XEM GIÚP LÁ SỐ EM GÁI MÌNH CHUẨN BỊ PHẨU THUẬT TIM

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phươngthanhgiang1994
Mới gia nhập
Mới gia nhập

XEM GIÚP LÁ SỐ EM GÁI MÌNH CHUẨN BỊ PHẨU THUẬT TIM

Gửi bài gửi bởi phươngthanhgiang1994 »

Chào các bạn, Mình là thành viên mới, có gì k phải mong mng bỏ qua cho. Mình muốn xin mọi người giúp đỡ xem giúp lá số của em gái mình. Em mình phát hiện bị hở van tim và phải làm phẫu thuật trong 2 tuần nữa. Tuy nhiên em mình đang đi học ở Mỹ, không có người thân chăm sóc, nên gđ rất lo lắng. Cũng may là may mắn gặp được bạn bè và bạn trai tốt nên bạn bè và gia đình của người yêu thay phiên nhau chăm sóc. Nhưng dịch covid ở Mỹ đang rất nguy hiểm nên mình sợ em mình bị nhiễm covid sẽ dẫn đến tử vong vì đã có sẵn bệnh nền. Mọi người xem giúp là nó có qua khỏi được đại nạn lần này hay không? Cảm ơn các anh chị , cô chú rất nhiều.

Nói thêm về thông tin em gái mình: Cao tầm 1m58, da trắng, mắt sáng. Em mình học rất giỏi và rất thông minh, đã từng đạt hb du học nhiều nước và nước Mỹ. Em mình xuất ngoại đi Mỹ đầu năm 2020. Tính cách hơi ít nói và khá kỹ tính. Em mình bị bệnh khó ngủ, và hay mất ngủ, trên người dễ để lại sẹo. Em mình là con thứ trong gia đình, năm em mình ra đời thì ba (bố) của tụi mình cũng bị tai nạn rất nghiêm trọng dẫn đến bị tàn tật.
lstv.jpg (169.58 KiB) Đã xem 410 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: XEM GIÚP LÁ SỐ EM GÁI MÌNH CHUẨN BỊ PHẨU THUẬT TIM

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, đã hai tuần trôi qua, sức khỏe của chị như nào rồi ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”