Số cả đời cô độc???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
happydream
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Số cả đời cô độc???

Gửi bài gửi bởi happydream »

Có cao nhân nào coi giúp mình với. Mình năm nay 30 tuổi rồi nhưng chưa có mảnh tình vắt vai. Thích ai hay theo đuổi ai cũng bị từ chối hết. Cho hỏi số mình có lấy được vợ không? Nếu có thì vợ là người như thế nào? Nhiều khi nhìn vào gương thấy mình cũng không đến nổi nào.

Một chút về bản thân mình. Hiện tại mình đang sống và làm việc tại Mỹ. Mình ban đầu qua Mỹ học thạc sỹ. Mình thì không thích giao thiệp nhiều nên ít bạn bè. Mình theo đạo Phật nên thời gian rảnh cũng hay niệm Phật một mình.

Xin cảm ơn mọi người.

Hình ảnh
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Số cả đời cô độc???

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

happydream đã viết: 10:40, 26/02/21 Có cao nhân nào coi giúp mình với. Mình năm nay 30 tuổi rồi nhưng chưa có mảnh tình vắt vai. Thích ai hay theo đuổi ai cũng bị từ chối hết. Cho hỏi số mình có lấy được vợ không? Nếu có thì vợ là người như thế nào? Nhiều khi nhìn vào gương thấy mình cũng không đến nổi nào.

Một chút về bản thân mình. Hiện tại mình đang sống và làm việc tại Mỹ. Mình ban đầu qua Mỹ học thạc sỹ. Mình thì không thích giao thiệp nhiều nên ít bạn bè. Mình theo đạo Phật nên thời gian rảnh cũng hay niệm Phật một mình.

Xin cảm ơn mọi người.

Hình ảnh
Tại cung thê Tham kị nên thế, ở Mỹ lấy vợ muộn chút cũng chẳng sao. Qua đại vận sau hãy lấy.
Đầu trang

happydream
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 10:45, 26/02/21
Tại cung thê Tham kị nên thế, ở Mỹ lấy vợ muộn chút cũng chẳng sao. Qua đại vận sau hãy lấy.
Cảm ơn. Vậy có nghĩa là phải đợi đến 37 tuổi phải không ạ? Có cách nào để lấy sớm hơn không?
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

happydream đã viết: 12:47, 26/02/21
Ngày xanh đã viết: 10:45, 26/02/21
Cảm ơn. Vậy có nghĩa là phải đợi đến 37 tuổi phải không ạ? Có cách nào để lấy sớm hơn không?
Mệnh hồng quả, thê tham kị nên dễ bị cản trở, chậm muộn hôn nhân.
Nếu cố gắng thì năm 2021 này thử xem sao.
Sẽ có chút thị phi, vượt qua được thì có vợ.
Nên nhớ mệnh Thiên tướng thì thê luôn là tham lang. Hạn 2021 phòng thủy tai và đi cùng, đi chung đông người.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

happydream đã viết: 10:40, 26/02/21 Có cao nhân nào coi giúp mình với. Mình năm nay 30 tuổi rồi nhưng chưa có mảnh tình vắt vai. Thích ai hay theo đuổi ai cũng bị từ chối hết. Cho hỏi số mình có lấy được vợ không? Nếu có thì vợ là người như thế nào? Nhiều khi nhìn vào gương thấy mình cũng không đến nổi nào.

Một chút về bản thân mình. Hiện tại mình đang sống và làm việc tại Mỹ. Mình ban đầu qua Mỹ học thạc sỹ.

Hình ảnh
Em là người nhiều tham vọng,tính nhẫn nại cao,hiện tại đang học thạc sỹ ngành gì thế?Bố mẹ vẫn khỏe mạnh,bố mẹ kinh tế bình thường?
Đầu trang

happydream
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 00:45, 27/02/21 Em là người nhiều tham vọng,tính nhẫn nại cao,hiện tại đang học thạc sỹ ngành gì thế?Bố mẹ vẫn khỏe mạnh,bố mẹ kinh tế bình thường?
Em học ngành kế toán. Em ra trường rồi. Hiện em cũng đang làm kế toán. Bố mẹ em vẫn khoẻ mạnh, kinh tế bình thường. Em coi tử vi thì quan tâm nhất là về hôn nhân và tuổi thọ. Anh/chị có thể coi giúp giùm em được không ạ? Em xin cám ơn!!!
Đầu trang

Alone Wind
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Alone Wind »

Mình cũng mệnh vũ khúc.
Nhỡ mãi câu về vũ khúc : cô độc và thích cô độc.
Câu nói ấy cứ mang theo đi mãi sau này
Đầu trang

namnh.ép
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi namnh.ép »

Mệnh Thiên Lương tại Tỵ, mãi cô độc và thích cô độc.
Đầu trang

happydream
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Alone Wind đã viết: 15:46, 27/02/21 Mình cũng mệnh vũ khúc.
Nhỡ mãi câu về vũ khúc : cô độc và thích cô độc.
Câu nói ấy cứ mang theo đi mãi sau này
Nhiều lúc mình muốn một mình nhưng thật sự cũng không muốn cô độc cả đời. Giờ chỉ muốn tìm được người bạn đời để bầu bạn, tâm sự, chia sẻ cuộc sống. Có điều kiếm khó quá. Muốn nhờ mấy cao nhân ở đây coi giúp không biết số mình có lấy được ai không!!!
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

Lá số giống mình ghê.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”