Nữ Thái Âm hãm địa - gặp hạn cả đời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nguyenphuong523
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nữ Thái Âm hãm địa - gặp hạn cả đời

Gửi bài gửi bởi nguyenphuong523 »

:(( Các bác cho em hỏi lá số của em có nên mở nhà thuốc không ạ?
Tập tin đính kèm
P_2019_71fc122f.jpg (155.51 KiB) Đã xem 464 lần
Đầu trang

nguyenphuong523
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nữ Thái Âm hãm địa - gặp hạn cả đời

Có phải lá số xấu quá nên ko ai muốn xem không ạ?
Đầu trang

ngohuytiep1954
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngohuytiep1954 »

Lá số cũng đẹp chứ không xấu đâu bạn. Thái âm hãm địa thân hình dong dỏng, có nhiều đam mê trong chuyện tình cảm. Có khả năng kinh doanh buôn bán. Về cơ bản thái âm thủ mệnh thì không lo chuyện tiền bạc tuy nhiên khi đứng ở thế hãm địa thì càng giàu lại càng đoản thọ nên cũng là điều bất lợi. Đồng thời mệnh có song hao mão dậu nên càng khẳng định thêm về khả năng kinh doanh buôn bán gặp dịp tiền vào như nước. Về hạn năm nay nếu bạn chưa lấy chồng thì có khả năng sẽ lập gia đình và nhiều chuyện khác liên quan tới tiền bạc như đầu tư kinh doanh, chuyện nhà cửa đất cát... vài dòng tâm sự như vậy bạn nhé
Đầu trang

nguyenphuong523
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ngohuytiep1954 đã viết: 02:21, 12/02/19 Lá số cũng đẹp chứ không xấu đâu bạn. Thái âm hãm địa thân hình dong dỏng, có nhiều đam mê trong chuyện tình cảm. Có khả năng kinh doanh buôn bán. Về cơ bản thái âm thủ mệnh thì không lo chuyện tiền bạc tuy nhiên khi đứng ở thế hãm địa thì càng giàu lại càng đoản thọ nên cũng là điều bất lợi. Đồng thời mệnh có song hao mão dậu nên càng khẳng định thêm về khả năng kinh doanh buôn bán gặp dịp tiền vào như nước. Về hạn năm nay nếu bạn chưa lấy chồng thì có khả năng sẽ lập gia đình và nhiều chuyện khác liên quan tới tiền bạc như đầu tư kinh doanh, chuyện nhà cửa đất cát... vài dòng tâm sự như vậy bạn nhé
Dạ, em cảm ơn bác nhiều ạ, hiện tại thì em đang đi làm xa nhà, năm nay muốn về nhà làm để có thể chăm sóc phụng dưỡng bố mẹ. Em đang tích lũy thêm kiến thức kinh nghiệm để về nhà mở nhà thuốc. Mong là có thể khởi đầu suôn sẻ, vì năm nay là năm đầu tiên của hạn tam tai Quý Dậu, nhiều người nói là không nên khởi đầu chuyện gì cả, em hơi lo nhưng vẫn muốn làm. Bác cho em lời khuyên với ạ.
Chuyện lấy chồng thì gia đình cũng hối nhiều nhưng em hiện vẫn chưa có người yêu, em cũng cảm thấy duyên mình chưa tới 😥
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”