Tứ hành xung liệu hay khắc khẩu? Dù đã nhịn nhưng vẫn cãi nhau

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tứ hành xung liệu hay khắc khẩu? Dù đã nhịn nhưng vẫn cãi nhau

Gửi bài gửi bởi Đình Phong »

Xin chào các bác lại là e, thanh niên 34 vẫn còn zin. Kỳ trước lên nhờ các bác dự xem bao giờ thì duyên mới tới. Câu trả lời hầu hết là: Khó.
Gần đây e có đang tán 1 em ít tuổi, cũng mệnh Lương, Tuế Cái, kình khoa xương khúc chiếu về. Em tuổi thìn, bé đó tuổi sửu. Vâng, sau 1 thời gian nói chuyện, e thấy là mình nói gì cũng không qua mắt được bé đó. E vốn ít nói mà bé đấy nói như chim, tuy cũng vui nhưng động cái là nhảy dựng lên tranh luận, cãi bằng thắng thì thôi. Không biết gái tuổi Đinh bạn nào cũng thế không ạ. Thích đàn áp người khác á. Mẹ e cũng "Đinh"😭
Trước có ông thầy bảo, số e tốt nhất là nhịn, không nhịn nát nhà. Số đã hẩm hiu thôi thì nhịn cho cơm lành canh ngọt.
Do tuổi tác cũng xa xa, mà nhà thì e con 1, e cũng muốn chốt deal sớm, nhưng nghe chừng bé còn bay bổng muốn chơi, chưa kể không biết có phải tứ xung khắc khẩu hay không, chứ nhịn nhiều cũng stress các bác ạ.
Mong được các bác hữu duyên cho e vài lời
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Tứ hành xung liệu hay khắc khẩu? Dù đã nhịn nhưng vẫn cãi nhau

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Đôi này về nhà chỉ có cai nhau thôi thiên lương hai người đều kênh kiệu kiểu hơn người phu đều dính cự kỵ lấy cho có vài bữa bỏ, Lá số nữ đang ở việt nam hay ra nước ngoài sống rồi
Được cảm ơn bởi: Đình Phong
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yennamthien đã viết: 00:37, 03/08/21 Đôi này về nhà chỉ có cai nhau thôi thiên lương hai người đều kênh kiệu kiểu hơn người phu đều dính cự kỵ lấy cho có vài bữa bỏ, Lá số nữ đang ở việt nam hay ra nước ngoài sống rồi
Bác ơi bọn e đều đang ở Việt Nam thôi. Không có cách nào hết cãi nhau hả bác
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Với hai lá số này thì khả năng không ở được với nhau 99 % Nam hóa khoa tại mệnh là ưa sỹ diện mà cung thê cự môn hóa kỵ Không kiếp cô thần quả tú lại lộc tồn thiên không nữa mà vào cuộc sống gia đình va chạm nhau hằng ngày thì bạn nghĩ nhịn được bao lâu
Bạn nữ Hoa cái thái tuế là bướng cái tôi lớn luôn muốn mình phải giỏi hơn người khác cung thê cung cự kỵ lại thêm thiên hình lấy chồng gia trưởng mà thiên hình là sao tòa án nếu theo lá số là không ở được cả 2 lá số đều có cách cục 2 đời
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Với hai lá số này thì khả năng không ở được với nhau 99 % Nam hóa khoa tại mệnh là ưa sỹ diện mà cung thê cự môn hóa kỵ Không kiếp cô thần quả tú lại lộc tồn thiên không nữa mà vào cuộc sống gia đình va chạm nhau hằng ngày thì bạn nghĩ nhịn được bao lâu
Bạn nữ Hoa cái thái tuế là bướng cái tôi lớn luôn muốn mình phải giỏi hơn người khác cung thê cung cự kỵ lại thêm thiên hình lấy chồng gia trưởng mà thiên hình là sao tòa án nếu theo lá số là không ở được cả 2 lá số đều có cách cục 2 đời
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yennamthien đã viết: 08:42, 03/08/21 Với hai lá số này thì khả năng không ở được với nhau 99 % Nam hóa khoa tại mệnh là ưa sỹ diện mà cung thê cự môn hóa kỵ Không kiếp cô thần quả tú lại lộc tồn thiên không nữa mà vào cuộc sống gia đình va chạm nhau hằng ngày thì bạn nghĩ nhịn được bao lâu
Nghe có vẻ bi đát quả bác ạ. 2 đời còn tiến thêm bước nữa hay ko thì cg không biết bác nhỉ. Hazz
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

😪😪😪😪😪😪😪😪 mong được hữu duyên
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn Đình Phong thân , bạn và bạn gái sinh 1997 Đinh sửu mà lấy nhau thì :KHÔNG hạnh phúc , mà phối với nhau cũng không tốt : Ngũ quỷ phậm thì giọt lệ tuôn , vui ở , buồn bay mỏng cách chuồn . Tứ hành xung ... thì cũng không đáng ngại ( vợ chồng phải nhường nhịn nhau , rổ bat còn ... ) . Yêu nhau một chuyên , lấy nhau là chuyện khác , phải lấy vợ (chồng) hợp thì mới thuận , chúc bạn may mắn .
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 18:09, 03/08/21 Bạn Đình Phong thân , bạn và bạn gái sinh 1997 Đinh sửu mà lấy nhau thì :KHÔNG hạnh phúc , mà phối với nhau cũng không tốt : Ngũ quỷ phậm thì giọt lệ tuôn , vui ở , buồn bay mỏng cách chuồn . Tứ hành xung ... thì cũng không đáng ngại ( vợ chồng phải nhường nhịn nhau , rổ bat còn ... ) . Yêu nhau một chuyên , lấy nhau là chuyện khác , phải lấy vợ (chồng) hợp thì mới thuận , chúc bạn may mắn .
Ngũ quỷ phậm là gì ạ. Mong bác giải đáp
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 18:09, 03/08/21 Bạn Đình Phong thân , bạn và bạn gái sinh 1997 Đinh sửu mà lấy nhau thì :KHÔNG hạnh phúc , mà phối với nhau cũng không tốt : Ngũ quỷ phậm thì giọt lệ tuôn , vui ở , buồn bay mỏng cách chuồn . Tứ hành xung ... thì cũng không đáng ngại ( vợ chồng phải nhường nhịn nhau , rổ bat còn ... ) . Yêu nhau một chuyên , lấy nhau là chuyện khác , phải lấy vợ (chồng) hợp thì mới thuận , chúc bạn may mắn .
Nếu bác nói ngũ quỷ trong Thiên Y, Ngũ Quỷ, Phục Vị, Tuyệt Mệnh, Họa Hại, Sinh Khí, Lục Sát và Diên Niên, thì ck cung chấn lấy vk cung chấn có rơi vào ngũ quỷ đâu ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”