Tử, Phủ, Vũ, Tướng : có phải là lá số này của em không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
haxitrum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử, Phủ, Vũ, Tướng : có phải là lá số này của em không ạ?

Gửi bài gửi bởi haxitrum »

Hình ảnh
Các bác xem giùm em, lá số của em có được tính là Tử Phủ Vũ Tướng không ạ, hay dính Triệt vào nên không tính.
Với lại xem giùm em hậu vận thế nào, chứ trước giờ cơ cực quá, tiền bạc túng thiếu, gia đình lục đục, tình duyên lận đận, yêu cô nào là cô đó bỏ đi lấy chồng.
Em xin cảm ơn ạ.
Đầu trang

Landan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Tử, Phủ, Vũ, Tướng : có phải là lá số này của em không ạ?

Gửi bài gửi bởi Landan »

bạn có thể miêu tả 1 chút về hình dáng, tính cách, gia đình và đường học vấn xem nào?????? Chú lá số của bạn còn đẹp hơn rất nhiều lá số của mình...... mà mình cũng có đâu băng bạn nói...mình sợ nhầm giờ sinh thì mất công nghiên cứu lắm
Được cảm ơn bởi: haxitrum
Đầu trang

haxitrum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Landan đã viết:bạn có thể miêu tả 1 chút về hình dáng, tính cách, gia đình và đường học vấn xem nào?????? Chú lá số của bạn còn đẹp hơn rất nhiều lá số của mình...... mà mình cũng có đâu băng bạn nói...mình sợ nhầm giờ sinh thì mất công nghiên cứu lắm
Dạ, em xin nói miêu tả qua:
Em người hơi mập, sống nguyên tắc, nhiều lúc khó tính, nhưng biết kiềm chế, ít bộc lộ cảm xúc. Không thích va chạm, dĩ hòa vi quý.
Gia đình thì bố mẹ bình thường, đủ sống. Bố tính gia trưởng, mẹ cam chịu. Nhà có 3 anh em trai, em là út.
Học hành thì thông minh, nhưng không chăm, thích điều gì thì rất chú tâm học hỏi. Biết rộng, nhưng thường không sâu.
Thật ra thì em nghe mẹ em nói em sinh vào khoảng 17h, tức là giữa giờ Thân với giờ Dậu, trước đây có người hỏi tính cách của em rồi nói em sinh giờ Thân, nhưng không xem thêm.
Mong mọi người giúp đỡ em với ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Đúng là lá này rồi.
Đầu trang

haxitrum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thái_Dương(v) đã viết:Đúng là lá này rồi.
Dạ cảm ơn bác, nhân tiện bác có thể xem giùm hậu vận sau này thế nào, đại hạn, tiểu hạn ra sao không ạ?
Đầu trang

Landan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Landan »

Thái_Dương(v) đã viết:Đúng là lá này rồi.

Dạ xin hỏi bác thái dương! tại sao em cung có lá số nhìn còn thấy xấu hơn lá này mà sao cuộc đời không như ông này tả nhỉ ?????????????????????????
Bác có thể giải thích tại sao được không? Em thì công việc lúc nào cũng thuận lợi, xin đâu được đó, tiền thì hết lại có, gái thì đôi khi không muốn mà cứ theo( cái này em thấy mệt). làm việc toàn việc ngon gần các sếp hoặc đứng đầu cả 800 đến 1000 người. Em làm quản lý mà. Và tiểu vận 31 tuổi em có nhiều tiền lắm( trúng cổ phiếu). Vợ đẹp, con Khôn thật không hiểu
Lá số của em!
Hình ảnh
Đầu trang

Landan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Landan »

Và dáng người của em khác ông này luôn. Em thì Người cao, da trắng như con gái, răng đều và đẹp, mũi to và không cao, ăn nói nhỏ nhẹ dễ nghe, bệnh thi đau bụng chút là khỏi, gặp tại nạn khủng khiếp nào cũng chẳng sao(hình như có quý nhân đi theo hay sao ấy) ko em chết lâu rùi. Làm việc toàn được các sếp quý mến thui. tha6t5 không hiểu được chẳng lẽ em cung sai giờ hay sao? mà cũng xem giơ trên diên đàn rùi mà??????? Bác Dương, hay các bác bớt chút thời gian giải thích cho sự kiện hy hữu này?/ Chân thành cảm ơn!
Đầu trang

phamthaihoa
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi phamthaihoa »

Landan đã viết:Và dáng người của em khác ông này luôn. Em thì Người cao, da trắng như con gái, răng đều và đẹp, mũi to và không cao, ăn nói nhỏ nhẹ dễ nghe, bệnh thi đau bụng chút là khỏi, gặp tại nạn khủng khiếp nào cũng chẳng sao(hình như có quý nhân đi theo hay sao ấy) ko em chết lâu rùi. Làm việc toàn được các sếp quý mến thui. tha6t5 không hiểu được chẳng lẽ em cung sai giờ hay sao? mà cũng xem giơ trên diên đàn rùi mà??????? Bác Dương, hay các bác bớt chút thời gian giải thích cho sự kiện hy hữu này?/ Chân thành cảm ơn!
Chẳng có gì là hy hữu cả vẫn chuẩn giờ cả :/
Lá số bạn ăn theo Thiên Phủ (Em thì Người cao, da trắng như con gái, răng đều và đẹp), tật theo Thiên Đồng là chuẩn rồi (đau bụng). Công việc thì lắm gái theo và hợp tác với gái thì tốt hơn là nam giới do tài quan có đào hồng.
Còn từ bé đến giờ vẫn hanh thông thì cứ chờ thêm 2 năm rồi sẽ biết. Đại hạn 24-33 ở cung Thê có Phá quân nên chưa thấy tác động của kình, không kiếp cung nô. Qua đại han sau 34-43 Nhật trầm thủy bể hội đủ cả 6 đại sát tinh thì bạn không cười tươi được thế này đâu (cả nghĩa đen lẫn bóng =) ).

Thiết nghĩ, lá số của bạn, bạn còn chẳng xem được thì đừng nên lượm khắp diễn đàn nói lung tung làm ảnh hưởng đến người khác (Cự môn hóa kị) ^:)^

@Haixitrum: độ 45 tuổi trở đi, công việc cuộc sống bạn sẽ thuận lợi hơn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HoangHa »

Ah thì ra cũng quen đây... Anh Landan cẩn thận về những lời nói của mình trên diễn đàn kẻo là có hại cho cái đứa con Mệnh Thiên Tướng ngộ Kiếp Không đắc địa, đằng sau lưng nó có cái vết bớt đó.

Thân!
Đầu trang

Landan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Landan »

Thanh you!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”