NHỮNG LÁ SỐ BỊ NGƯỜI TA GẠ TÌNH HAY GẠ TÌNH NGƯỜI TA MỜI VÀO ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

NHỮNG LÁ SỐ BỊ NGƯỜI TA GẠ TÌNH HAY GẠ TÌNH NGƯỜI TA MỜI VÀO ????

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

- có 2 kiểu phong lưu đào hoa

- thứ nhất : hâu vận hiền lành nhưng cung nô bộc nhiều sao dâm tinh chiếu thì sẽ bị bạn bè gạ tình dụ ăn chơi bị chịch lén chịch dạo..chịch 1 đám 1 bầy ... vì đã bị phục thuốc mê thuốc kích dục

- thứ 2: hâu vận chủ số có thể thân cư phu thê , thân cư di , thân cư tài , thân cư phúc hay bất kỳ vị trí nào nhưng có các sao dâm tình + sát tinh trợ lực thì ôi chao ...lá này mệnh có chính trực kiểu gì thì cơ thể và hành vi sẽ bị kích dục bất cứ lúc nào nơi đâu chủ số đặt chân tới .... không thể tránh buông lời nói ra những lời dâm dục khẩu dâm cợt nhã khi gặp đối tượng mà mình thích , ngoại hình đẹp hấp dẫn , hợp cạ hợp tính

các sao mấu chốt cho sự kích phát việc bị quấy rối hay quấy rối người khác

thiên diêu sao này thạch cho nó điểm 10 vì độ dâm dê kích dục hành của nó là hành thủy

bạn thân của thiên diêu là sao phục binh nếu công thêm hóa kỵ sát tinh, thiên hình và chính tinh hãm thì đúng là ma lực lên ngất trời ...

- khắc tinh của thiên riêu hay diêu đó là tuần triệt, thiên không , hóa khoa , ân quang thiên quý , thiên tài đi chung

- thiên riêu ở cung nô mà cung nô không có các sao giải và lại gặp các sao xấu chiếu về hay đồng cung thì chủ số kết bạn nhất là kết bạn trên mạng hay bạn tri kỷ chí thân thì cũng nên thận trọng để ý hành vi lời nói cử chỉ của mấy người đó

- còn nếu thiên riêu nằm ở thân hâu vận chủ số mà khong có tác nhân kiềm chế thì chủ số đó là " dê cụ " hay hà thiên lộn rồi

ok mời quý bạn hữu có máu tò mò up lá số nếu có ảnh chụp khuôn mặt chân dung thì sẽ xác định rõ bạn là kiểu số 1 hay kiểu số 2
Được cảm ơn bởi: Chiens
Đầu trang

Trần Thúy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: NHỮNG LÁ SỐ BỊ NGƯỜI TA GẠ TÌNH HAY GẠ TÌNH NGƯỜI TA MỜI VÀO ????

Gửi bài gửi bởi Trần Thúy »

thachcamdang đã viết: 10:29, 12/07/18
Mình xin mở bát đề tài nhé :">
Chắc là cả 2 chủ thớt ạ???
Hay bị trêu ghẹo bởi mấy anh già mà tớ chỉ thích zai trẻ :)).
Mắt có đuôi, có đào hoa sắc nhé.

Tự hỏi là nhìn vào lá số có đoán được xu hướng về chuyện kia không nhỉ? Kiểu như biến thái như ấu d*m chẳng hạn...

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Trần Thúy vào lúc 10:48, 12/07/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NangHa115 »

Chào bác, em cũng đang tò mò k biết mình là kiểu số 1 hay số 2, bác có thể phán vài lời về Ls của e được k ạ, chân thành cảm ơn bác.
Hình ảnh
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Mệnh e có Thiên riêu, Phục binh đây, tam hợp Thiên hình, nhưg có không kiếp, cô quả, a cho e vài lời thử xem thế nào

Hình ảnh
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

Co dai đã viết: 10:47, 12/07/18 Mệnh e có Thiên riêu, Phục binh đây, tam hợp Thiên hình, nhưg có không kiếp, cô quả, a cho e vài lời thử xem thế nào

dám quen 1 người 1983 :-? người này biết kinh doanh :-? cao to đẹp trai, boy lạnh lùng ;;) biết chút chút về nhiếp ảnh ... hoặc image processing

Trước giờ bạn trai có nói sợ em chưa... anh nghĩ là em hay lấn lướt boyfriend của em lắm :-?

Anh mới học tv chém đại :-?
Đầu trang

Dormammu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dormammu »

thanosdeptrai đã viết: 11:03, 12/07/18
Co dai đã viết: 10:47, 12/07/18 Mệnh e có Thiên riêu, Phục binh đây, tam hợp Thiên hình, nhưg có không kiếp, cô quả, a cho e vài lời thử xem thế nào

dám quen 1 người 1983 :-? người này biết kinh doanh :-? cao to đẹp trai, boy lạnh lùng ;;) biết chút chút về nhiếp ảnh ... hoặc image processing

Dọa , bạn troai của iem sinh ở khu vực áp thấp nhiệt điện , độ ẩm không khí cao cũng chỏa lạnh lùng choa lắm :> bạn troai iem cũng như bao người khác cũng có sờ mát phôn và phần mềm chỉnh sửa ảnh nuên cũng cóa biết một ít vuề nhiếp oảnh cả y mây bờ dô xét sinh :>

Trước giờ bạn trai có nói sợ em chưa... anh nghĩ là iem hay lấn lướt boyfriend của em lắm :-?

Ý oanh muốn noái tới bạn troai nào ạ :> , oanh có thấy bạn trai học lớp 7 đi sợ một đứa boé gái học lớp 1 không ? :>

Anh mới hooc mà thấy anh khán hạn cả biết rõa bạn troai em biết nhiếp oảnh thế thì a đúng là chúa tể vũ trụ rồi :>
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

thanosdeptrai đã viết: 11:03, 12/07/18

Trước giờ bạn trai có nói sợ em chưa... anh nghĩ là em hay lấn lướt boyfriend của em lắm :-?

E chưa từng quen ai lớn tuổi hết a. Có 2 nyc 1 sinh năm 1990 là nhỏ hơn e 1 tuổi, 2 là bằng tuổi sn 1989. Thằng 1990 thì e ăn hiếp nó còn thằng 1989 thì nó ăn hiếp e. Nói chung là tại mình yêu ai hơn thì sẽ bị dưới cơ thằng đó :(. Hay là thằng 1983 là thằng sắp tới của e hả a? :))
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Hình ảnh
nhìn cung nô yếu xìu là biết không có chuyên ve vãn nữ này rồi

nữ này nhìn mênh thân là thấy chủ động cua zai rồi , thân đời sau không chỉ dục vọng bùng cháy mà còn tham vọng trong công việc và kiếm tiền cũng cao ngất trời

hâu vận nữ này sẽ có cái suy nghĩ khá kiêu ngạo nhất là từ 33 tuôi trở đi

nữ này có máu dê cao , tham vọng cao nhé
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

NangHa115 đã viết: 10:40, 12/07/18 Chào bác, em cũng đang tò mò k biết mình là kiểu số 1 hay số 2, bác có thể phán vài lời về Ls của e được k ạ, chân thành cảm ơn bác.
Hình ảnh
nữ này chính trực nhưng bạn bè cấp dưới đồng nghiệp , người làm công , cấp trên , người yêu người tình sẽ có những người rất dâm đãng máu dâm dê lăng loàn đĩ thõa rất cao

tối lấy giấy thử nhớ mặt ghi tên những người đó ra giấy xem :>
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

thachcamdang đã viết: 10:29, 12/07/18 - có 2 kiểu phong lưu đào hoa

- thứ nhất : hâu vận hiền lành nhưng cung nô bộc nhiều sao dâm tinh chiếu thì sẽ bị bạn bè gạ tình dụ ăn chơi bị chịch lén chịch dạo..chịch 1 đám 1 bầy ... vì đã bị phục thuốc mê thuốc kích dục

- thứ 2: hâu vận chủ số có thể thân cư phu thê , thân cư di , thân cư tài , thân cư phúc hay bất kỳ vị trí nào nhưng có các sao dâm tình + sát tinh trợ lực thì ôi chao ...lá này mệnh có chính trực kiểu gì thì cơ thể và hành vi sẽ bị kích dục bất cứ lúc nào nơi đâu chủ số đặt chân tới .... không thể tránh buông lời nói ra những lời dâm dục khẩu dâm cợt nhã khi gặp đối tượng mà mình thích , ngoại hình đẹp hấp dẫn , hợp cạ hợp tính

các sao mấu chốt cho sự kích phát việc bị quấy rối hay quấy rối người khác

thiên diêu sao này thạch cho nó điểm 10 vì độ dâm dê kích dục hành của nó là hành thủy

bạn thân của thiên diêu là sao phục binh nếu công thêm hóa kỵ sát tinh, thiên hình và chính tinh hãm thì đúng là ma lực lên ngất trời ...

- khắc tinh của thiên riêu hay diêu đó là tuần triệt, thiên không , hóa khoa , ân quang thiên quý , thiên tài đi chung

- thiên riêu ở cung nô mà cung nô không có các sao giải và lại gặp các sao xấu chiếu về hay đồng cung thì chủ số kết bạn nhất là kết bạn trên mạng hay bạn tri kỷ chí thân thì cũng nên thận trọng để ý hành vi lời nói cử chỉ của mấy người đó

- còn nếu thiên riêu nằm ở thân hâu vận chủ số mà khong có tác nhân kiềm chế thì chủ số đó là " dê cụ " hay hà thiên lộn rồi

ok mời quý bạn hữu có máu tò mò up lá số nếu có ảnh chụp khuôn mặt chân dung thì sẽ xác định rõ bạn là kiểu số 1 hay kiểu số 2
Mong anh cứ thẳng tay phán ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”