Thiên tướng gặp triệt cs vất vả quá mong các bác ac xem giúp e định hướng cho công vc với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Khm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thiên tướng gặp triệt cs vất vả quá mong các bác ac xem giúp e định hướng cho công vc với ạ

Gửi bài gửi bởi Khm »

Mong các cao nhân xem giúp e với 😭😭
Tập tin đính kèm
6CC8453C-5088-4411-8A66-5FAA792A065A.jpeg (247.34 KiB) Đã xem 454 lần
Được cảm ơn bởi: td1946
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Thiên tướng gặp triệt cs vất vả quá mong các bác ac xem giúp e định hướng cho công vc với ạ

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Sinh năm 1996 thì đã đi làm rồi chứ. Bạn không nêu rõ thì ai muốn xem cho bạn, đã ọc hành gì, đang làm gì? cần hỏi cụ thể gì? cứ chung chung thì mất công lắm.
Nếu học và làm về lĩnh vực như môi giới, tư vấn hoặc về tài chính hay như kết hợp môi giới tài chính, chứng khoán, tiền tệ... thì cũng phù hợp (nếu làm ở Ngân hàng hay kế toán... thì nên làm ở bộ phận chi). Nhất là làm lĩnh vực xử lý, thu hồi nợ hay làm bộ phận kê biên, thanh lý nợ, xử lý nợ. Nên làm một lúc 2 việc, nếu làm ngoài thì không nên lập ban Thờ thần Tài.
Nếu học về ngành nghề khác như làm đẹp, nội ngoại thất, thẩm mỹ, kim khí, vàng bạc... cũng tạm.
Chú ý trong đời có phen sóng gió, họa chuyện tài chính.
Đầu trang

Khm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thiên tướng gặp triệt cs vất vả quá mong các bác ac xem giúp e định hướng cho công vc với ạ

Gửi bài gửi bởi Khm »

Dạ hiện tại đag làm qly ở kho quần áo cùng vs a.nhưng bh thì e đag định về thành phố thâi bình làm nhưng chưa có định hướng về đó làm gi nên muốn thao khảo ý kiến ạ
Trước e có học hết đại học rồi mà xong cũng ko đc vc ạ mong a chỉ giúp thêm cho e
Đầu trang

Khm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khm »

Mong mọi người có đôi lời giúp e với ạ e xin cảm ơn
😭
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”