Truy tìm tung tích người sinh Ngày Hoàng Đạo + Giờ Hoàng Đạo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Truy tìm tung tích người sinh Ngày Hoàng Đạo + Giờ Hoàng Đạo

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

flflflflfl đã viết: 14:12, 12/05/19
silverlight267 đã viết: 14:06, 12/05/19
flflflflfl đã viết: 13:45, 12/05/19
Lại 1 ls đẹp.
Bạn nói là tôi mới soi kĩ cung Thê. Phi Liêm tam hợp với Thanh Long Lưu Hà, bạn gái hoặc gặp ở nước ngoài, hoặc rất có thể là người nước ngoài, hoặc ít ra thì quen bạn gái xa quê. Xác suất 50% là vậy
Bạn giỏi quá vậy. Bạn gái mình là người Mỹ, quen trên mạng thôi, hồi tháng 6 âm năm ngoái, mình đi chơi với 2 đứa bạn Phi líp pin trên Hà Nội, về muộn quá chủ nhà khoá cổng không vào được thế là lên HelloTalk chat chít linh tinh thì quen bạn ấy
Bạn nói đặc biệt nên tôi đoán bừa vậy thôi.
Nhưng cung Thê như vậy đa phần xu hướng thích quen người xa quê. Thường thôi chứ ko phải ai cũng vậy.
Đầu trang

flflflflfl
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi flflflflfl »

silverlight267 đã viết: 14:14, 12/05/19
Lại 1 ls đẹp.
Bạn nói là tôi mới soi kĩ cung Thê. Phi Liêm tam hợp với Thanh Long Lưu Hà, bạn gái hoặc gặp ở nước ngoài, hoặc rất có thể là người nước ngoài, hoặc ít ra thì quen bạn gái xa quê. Xác suất 50% là vậy
Bạn giỏi quá vậy. Bạn gái mình là người Mỹ, quen trên mạng thôi, hồi tháng 6 âm năm ngoái, mình đi chơi với 2 đứa bạn Phi líp pin trên Hà Nội, về muộn quá chủ nhà khoá cổng không vào được thế là lên HelloTalk chat chít linh tinh thì quen bạn ấy
Nhưng cung Thê như vậy đa phần xu hướng thích quen người xa quê. Thường thôi chứ ko phải ai cũng vậy.
Trước kia hồi 2014-2016 mình yêu 1 bạn khác lớp cùng trường, bạn ấy học dưới mình 1 lớp, có môn phải học lại nên học chung lớp, quê bạn ấy ở Quảng Ninh, quê mình ở Bắc Giang. Rồi sau đó mình ra trường năm 2015, chưa làm gì thì đi học cao học kế toán, năm 2016 bạn ấy ra trường, mỗi đứa một nơi, sau đó chia tay. Bạn ấy là tình đầu

Còn bạn người Mỹ là tình thứ hai của mình. Chưa gặp nhau ở ngoài đời bao giờ nhưng 2 đứa yêu nhau lắm 😍

Mình có xu hướng thích chơi với bạn là người nước ngoài. Tháng 12 dương 2017 mình đưa một ông bạn người Mỹ đi chơi khắp Việt Nam. Tháng 12 dương 2018 thì mình với ông ấy đi chơi Việt Nam, Lào với Phi Líp Pin. Cả 2 lần ông ấy đều trả tiền hết, mình không mất gì cả. Mình và ông ấy coi nhau như anh em trai toàn gọi là my favorite brother
Đầu trang

thientuongsuu12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thientuongsuu12 »

joienguyen đã viết: 13:58, 12/05/19 Dạ, em làm nhà nước ạ (cũng là đơn vị nghiên cứu cấp quốc gia ạ).
Cảm ơn bạn, vậy là ứng số.
Hiện tại là lúc học hành, nghiên cứu rồi sau 34t bạn sẽ phát triển con đường tài, quan nhưng khi đến trung vận 55 thì nên cẩn thận.
Bạn cũng biết xem tử vi, chắc hiểu là vận nào.
Đầu trang

Saokim85
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Saokim85 »

silverlight267 đã viết: 13:27, 12/05/19
Saokim85 đã viết: 13:18, 12/05/19
silverlight267 đã viết: 09:18, 12/05/19
Uhm, cảm ơn e nhé ! Chúc e vui vẻ
Tự dưng chị cảm ơn làm em cảm thấy hơi áy náy.
Em biết chị có khó khăn trong sự nghiệp và công việc nhưng chị phải tự mình tìm cho mình 1 công việc nhất định, kinh doanh online hay làm gì cũng đc, miễn là có lao động...

Chồng của chị rất tốt, giỏi chịu khó và là ông chồng đáng mơ ước rồi.

Vì áy náy nên thôi chị post ls tứ trụ của chị và nếu cả ls của chồng chị thì càng tốt. Em sẽ xem phong thủy cho. ...
Đây e, e xem giúp chị .
Hình ảnh
Hình ảnh

Lá số chồng chị
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Saokim85 đã viết: 14:47, 12/05/19
Saokim85 đã viết: 13:18, 12/05/19
Tự dưng chị cảm ơn làm em cảm thấy hơi áy náy.
Em biết chị có khó khăn trong sự nghiệp và công việc nhưng chị phải tự mình tìm cho mình 1 công việc nhất định, kinh doanh online hay làm gì cũng đc, miễn là có lao động...

Chồng của chị rất tốt, giỏi chịu khó và là ông chồng đáng mơ ước rồi.

Vì áy náy nên thôi chị post ls tứ trụ của chị và nếu cả ls của chồng chị thì càng tốt. Em sẽ xem phong thủy cho. ...
Đây e, e xem giúp chị .
Chị dụng thần là hỏa, anh dụng thần lấy Kim. Cả hai anh chị đều hợp Hỏa/hướng Nam, Tây Nam
Đầu giường ngủ, bàn làm việc hướng nam, tây nam, nhà hay cửa chính nên để hướng nam, hoặc tây nam. Bàn làm việc của anh nên để hướng Tây, chếch Tây nhiều hơn.
Màu sắc chị hợp với đỏ, hồng tím, anh hợp với màu trắng...

Chị tham khảo thử xem có giống mấy thầy luận ls tứ trụ cho chị ko. Không thì chị nên ra hội quán để nhờ tư vấn dụng thần và phong thủy
Đầu trang

Saokim85
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Saokim85 »

silverlight267 đã viết: 15:34, 12/05/19
Đây e, e xem giúp chị .
Chị dụng thần là hỏa, anh dụng thần lấy Kim. Cả hai anh chị đều hợp Hỏa/hướng Nam, Tây Nam
Đầu giường ngủ, bàn làm việc hướng nam, tây nam, nhà hay cửa chính nên để hướng nam, hoặc tây nam. Bàn làm việc của anh nên để hướng Tây, chếch Tây nhiều hơn.

Chị tham khảo thử xem có giống mấy thầy luận ls tứ trụ cho chị ko. Không thì chị nên ra hội quán để nhờ tư vấn dụng thần và phong thủy
Uh, chị cảm ơn e. Chị chưa bao giờ xem luận tứ trụ cả. E là người đầu tiên xem hộ chị ls tứ trụ. Chị sẽ thử. Cảm ơn e nhiều nhé !
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Saokim85 đã viết: 15:55, 12/05/19
silverlight267 đã viết: 15:34, 12/05/19

Uh, chị cảm ơn e. Chị chưa bao giờ xem luận tứ trụ cả. E là người đầu tiên xem hộ chị ls tứ trụ. Chị sẽ thử. Cảm ơn e nhiều nhé !
Ok chị, mong chị sớm tìm được công việc ưng ý!
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

thientuongsuu12 đã viết: 14:25, 12/05/19
joienguyen đã viết: 13:58, 12/05/19 -----
Cảm ơn bạn, vậy là ứng số.
Hiện tại là lúc học hành, nghiên cứu rồi sau 34t bạn sẽ phát triển con đường tài, quan nhưng khi đến trung vận 55 thì nên cẩn thận.
Bạn cũng biết xem tử vi, chắc hiểu là vận nào.
Anh ơi,

Em đang làm chỗ này chán quá ạ, vì mọi người làm Khoa học nhưng rất nặng chữ "tiền" anh ạ. Mà e chưa được hữu duyên gặp người có tâm làm Khoa học, làm riết vậy trước sau gì em cũng sẽ phải "nhúng tay cùng" thôi. Nên em đang phân vân và cân nhắc việc thay đổi môi trường lắm ạ. :((. [trước khi vào đây em làm cho tư nhân (tư bản) thì còn kiếm được ít ít, giờ đâm đầu vô đây cũng chỉ tính để học hành, tu dưỡng, (tốn bao nhiêu công sức ôn thi, học hành các kiểu) mà môi trường chán quá, nên em tính, nếu vì chữ "tài" thì nên "chiến đấu" ở bên ngoài hay hơn].

Làm việc chỗ này, về tài lộc từ đây thì hiện tại cũng và/sẽ chẳng được là bao (nếu ko láo nháo). Và Quan lộc thì làm khoa học thì quyền tước gì đâu ạ, nó là chữ Danh thôi ạ. Theo đường rất dài (nếu môi trường tốt/ nhưng hiện tại mọi người đều chỉ cần ngắn hạn, và sẵn sàng (ý em là "luôn") "láo nháo" anh ạ) để ra được sản phẩm có ý nghĩa, rồi có tài lộc từ đây, nhưng môi trường hiện tại mọi người ko có tâm như vậy ạ :(( .

Em chỉ biết xem tử vi sơ sơ, rồi cảm tính thôi anh ạ, kiểu tài lanh thôi ạ :((

Anh có thể cho em lời khuyên theo tứ trụ thì em bị xấu điểm nào, nên cải thiện gì cho tốt được không ạ.

- Không biết em có cơ hội nghề nghiệp nào sáng sủa hơn không ạ? (giờ em có được đào tạo gì về tài chính đâu, mà Quan lại Vũ Phủ :(( )
- Em muốn lấy vợ rồi, mà không biết bao giờ gặp được duyên, năm nay chán quá ạ, hội gần như đủ những sao phá Đào Hồng mạnh nhất. :((. Mà chẳng biết vợ có ổn không, hay lại "oánh" nhau suốt ngày :-/

Em cám ơn anh ạ. :D
Đầu trang

flflflflfl
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi flflflflfl »

silverlight267 đã viết: 14:14, 12/05/19
Lại 1 ls đẹp.
Bạn tìm giúp mình dụng hỷ thần với được k?
Hình ảnh
Đầu trang

FallDaisy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi FallDaisy »

silverlight267 đã viết: 00:30, 10/05/19
Co dai đã viết: 00:18, 10/05/19
silverlight267 đã viết: 00:12, 10/05/19
Mua vài cái vòng Aquamarine giá tầm 1 tr cũng được, còn chị giàu thì đầu tư cứ 1 ct khoảng 1tr2, làm cái mặt dây chuyền thì khoảng hết 2tr chưa tính vàng
Còn chị làm lắc tay thì mắc hơn.

Nhưng mà bớt xài màu hồng đi, mặc dù con gái hình như thích màu hồng, chị xài màu trắng, đen, xanh biển nhiều hơn chút, hoặc xanh chuối ak.

Cách tiết kiệm hơn là chị mua 1 cái bình thủy tinh, nuôi mấy con cá, hoặc rùa nước, bỏ trên bàn làm việc. :v
Chị cũng đặt 1 cái cây và chậu nước trên bàn làm việc, cũng bày đặt bỏ cá vô nuôi, vài ngày là lên đường, chết hết 3 con cá rồi :)) may mà cây kim ngân vẫn sống tốt =))

http://lichvannien.vietbao.vn/xem-ngay-01-11-1989/

Chị sinh lúc gần 12h trưa, ở Sài gòn nè, theo link trên thì ngày hoàng đạo, giờ hắc đạo :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”