Thân cư tài bạch có phải làm j cũng liên quan đến tiền ko ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nn2011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thân cư tài bạch có phải làm j cũng liên quan đến tiền ko ạ

Gửi bài gửi bởi Nn2011 »

Lá số của em có thân cư tài bạch, nhờ các thầy, anh chị xem giúp có phải làm công việc luôn liên quan đến tiền ko ạ. Đường công danh của em có sáng sủa ko ạ, em nghỉ việc ở cty được 1 năm rồi, giờ chỉ làm việc trong gia đình, liệu sau này công việc hoặc tiền tài của em có sáng sủa ko ạ.
Em cảm ơn các thầy, các anh chị nhiều!
Tập tin đính kèm
013EDDC7-C89D-428D-B62F-944B2530DC2D.jpeg (307.14 KiB) Đã xem 277 lần
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thân cư tài bạch có phải làm j cũng liên quan đến tiền ko ạ

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Nn2011 đã viết: 18:07, 18/04/19 Lá số của em có thân cư tài bạch, nhờ các thầy, anh chị xem giúp có phải làm công việc luôn liên quan đến tiền ko ạ. Đường công danh của em có sáng sủa ko ạ, em nghỉ việc ở cty được 1 năm rồi, giờ chỉ làm việc trong gia đình, liệu sau này công việc hoặc tiền tài của em có sáng sủa ko ạ.
em không phải thầy nhé , nhưng mà đi qua thấy ls chị có kha khá sát tinh, hay :> , e cmt chút về chị thôi , bản thân mạnh mẽ, có đầu óc, kiếm tiền dễ tính kiểu kiếm ẩu, nhưng như thế thì k hay dễ về mo :D , cứ làm công ăn lương, hoặc làm nhỏ, có mục tiêu rõ ràng và tôn trọng luật pháp thì sẽ sáng sủa, bởi vì chị có khả năng và có cơ hội kiếm tiền :-S
Đầu trang

Nn2011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thân cư tài bạch có phải làm j cũng liên quan đến tiền ko ạ

Gửi bài gửi bởi Nn2011 »

cự nhật không kiếp đã viết: 00:15, 19/04/19
Nn2011 đã viết: 18:07, 18/04/19 Lá số của em có thân cư tài bạch, nhờ các thầy, anh chị xem giúp có phải làm công việc luôn liên quan đến tiền ko ạ. Đường công danh của em có sáng sủa ko ạ, em nghỉ việc ở cty được 1 năm rồi, giờ chỉ làm việc trong gia đình, liệu sau này công việc hoặc tiền tài của em có sáng sủa ko ạ.
em không phải thầy nhé , nhưng mà đi qua thấy ls chị có kha khá sát tinh, hay :> , e cmt chút về chị thôi , bản thân mạnh mẽ, có đầu óc, kiếm tiền dễ tính kiểu kiếm ẩu, nhưng như thế thì k hay dễ về mo :D , cứ làm công ăn lương, hoặc làm nhỏ, có mục tiêu rõ ràng và tôn trọng luật pháp thì sẽ sáng sủa, bởi vì chị có khả năng và có cơ hội kiếm tiền :-S
Chị cảm ơn nhé. Từ hồi sinh viên chị đã kiếm tiền từ nhiều việc linh tinh: làm thêm ở các vp, dạy thêm, bán hàng online...thấy mọi việc liên quan cũng khá thuận, cũng đủ tiêu và ít phải đắn đo. Còn đi làm ở cty sau này thì kiếm tiền cũng tàm tạm mà cơ hội mở rộng hơi mù mịt :(, mà công nhận hồi đi làm chính thức kiếm tiền khá dễ nhưng đúng là có chút ẩu thật, chỉ sợ lộ mặc dù làm theo ý cấp trên hehe. Ah, trước bạn chị xem tay cho chị còn bảo chị dễ bị đi tù, trong lá số có nói đến việc này ko em. Cảm ơn em nhiều nha.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”