Thiên La - Địa Võng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
rqq
Chính thức
Chính thức

Re: Thiên La - Địa Võng

Gửi bài gửi bởi rqq »

rùa xinh đã viết: 11:40, 20/07/18
rqq đã viết: 11:37, 20/07/18
rùa xinh đã viết: 10:29, 20/07/18 Anh này lso giống một người em quen quá . Không biết anh có máu mê những trò đỏ đen . Hay may mắn trong vấn đề cá độ , lô đề không ạ :D
Rất vui được làm quen với bạn, có duyên sẽ gặp mặt.
Mình cũng có tí máu mê trong người, nhưng đánh toàn thua nên giờ thôi rồi, thi thoảng vui tí thôi.
Bạn em chơi bài thua nhiều nhưng cá độ bóng bánh lúc nào cũng đc anh ạ . Cũng tham lang tại thìn , linh hoả chiếu , nhưng mệnh có đà la ơn trời gặp triệt lá số không được ổn như anh đâu vì cung phúc cực xấu . Nhưng chơi cá độ ăn may lắm. Lô thì suốt ngày mơ rồi đánh thôi .
Mình thì chơi gì thua nấy :)) , nên giờ chán rồi ko chơi nữa :D .
Chắc mình có may mắn vì đám sát tinh hầu hết về đúng đất nên không đến nỗi bết bát, có điều đến Đại vận 52 mới phát thì lâu quá :(( .
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

rqq đã viết: 14:52, 03/08/18
rùa xinh đã viết: 11:40, 20/07/18
rqq đã viết: 11:37, 20/07/18

Rất vui được làm quen với bạn, có duyên sẽ gặp mặt.
Mình cũng có tí máu mê trong người, nhưng đánh toàn thua nên giờ thôi rồi, thi thoảng vui tí thôi.
Bạn em chơi bài thua nhiều nhưng cá độ bóng bánh lúc nào cũng đc anh ạ . Cũng tham lang tại thìn , linh hoả chiếu , nhưng mệnh có đà la ơn trời gặp triệt lá số không được ổn như anh đâu vì cung phúc cực xấu . Nhưng chơi cá độ ăn may lắm. Lô thì suốt ngày mơ rồi đánh thôi .
Mình thì chơi gì thua nấy :)) , nên giờ chán rồi ko chơi nữa :D .
Chắc mình có may mắn vì đám sát tinh hầu hết về đúng đất nên không đến nỗi bết bát, có điều đến Đại vận 52 mới phát thì lâu quá :(( .
Bạn chủ thới post lá số có đủ can cung lên mình ngó qua chút :-?
Đầu trang

rqq
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi rqq »

[/quote]

[/quote]

Dạ đây bác, em cảm ơn bác.
Tập tin đính kèm
rqq_2019.jpg (154.28 KiB) Đã xem 781 lần
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

rqq đã viết: 09:14, 18/03/19
[/quote]

[/quote]

Mệnh-Thân là cách vũ tham thìn tuất, đắc bộ hoả linh, tuần triệt vào cung thổ, đất la võng là khá tốt. Tuy nhiên Vũ khúc cư cung thân thì lại không tốt lắm. Mệnh tang tuế điếu, thân tuế hổ phù, mệnh tham lang triệt, thân vũ khúc tuần. Lá số ở vào trạng thái cân bằng, con người bình bình, không có gì nổi trội. Tuy nhiên mệnh thân đều là các chính tinh sáng sủa, cuộc đời không sợ thiếu miếng cơm manh áo :-bd
Đầu trang

Sữa sữa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sữa sữa »

kimhoai đã viết: 14:14, 18/03/19
rqq đã viết: 09:14, 18/03/19
[/quote]

Mệnh-Thân là cách vũ tham thìn tuất, đắc bộ hoả linh, tuần triệt vào cung thổ, đất la võng là khá tốt. Tuy nhiên Vũ khúc cư cung thân thì lại không tốt lắm. Mệnh tang tuế điếu, thân tuế hổ phù, mệnh tham lang triệt, thân vũ khúc tuần. Lá số ở vào trạng thái cân bằng, con người bình bình, không có gì nổi trội. Tuy nhiên mệnh thân đều là các chính tinh sáng sủa, cuộc đời không sợ thiếu miếng cơm manh áo :-bd
[/quote]
Bác ngó giúp e con e của e ạ https://tuvivietnam.vn/laso/temp/Be_201 ... 3b07ac2b51
Đầu trang

rqq
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi rqq »

kimhoai đã viết: 14:14, 18/03/19
Hi em cảm ơn bác nhiều ^:)^ , cơm ăn áo mặc không phải nghĩ là sướng rồi :-bd , thảo nào ai cũng bảo em sướng từ bé :)) .
Em lập topic này lúc mới bắt đầu tìm hiểu Tử vi, thấy La Võng là hãi rồi #-o . Giờ thì lại thấy bình thường, cái gì cũng có 2 mặt của nó, khó phất lên thì cũng khó bết bát :)) .
Lúc trẻ thì cũng nhiều ước mơ, nhưng càng trải đời càng nghiệm ra cái lý nhân sinh :D . Chẳng phải cứ làm ông nọ bà kia mà sướng, đúng là bá tánh có phước của bá tánh, hạnh phúc từ những điều giản đơn, biết đủ thường vui mà :P .
À vk em kiếm xèng giỏi hơn em :-$ , bác xem trên lá số em có thể hiện điều ấy ko nhé :D .
Chúc bác mạnh khỏe!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”