U30 rồi mà Nghiệp, Duyên vẫn chưa thấy đâu nhờ các anh, chị cho vài lời góp ý ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

U30 rồi mà Nghiệp, Duyên vẫn chưa thấy đâu nhờ các anh, chị cho vài lời góp ý ạ.

Gửi bài gửi bởi lethebachb13 »

Kính mong anh, chị nhiệt tình cho đôi lời khuyên ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: U30 rồi mà Nghiệp, Duyên vẫn chưa thấy đâu nhờ các anh, chị cho vài lời góp ý ạ.

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số này dễ bị gái cưa vì cung thê hóa lộc lộc tồn là vợ kiếm tiền giỏi hơn mệnh thiên lương văn xương văn khúc hóa khoa hoa cái khéo là mọt sách không có tả phù hữu bật thì công danh chỉ được cái vỏ thôi chứ không phải là thực chất Mệnh ôm vong thái tuế nhưng thân ôm tuế phá là tính toán thì rất hay nhưng khi làm thì lại không được nên trán đời Thái âm tài bạch hãm thái dương quan lộc hãm hóa quyền là hãm quyền lực trong công việc chi muốn vươn làm sếp nhưng có con phục binh ở đây là có người đâm sau lưng lên công danh không được Được con lộc tồn cung phúc là sẽ có tiền có người nhà cho tiền mà sang thân được cả hóa lộc lộc tồn chiếu thân thì qua 34 có làm gì thì mới lên được hoặc lấy vợ nhờ lộc của vợ còn lá số này thì sợ là 2 đời vợ Cự môn hãm thiên hình ở cung Thê
Được cảm ơn bởi: lethebachb13
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: U30 rồi mà Nghiệp, Duyên vẫn chưa thấy đâu nhờ các anh, chị cho vài lời góp ý ạ.

Yennamthien đã viết: 16:37, 12/01/21 Lá số này dễ bị gái cưa vì cung thê hóa lộc lộc tồn là vợ kiếm tiền giỏi hơn mệnh thiên lương văn xương văn khúc hóa khoa hoa cái khéo là mọt sách không có tả phù hữu bật thì công danh chỉ được cái vỏ thôi chứ không phải là thực chất Mệnh ôm vong thái tuế nhưng thân ôm tuế phá là tính toán thì rất hay nhưng khi làm thì lại không được nên trán đời Thái âm tài bạch hãm thái dương quan lộc hãm hóa quyền là hãm quyền lực trong công việc chi muốn vươn làm sếp nhưng có con phục binh ở đây là có người đâm sau lưng lên công danh không được Được con lộc tồn cung phúc là sẽ có tiền có người nhà cho tiền mà sang thân được cả hóa lộc lộc tồn chiếu thân thì qua 34 có làm gì thì mới lên được hoặc lấy vợ nhờ lộc của vợ còn lá số này thì sợ là 2 đời vợ Cự môn hãm thiên hình ở cung Thê
Dạ cảm ơn anh ạ! không biết tiện đây anh có thể tính giúp em xem khi nào em có hạn về tình duyên được không ạ?
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Mình cũng không cao thủ lắm nhưng xem thì sợ qua 34 tuổi sang 35 mới lấy vợ vì cung tử của bạn có cô thần quả tú là muộn con hiếm con thì thường là lấy vợ muộn hoặc có con muộn mà tác tiểu vận đều có sao cản hôn nhân như năm 2021 này thì hóa kỵ gặp hóa kỵ năm gặp phục binh là có người dèm pha cản trở nếu có lấy cũng vất vả mà lá số mình thấy sống thử trước hôn nhân mà lấy vợ thường ở phương xa, 2022 thì có cô thần quả tú
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

:(( :(( :(( .... quá lẽ nào đời này em ế vợ từ đây ạ.....
30 tuổi rồi vẫn đang còn thân cô, mệnh quả bác ạ... có duy nhất một mãnh tình vắt vai tuổi 20. Từ đó đến giờ cứ đà thế mà độc lập tự do ấy ạ... :((
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Lá số này cung thê bị Triệt nên chậm thôi, nhưng những lá số bị Tuần Triệt cung thê/tử dể không có vợ con đó, còn xem tướng mạo bạn nửa. Bạn có tấm hình nào đăng lên xem như thế nào.
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Năm nay hoặc năm sau sẽ được vợ tương lai. Năm 2022 cơ hội cao hơn.

Năm 2023 kết hôn.
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ToyRav4 đã viết: 05:48, 13/01/21 Lá số này cung thê bị Triệt nên chậm thôi, nhưng những lá số bị Tuần Triệt cung thê/tử dể không có vợ con đó, còn xem tướng mạo bạn nửa. Bạn có tấm hình nào đăng lên xem như thế nào.
Dạ ảnh em đây ạ
https://scontent.fhan2-5.fna.fbcdn.net/ ... =602414F1
Đầu trang

lethebachb13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

coco87 đã viết: 09:44, 13/01/21 Năm nay hoặc năm sau sẽ được vợ tương lai. Năm 2022 cơ hội cao hơn.

Năm 2023 kết hôn.
2021 này em vào vận Hoá kỵ tỉ lệ gặp được vợ có khả quan lắm không anh.? :-j chứ em thấy gặp nhiều đối tượng mà như con gió thoảng qua ấy... :D :D
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Có cặp mắt đào hoa thế này là ko sợ ế rồi. Chỉ là em kén chọn thôi.

Em kĩ tính, hay suy nghĩ nhiều. Và suy nghĩ già dặn hơn những đứa cùng độ tuổi.

Xem tướng mặt thì đúng là có cơ hội lấy vợ 1 là con nhà giàu, 2 là kiếm tiền giỏi.

Hoá kỵ chẳng giết được cái duyên đâu mà lo. :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”