THÂN CƯ QUAN LỘC VÔ CHÍNH DIỆU CÓ NHẬT NGUYỆT CHIẾU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
adl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

THÂN CƯ QUAN LỘC VÔ CHÍNH DIỆU CÓ NHẬT NGUYỆT CHIẾU

Gửi bài gửi bởi adl »

Chào mọi người, lá số của em vô chính diệu cung quan lộc không rõ tốt hay không, mọi người xem giúp em và nếu được thì xem tổng thể luôn ạ

Em xin cảm ơn nhiều

Hình ảnh
Đầu trang

Huyenhoclyso756
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: THÂN CƯ QUAN LỘC VÔ CHÍNH DIỆU CÓ NHẬT NGUYỆT CHIẾU

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 »

Số cô bé này giàu đấy,thuộc loại người khôn ngoan và thông minh khổ nhất trong cuộc đời mỗi cung chồng thôi, số đa phu , vì phúc và di tuần triệt mất rồi, nơi gieo duyên và phúc lành trong tình yêu
Được cảm ơn bởi: nglyly
Đầu trang

adl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi adl »

Dạ bác có thể nói kĩ hơn được không ạ, nhất là chỗ Thân cư Quan lộc Vô chính diệu ạ, vì cháu nghe nói Vô chính diệu thì không xấu cũng yếu

Còn tình duyên thì thảm hại thôi rồi ạ, cháu mới 18 tuổi mà trải qua 5-6 mối tình, dù người theo nhiều nhưng chẳng đâu tới đâu được. Bác cho cháu hỏi có cách nào hoá giải không ạ?

Cảm ơn bác nhiều!
Đầu trang

Sữa sữa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sữa sữa »

Mới có 18 tuổi mà đã tò mò hả e chịu khó học hành vào ra ngoài lên để ý cẩn thận 1 tý
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

adl đã viết: 00:41, 20/07/19 Dạ bác có thể nói kĩ hơn được không ạ, nhất là chỗ Thân cư Quan lộc Vô chính diệu ạ, vì cháu nghe nói Vô chính diệu thì không xấu cũng yếu

Còn tình duyên thì thảm hại thôi rồi ạ, cháu mới 18 tuổi mà trải qua 5-6 mối tình, dù người theo nhiều nhưng chẳng đâu tới đâu được. Bác cho cháu hỏi có cách nào hoá giải không ạ?

Cảm ơn bác nhiều!
Em ơi mới 18t mà đã 5-6 mối tình là do em chứ cũng chả phải gọi là do đào hoa nữa (Mà coi cũng ko thấy có đào hoa, có thể a sai). Lựa người kĩ một chút, để thời gian tìm hiểu lâu một chút mới chính thức quen thì sẽ đổi dc thôi. Nên nhớ cái gì dễ có được thì người ta sẽ không trân trọng. Phải giữ giá trị riêng của bản thân chứ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”