Số em có lấy được vợ không, hay vắn số gặp toàn con dở hơi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Funland1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Số em có lấy được vợ không, hay vắn số gặp toàn con dở hơi

Gửi bài gửi bởi Funland1991 »

Như tiêu đề, em thề là em cực kì đào hoa, nhưng cứ con nào em tính nghiêm túc cưới là nó lại phát bệnh ngay lập tức. Đến giờ gần 30, sự nghiệp ổn, đường quan lộ đang mở, muốn lập gia đình thì gặp đúng phải con có vấn đề, lại lôi qá khứ playboy ra chê, nói thật là em phát ngán cái cuộc đời này rồi, nhờ cụ nào cao tay coi số xem em có lấy được vợ không ạ?
Giờ em đang làm quản lý khách hàng và marketing, năm nào lấy đc vợ, và vợ mặt mũi hình thù nó có giống người không ạ, 2 3 năm nay em gặp toàn đứa giở hơi, tâm thần bất ổn, cứ dăm bữa nửa tháng lại phát bệnh.

Do lập thớt trong tâm trạng uất ức, nên mong các cụ bỏ qua, ngàn lần cảm ơn cụ nào tiện tay qua ngó nghiêng ạ.
Thân ái!
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Số em có lấy được vợ không, hay vắn số gặp toàn con dở hơi

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Funland1991 đã viết: 00:29, 15/02/19 Như tiêu đề, em thề là em cực kì đào hoa, nhưng cứ con nào em tính nghiêm túc cưới là nó lại phát bệnh ngay lập tức. Đến giờ gần 30, sự nghiệp ổn, đường quan lộ đang mở, muốn lập gia đình thì gặp đúng phải con có vấn đề, lại lôi qá khứ playboy ra chê, nói thật là em phát ngán cái cuộc đời này rồi, nhờ cụ nào cao tay coi số xem em có lấy được vợ không ạ?
Giờ em đang làm quản lý khách hàng và marketing, năm nào lấy đc vợ, và vợ mặt mũi hình thù nó có giống người không ạ, 2 3 năm nay em gặp toàn đứa giở hơi, tâm thần bất ổn, cứ dăm bữa nửa tháng lại phát bệnh.

Do lập thớt trong tâm trạng uất ức, nên mong các cụ bỏ qua, ngàn lần cảm ơn cụ nào tiện tay qua ngó nghiêng ạ.
Thân ái!
Hình ảnh
Hoá kị ở mệnh mình đọc post và tiêu đề của bác ko thấy bực mình mà thấy buồn cười, bác có ngôn ngữ thật phong phú =)) vắn số làm mình liên tưởng tới mấy người chết yểu =))))
Trong năm Tý và năm Hợi dễ gặp tình duyên của mình. Năm 2019 và năm 2020 dễ gặp duyên đấy.
Năm 2018 vào đúng năm hại Thái Tuế, tứ hành xung Thìn tuất sửu mùi (Người sinh năm Mùi vào năm Tuất phạm tứ hành xung rất xui).
Tôi có người bạn sinh năm Mùi (91) vào năm 2018 mất gần 2 tỷ vì bitcoin, coi như phá sản luôn mặc dù những năm trước rất thành công.
Thử lên chùa xin xăm hoặc gieo quẻ (phải thật thành tâm) nhiều khi những lời mách bảo mang tính chất tâm linh cũng rất tốt.
Đầu trang

Chanthanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Chanthanh »

Funland1991 đã viết: 00:29, 15/02/19 Như tiêu đề, em thề là em cực kì đào hoa, nhưng cứ con nào em tính nghiêm túc cưới là nó lại phát bệnh ngay lập tức. Đến giờ gần 30, sự nghiệp ổn, đường quan lộ đang mở, muốn lập gia đình thì gặp đúng phải con có vấn đề, lại lôi qá khứ playboy ra chê, nói thật là em phát ngán cái cuộc đời này rồi, nhờ cụ nào cao tay coi số xem em có lấy được vợ không ạ?

Thân ái!
Hình ảnh
Đọc văn thớt là đã yêu cmn luôn r :)))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

công nhận có người nghĩ giống y tôi. giọng văn của bạn chủ thớt thật đặc biệt :)) anh gì đó ơi mặc dù em ko biết anh là ai đâu nhưng anh có đồng ý ko để em hốt anh nè =)):)) má đọc hài vc luôn chứ =)) mệnh em dương phá toái tại sửu này anh y như cung thê của anh đấy. có đồng ý ko em hốt anh nhớ =)))

mà lá số bạn này cho thấy 1 điều có 2 dòng con nha, hình như có con với nhân tình hay gì đó. cung tử tả hữu đào hồng không kiếp cô quả. qua hạn 33-43 mới thật sự là mệt dính hạn đào hồng không kiếp, đào hồng cô quả rồi.
Đầu trang

Funland1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chanthanh đã viết: 08:51, 15/02/19

Thân ái!
Hình ảnh
Đọc văn thớt là đã yêu cmn luôn r :)))
Đàn ông thở ngắn than dài là không hay, nhưng khi uất quá thì cũng phải tức cảnh sinh thơ bác ạ.
Em là em đang có cờ đến tay, sắp leo lên làm qản lú của một thằng rất to đầu rồi, giờ muốn yên tâm ôm vợ ngủ mỗi ngày.
Ấy thế mà đàn bà nó rất biết cách trêu mình, đứa mình nhạt thì nó lại ấm, đứa mình ấm muốn cưới thì nó lại động cỡn lên, thôi thì ân tình tới ai ta đi tới đó, nhưng chửi thì vẫn phải chửi :)), cho nó đỡ uất :))
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thientran88811 »

Số này đào Hoa gái thích nhiều đúng rồi, nhưng thích cái bề ngoài. Cung mệnh toàn sao Liên quan đến ăn nói nhuwng kieu nosi voo duyeen hahah, có thể bạn nói đúng nhung nói theo kiểu cứ như tạt nước vô mặt ngươi ta ấy hâhha. Người ta nói là nói chuyện vô duyên nên ban đầu gái nó thích ver beef ngoaif, nhung khi nói chuyện nhiều nó thấy vô duyên quá nó chạy hâhha. Sửa cách ăn nói là lấy Được vợ thôi hâhha
Đầu trang

Funland1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thientran88811 đã viết: 11:04, 16/02/19 Số này đào Hoa gái thích nhiều đúng rồi, nhưng thích cái bề ngoài. Cung mệnh toàn sao Liên quan đến ăn nói nhưng kiểu nói vô duyên hahah, có thể bạn nói đúng nhung nói theo kiểu cứ như tát nước vô mặt ngươi ta ấy hahaha. Người ta nói là nói chuyện vô duyên nên ban đầu gái nó thích vẻ bề ngoài, nhung khi nói chuyện nhiều nó thấy vô duyên quá nó chạy hahaha. Sửa cách ăn nói là lấy Được vợ thôi hâhha
Đầu tiên là em edit lại cho cụ, vì cụ viết sai chính tả nhiều quá, em không nhận là em đc cái vẻ bề ngoài, cái mồm em cũng không nhận là em đc luôn :)) , có điều em lại không vô duyên mới hay :))
Đầu trang

Funland1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cần nghe thêm it cao kiến của các cụ nữa ạ :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”