Xem lá số tử vi - Lập lá số tử vi trọn đời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phongthuynguyenhoang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xem lá số tử vi - Lập lá số tử vi trọn đời

Gửi bài gửi bởi phongthuynguyenhoang »

Thông qua lá số tử vi có thể đoán được vận mệnh của mỗi người. Vì thế hôm nay chúng tôi sẽ hướng dẫn giải lá số tử vi để bạn có thể đoán biết được phần nào công danh, sự nghiệp, tài lộc, tình duyên, vận mệnh… của mình trong tương lai.

1. Lá số tử vi là gì?
Lá số tử vi là biểu đồ được tạo ra dựa trên hệ thống cung và sao đã mã hóa từ các thông tin của mỗi người như ngày tháng năm sinh, giới tính. Thông qua lá số tử vi sẽ biết được công danh, gia đạo, sức khỏe, tình duyên, tài lộc, sự nghiệp, các mối quan hệ, biến cố thăng trầm… xảy ra trong cuộc đời của bạn.
2. Hướng dẫn cách tra lá số tử vi tại Phong thủy Nguyễn Hoàng
Thông thường muốn tra được ý nghĩa lá số tử vi bạn sẽ mất rất nhiều thời gian để tìm hiểu nghiên cứu sách vở, thông tin từ các chuyên gia phong thủy… Và điều này không phải ai cũng có thể làm được vì thế Phong thủy Nguyễn Hoàng đã đem đến công cụ xem lá số tử vi.

Đây là cách giải đáp lá số tử vi cực hiệu quả, có thể xem được tử vi của từng con giáp một cách cụ thể và đặc biệt miễn phí. Sử dụng công cụ này bạn sẽ giải nghĩa lá số tử vi nhanh chóng và chính xác nhất. Nếu chưa biết cách dùng như thế nào thì hãy đọc hướng dẫn giải lá số tử vi dưới đây.

Bước 1: Xác định chính xác thông tin lập lá số tử vi
Trước tiên cần phải biết chính xác các thông tin cá nhân của mình bao gồm:

Ngày, tháng, năm sinh theo âm lịch. Nếu không nhớ có thể dùng ngày dương lịch.
Phút sinh, giờ sinh.
Các thông tin này phải chính xác thì kết quả trả giải số tử vi mới chính xác được.
Bước 2: Nhập thông tin đầu vào phần tra cứu lá số tử vi
Bạn sẽ phải nhập các thông tin như:

Họ và tên.
Giới tính ( chọn Nam hoặc Nữ).
Ngày sinh.
Tháng sinh.
Năm sinh.
Giờ sinh.
Phút sinh.
Năm xem: Muốn xem tử vi của năm nào thì nhập năm đó. Ví dụ bạn muốn xem tử vi của năm nay thì chọn 2022.
Bước 3: Tra cứu lá số tử vi
Hoàn tất thông tin xong ấn vào Xem ngay. Hệ thống sẽ tạo lập lá số tử vi trọn đời cho bạn và trả lại kết quả nhanh chóng, chính xác.

Trên đây là 3 bước lập lá số tử vi cụ thể chi tiết. Chỉ cần làm theo là bạn sẽ lấy được lá số tử vi của mình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”