Trăn trở con đường sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
afterglow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Trăn trở con đường sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi afterglow »

Hình ảnh

Hello, mình rất trăn trở về vấn đề công danh sự nghiệp (chả hiểu sao con gái nhưng rất trăn trở vì chuyện này), có 1 số người xem thì bảo số làm ra rất có tiền nhưng không giữ lâu, hết là kím lại được, nhưng như vậy thì do bản thân mình không biết tiết kiệm (2 năm trở về trước công việc cực kì thuận lợi nhưng do covid nên chững lại) thì mình muốn hỏi là có thể tiếp tục công việc này không ạ? Còn về tình duyên thì khá lận đận nên mình cũng không muốn tìm hiểu sâu nhưng mình chỉ muốn biết chồng mình sau này là người như thế nào ra sao là ok ạ. Cám ơn mọi người
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Trăn trở con đường sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

nếu đúng lá số này thì công danh sự nghiệp của bạn ko có gì gì phải bàn cãi. thắng lợi và may mắn trong công danh sự nghiệp mai sau trên đường đời bạn sẽ gặp đc nhiều. số này khá giả giàu có lắm từ năm 36t trở đi bắt đầu lên nhanh như diều gặp gió rồi nhưng bạn phải cẩn thận thị phi và tai nạn do hạn cơ nguyệt đồng lương hạn vào sát phá tham, đám sát tinh hoá kị thiên không phá toái và thiên thương cũng rất phiền phức, thiên không cư nô cẩn thận bạn bè ám hại và lừa giai đoạn sau 36-46.

Cung phu thì nếu lấy chồng thì khuyên bạn tránh tuổi dần ngọ tuất ra.
Được cảm ơn bởi: afterglow
Đầu trang

afterglow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 00:22, 01/07/20 nếu đúng lá số này thì công danh sự nghiệp của bạn ko có gì gì phải bàn cãi. thắng lợi và may mắn trong công danh sự nghiệp mai sau trên đường đời bạn sẽ gặp đc nhiều. số này khá giả giàu có lắm từ năm 36t trở đi bắt đầu lên nhanh như diều gặp gió rồi nhưng bạn phải cẩn thận thị phi và tai nạn do hạn cơ nguyệt đồng lương hạn vào sát phá tham, đám sát tinh hoá kị thiên không phá toái và thiên thương cũng rất phiền phức, thiên không cư nô cẩn thận bạn bè ám hại và lừa giai đoạn sau 36-46.

Cung phu thì nếu lấy chồng thì khuyên bạn tránh tuổi dần ngọ tuất ra.
Dạ cám ơn bạn nè, vậy thì mình đỡ lo hi vọng khoảng thời gian 3,4 năm trở lại đây chỉ là vạn sự khởi đầu nan thôi nhưng sau này sẽ ổn hơn. còn tình duyên thì hồi lúc 17,18 cũng gặp 1 người tuổi dần đúng là khổ, tầm 23,24 gặp 1 ng tuổi tuất nhưng tuổi âm là dậu nên không biết có phải do vậy nên cũng đứt gánh khổ đau không. còn về cung phu thì mình cũng có biết sơ 1 tí là có thể lấy người nc ngoài và hiện tại cũng có ý với 1 người như vậy nhưng linh tính mách bảo là đúng người, không biết bạn có thể giải đoán 1 xí về cung phu của mình không ạ? Cám ơn bạn nhiều.
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nghiemdinhdong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nghiemdinhdong »

Bạn có ông bác nào mất hay rời xa quê khi bạn còn nhỏ không hay sẹo ở đầu không bạn?
Đầu trang

afterglow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nghiemdinhdong đã viết: 07:52, 01/07/20 Bạn có ông bác nào mất hay rời xa quê khi bạn còn nhỏ không hay sẹo ở đầu không bạn?
Bên ngoại nội đều mất hai bác cả, 1 người là mất từ lúc mới sinh còn 1 người là bỏ nhà lưu lạc xong sau đó phát hiện tự vẫn bạn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”