Unrelated post _ Bài viết ko liên quan đến topic

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Unrelated post _ Bài viết ko liên quan đến topic

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

juls đã viết: 14:53, 20/07/18
hungton đã viết: 04:24, 20/07/18 Bạn Juls mến,
Cám ơn Bạn nhé .
Chúc vui . Chịu khó vào DĐ hằng ngày Bạn sẽ được học hỏi từ MN .
Mến ,
Dạ cháu chào bác Hung Ton,
cháu xin được hỏi bác một vài ý ạ? Hôm trước bác có giới thiệu với mọi người sách của tác giả Bửu Long. cháu có tìm đọc và băn khoăn vài điều ở lá số của cháu.
1.Cung Phu của cháu có Tử Vi và Thất sát là chính tinh. Trong tam hợp Phúc-Di-Phuc ( Phúc có Địa Không + Di có Địa Kiếp). Mà Tử Vi gặp Không Kiếp thì có đúng là mất hết cái tốt đẹp của Tử Vi ko ạ bác?
2. Cung Phúc Đức của cháu có Hóa Lộc Hóa Quyền nhưng có Tuần Triệt án ngữ có mất hết tốt đẹp ko ạ?
3. Nhìn tổng quan thì các Chính Tinh trong lá số của cháu đứng ở vị trí không đc đẹp đúng ko ạ? ( Ý là không đắc cách đúng ko ạ bác?)
4. Về Điền Trạch của cháu xin bác luận giúp cháu ạ?
Cháu là con thứ trong gđ 3 anh em, mẹ mất và cháu đang ở xa gia đình ạ.
Cháu cám ơn bác ạ.
Hình ảnh
Chuyện hồ sơ của cô đến vài năm mới thuận... từ đây đến đó vật vã...

Chuyện học hành của cô thì tôi ko bàn
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Re: Unrelated post _ Bài viết ko liên quan đến topic

Gửi bài gửi bởi juls »

thanosdeptrai đã viết: 07:43, 22/07/18
juls đã viết: 14:53, 20/07/18
hungton đã viết: 04:24, 20/07/18 Bạn Juls mến,
Cám ơn Bạn nhé .
Chúc vui . Chịu khó vào DĐ hằng ngày Bạn sẽ được học hỏi từ MN .
Mến ,
Dạ cháu chào bác Hung Ton,
cháu xin được hỏi bác một vài ý ạ? Hôm trước bác có giới thiệu với mọi người sách của tác giả Bửu Long. cháu có tìm đọc và băn khoăn vài điều ở lá số của cháu.
1.Cung Phu của cháu có Tử Vi và Thất sát là chính tinh. Trong tam hợp Phúc-Di-Phuc ( Phúc có Địa Không + Di có Địa Kiếp). Mà Tử Vi gặp Không Kiếp thì có đúng là mất hết cái tốt đẹp của Tử Vi ko ạ bác?
2. Cung Phúc Đức của cháu có Hóa Lộc Hóa Quyền nhưng có Tuần Triệt án ngữ có mất hết tốt đẹp ko ạ?
3. Nhìn tổng quan thì các Chính Tinh trong lá số của cháu đứng ở vị trí không đc đẹp đúng ko ạ? ( Ý là không đắc cách đúng ko ạ bác?)
4. Về Điền Trạch của cháu xin bác luận giúp cháu ạ?
Cháu là con thứ trong gđ 3 anh em, mẹ mất và cháu đang ở xa gia đình ạ.
Cháu cám ơn bác ạ.
Hình ảnh
Chuyện hồ sơ của cô đến vài năm mới thuận... từ đây đến đó vật vã...

Chuyện học hành của cô thì tôi ko bàn
cháu xin nghiệm lý chút ạ. cháu cám ơn chú đã để tâm ls này ạ.
dạ vâng chuyện học hành thì dang dở, ch hồ sơ đi Mỹ những năm về trc vì tính đi từ năm 2010 nhưng 2015 mới đi được ạ.
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thật ra anh không phàn nàn gì việc em hỏi số bác Hungton ... nhưng em làm vậy thì nó ảnh hương đến topic người khác lắm....

"Tính cách" nó cũng ảnh hương đến "vận mệnh"

Vào năm thuận em nộp hồ sơ sẽ co quý nhân ... nhưng nếu em muốn mọi chuyện thuận... em nên trao dồi phần tích cách 1 chút... có khi phải lên chùa để train lại tính mình đầm lại ...

Sau này em dễ luỵ vì 1 người... nhưng cũng vì phần tính cách này mà tạo nên khoảng cách rất lớn... nên đừng mong người ta tha thứ ...

Vận này dễ gặp bạn bè ko tốt nhưng đừng vì thế mà thay đổi tâm tính của mình

Còn trẻ có tg nên chú ý vào cái này 1 chút...
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

thanosdeptrai đã viết: 10:09, 22/07/18 Thật ra anh không phàn nàn gì việc em hỏi số bác Hungton ... nhưng em làm vậy thì nó ảnh hương đến topic người khác lắm....

"Tính cách" nó cũng ảnh hương đến "vận mệnh"

Vào năm thuận em nộp hồ sơ sẽ co quý nhân ... nhưng nếu em muốn mọi chuyện thuận... em nên trao dồi phần tích cách 1 chút... có khi phải lên chùa để train lại tính mình đầm lại ...

Sau này em dễ luỵ vì 1 người... nhưng cũng vì phần tính cách này mà tạo nên khoảng cách rất lớn... nên đừng mong người ta tha thứ ...

Vận này dễ gặp bạn bè ko tốt nhưng đừng vì thế mà thay đổi tâm tính của mình

Còn trẻ có tg nên chú ý vào cái này 1 chút...
dạ a, e hiểu ý a ko bt có phải là tính cách e lì và nóng tính nên cần thay đổi để điềm tĩnh hơn ko ạ? bạn bè ko tốt ở đv 25-34t ạ a? họ sẽ lừa tình hay tiền gì đó ạ?
a nói đúng e yêu cũng luỵ tình thật ạ
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nếu tình hùng hạp thì bạn bè khó làm mình hài lòng... có tượng hao tổn vì người khác ... bạn bè ko hiểu tấm thịnh tình của mình

nhưng nếu đi làm dễ có cơ hội quen biết những người có đẳng cấp có đk hơn mình nên dễ sanh tâm trạng so đo... nên tập từ giờ... không bất lợi về sau...

Anh nghĩ em chỉ cần fix khoảng tính cach thôi...hạn chế phô trương về mình quá nhiều... số e dễ được đề bạc...
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

thanosdeptrai đã viết: 11:59, 22/07/18 nếu tình hùng hạp thì bạn bè khó làm mình hài lòng... có tượng hao tổn vì người khác ... bạn bè ko hiểu tấm thịnh tình của mình

nhưng nếu đi làm dễ có cơ hội quen biết những người có đẳng cấp có đk hơn mình nên dễ sanh tâm trạng so đo... nên tập từ giờ... không bất lợi về sau...

Anh nghĩ em chỉ cần fix khoảng tính cach thôi...hạn chế phô trương về mình quá nhiều... số e dễ được đề bạc...
dạ a. e cám ơn a đã góp ý bảo ban cho em biết mà sửa đổi để tốt hơn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”