U30 rồi mà Nghiệp, Duyên vẫn chưa thấy đâu nhờ các anh, chị cho vài lời góp ý ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: U30 rồi mà Nghiệp, Duyên vẫn chưa thấy đâu nhờ các anh, chị cho vài lời góp ý ạ.

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

lethebachb13 đã viết: 10:29, 13/01/21
ToyRav4 đã viết: 05:48, 13/01/21 Lá số này cung thê bị Triệt nên chậm thôi, nhưng những lá số bị Tuần Triệt cung thê/tử dể không có vợ con đó, còn xem tướng mạo bạn nửa. Bạn có tấm hình nào đăng lên xem như thế nào.
Dạ ảnh em đây ạ
https://scontent.fhan2-5.fna.fbcdn.net/ ... =602414F1
Nhìn mặt này không giống thiên lương lắm thiên lương thường mặt vuông mà có văn xương văn khúc hóa khoa nhìn phải như nhà giáo ý
Được cảm ơn bởi: lethebachb13
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: U30 rồi mà Nghiệp, Duyên vẫn chưa thấy đâu nhờ các anh, chị cho vài lời góp ý ạ.

Gửi bài gửi bởi lethebachb13 »

coco87 đã viết: 10:52, 13/01/21 Có cặp mắt đào hoa thế này là ko sợ ế rồi. Chỉ là em kén chọn thôi.

Em kĩ tính, hay suy nghĩ nhiều. Và suy nghĩ già dặn hơn những đứa cùng độ tuổi.

Xem tướng mặt thì đúng là có cơ hội lấy vợ 1 là con nhà giàu, 2 là kiếm tiền giỏi.

Hoá kỵ chẳng giết được cái duyên đâu mà lo. :D
Bác nói cái này chuẩn quá ạ...! hiiii
Còn về vợ thì hơi tương lai em không biết thế nào ... :-j
Nhưng nghe được câu lấy được vợ là có phận được an ủi rồi heeee....
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yennamthien đã viết: 10:53, 13/01/21
lethebachb13 đã viết: 10:29, 13/01/21
ToyRav4 đã viết: 05:48, 13/01/21 Lá số này cung thê bị Triệt nên chậm thôi, nhưng những lá số bị Tuần Triệt cung thê/tử dể không có vợ con đó, còn xem tướng mạo bạn nửa. Bạn có tấm hình nào đăng lên xem như thế nào.
Dạ ảnh em đây ạ
https://scontent.fhan2-5.fna.fbcdn.net/ ... =602414F1
Nhìn mặt này không giống thiên lương lắm thiên lương thường mặt vuông mà có văn xương văn khúc hóa khoa nhìn phải như nhà giáo ý
Đây bác ạ... ảnh nhìn nghiêng hơi khó nhận ra
https://scontent.fhan2-5.fna.fbcdn.net/ ... e=60231334
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Các Thầy cùng chia sẻ thêm ý kiến giúp em với ạ :D :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Cái thần này đúng là của thiên lương sửu mùi rồi, không lệch đi đâu được.
Muốn nhìn giao diện khớp với lá số hay không thì ngoài đặc điểm nhận dạng ra, còn phải nhìn ra được cái thần của mỗi cách cục tọa mệnh, thân. Chỉ thấy mỗi đặc điểm không thì không nên nhận định về ngoại hình theo cách cục, rất dễ sai lầm.
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Hy vọng năm Dần sắp tới có chút cơ hội, nhưng bạn nên cẩn thận về lời nói hai bên, dể dẩn đến mâu thuẩn lâu dài. Lá số này mệnh thái tuế thân tuế phá nên ra kinh doanh làm chủ tốt hơn là đi làm công cho người khác.
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

koollee đã viết: 23:26, 13/01/21
Cái thần này đúng là của thiên lương sửu mùi rồi, không lệch đi đâu được.
Muốn nhìn giao diện khớp với lá số hay không thì ngoài đặc điểm nhận dạng ra, còn phải nhìn ra được cái thần của mỗi cách cục tọa mệnh, thân. Chỉ thấy mỗi đặc điểm không thì không nên nhận định về ngoại hình theo cách cục, rất dễ sai lầm.

Cảm ơn bác đôi lời chia sẻ rất có ý nghĩa trong cách luận ... :x :x
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ToyRav4 đã viết: 01:16, 14/01/21 Hy vọng năm Dần sắp tới có chút cơ hội, nhưng bạn nên cẩn thận về lời nói hai bên, dể dẩn đến mâu thuẩn lâu dài. Lá số này mệnh thái tuế thân tuế phá nên ra kinh doanh làm chủ tốt hơn là đi làm công cho người khác.
Vâng.! Cảm ơn bác.! Em cũng đang mong đợi xem thế nào ạ.
Về công việc chẳng giấu gì bác em cũng đang làm kinh doanh tự do ... Mà không làm ăn đc gì cả, thất thú lắm ạ #-o
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

lethebachb13 đã viết: 03:35, 14/01/21
ToyRav4 đã viết: 01:16, 14/01/21 Hy vọng năm Dần sắp tới có chút cơ hội, nhưng bạn nên cẩn thận về lời nói hai bên, dể dẩn đến mâu thuẩn lâu dài. Lá số này mệnh thái tuế thân tuế phá nên ra kinh doanh làm chủ tốt hơn là đi làm công cho người khác.
Vâng.! Cảm ơn bác.! Em cũng đang mong đợi xem thế nào ạ.
Về công việc chẳng giấu gì bác em cũng đang làm kinh doanh tự do ... Mà không làm ăn đc gì cả, thất thú lắm ạ #-o
Mệnh thái tuế thân tuế phá thì mình thấy ngược lại thường là ở nhà tính toán thì rất hay nhưng khi đi làm thì lại có vấn đề lá số này nên vẽ cho người khác làm thôi chứ không tự đi làm được đâu
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Mệnh thân đóng ngay thái tuế hay tuế phá là người thích làm lãnh đạo, còn thành công hay thất bại còn tuỳ thuộc vào những sao khác. Lá số này sau 30 tam hợp có lộc tồn, hoá lộc nên kinh doanh sẽ dể kiếm tiền.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”