành nạn nhân suốt đời của bọn độc mồm :-< m nên tăng sức kháng thương để ko bị tổn thương bởi chúng nó mới phải, bản thân nhà chúng nó bây giờ cũng quá lắm chuyện ko vui rồi nói qua nói lại để trả thù cũng chẳng để làm gì, nghĩ mãi cũng chán :-< bây giờ m nên tập trung vào bản thân làm sao cho tốt nhất mà ko biết nên làm thế nào, bó tay
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Linh luôn xinh »

Em cũng muốn biết bao giờ có cơ hội chuyển biến sự nghiệp. Mà giờ e vướng bầu bí, sinh nở, k biết nên làm gì nữa huhu
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Linh luôn xinh đã viết: 17:36, 06/03/21 Em cũng muốn biết bao giờ có cơ hội chuyển biến sự nghiệp. Mà giờ e vướng bầu bí, sinh nở, k biết nên làm gì nữa huhu
lo đẻ đi đã em ơi, chị đẻ xong rồi con chị 6 tháng rồi mà cái quán của chị còn đang nguy cơ bị giải toả để mở rộng đường kia kìa :-< năm nay chắc là chuyển việc rồi, vì ko còn gì để làm ở nhà nữa :))
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Linh luôn xinh »

lobangtho91 đã viết: 17:40, 06/03/21
Linh luôn xinh đã viết: 17:36, 06/03/21 Em cũng muốn biết bao giờ có cơ hội chuyển biến sự nghiệp. Mà giờ e vướng bầu bí, sinh nở, k biết nên làm gì nữa huhu
lo đẻ đi đã em ơi, chị đẻ xong rồi con chị 6 tháng rồi mà cái quán của chị còn đang nguy cơ bị giải toả để mở rộng đường kia kìa :-< năm nay chắc là chuyển việc rồi, vì ko còn gì để làm ở nhà nữa :))
Em ăn đi chơi mấy tháng nay rồi >,<. Thèm tiền quá mà chẳng biết nên làm gì. Dịch dủng buôn bán cũng k có cửa. Bực cả mình :((
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Linh luôn xinh đã viết: 17:42, 06/03/21
lobangtho91 đã viết: 17:40, 06/03/21
Em ăn đi chơi mấy tháng nay rồi >,<. Thèm tiền quá mà chẳng biết nên làm gì. Dịch dủng buôn bán cũng k có cửa. Bực cả mình :((
Hà Túc Đạo đã viết: 21:55, 20/01/21
a Hà xem có việc j mẹ bỉm sữa làm được ko thì cho bọn em ứng tuyển với anh Hà, bọn em rất mong muốn được đầu quân vào The Hà Organization ạ, bọn em xin cảm ơn!
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Không ai trả tiền cho mình chém gió nhỉ?! 1h chém gió của m ko biết kiếm nổi 1000 không :(( Cự môn hoá lộc mà không chém gió ăn tiền được là sao :((
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Chán, muốn xây cái nhà vườn cấp 4 thôi mà ko có tiền :((
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Xem tarot bảo mình giờ level professional rồi mà thu nhập không nổi 1000$, nghĩ nó chán :-<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”