Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

vipslip_king đã viết: 14:40, 11/04/19 Nhờ anh xem giúp em.
Bố sn 1959 hiện đã đi định cư
Mẹ sn 1966 làm nội trợ tại nhà.
Em hiện đang làm công việc văn phòng được 7 năm rồi ạ.
Mong được hữu duyên

Hình ảnh

Nữ mệnh thổ cung mệnh tại mùi làm cho mệnh bị tổn hại,hồi bé dễ bị bỏng hoặc bị đuổi nước khá nặng.bạn là 1 người nóng nảy làm gì cũng muốn hơn người khác.hay bị khẩu thiệt nhưng bạn kiềm chế khá tốt,tính bạn hay lo nghĩ mà làm việc gì cũng phải mất rất nhiều thời gian chậm chạp,bạn luôn trong tình trạng sốt đăng,căng thẳng ,cuộc sống ko thuận lợi tý nào và luôn bị cản trở.tuy vậy thì càng tuổi bạn sẽ càng thay đổi hoàn toàn và theo chiều hướng tốt lên.tóm lại là ngoài 30 tuổi sẽ tốt hơn nhiều.tính bạn ko thích phụ thuộc mà chỉ muốn tự lập.muốn tự mình kiếm tiền và bạn là 1 người kiếm đc ra tiền.tiền sẽ tích lũy dần dần chứ ko 1phát mà lên tiên.
Chồng bạn là 1 người tri thức,học hành với sự nghiệp tốt nhưng bạn lấy chồng rất muộn,nếu lấy sớm sẽ ko tốt.2 vợ chồng sẽ ko hợp nhau,hay cãi nhau nhưng tình cảm tốt đẹp.
Con cái:tốt đẹp nhưng ko đc ở gần bố mẹ.lúc sinh gặp khó khăn.
Hạn năm 2018 vừa rồi bạn làm gì mà buồn bã cô đơn khóc lóc nhiều vậy?
Năm 2018 rất mất tình cảm gia đình liên quan đến người lớn tuổi có tiếng nói nhất trong nhà.bạn buồn phiền vì tiền bạc nữa,nếu đầu tư cái gì ắt thu lại ko đc như ý muốn mà còn bị tổn thất nặng.năm ngoái cũng là năm mà 1 cái gì đó trước đây yên ổn thì bỗng nhiên tan vỡ,lo lắng bồn chồn ko yên.năm nay 2019 thì vướng khẩu thiệt có người yêu nhưng khó thành,bạn bỏ tiền đầu tư cái gì mà rất hao tiền của.năm này cũng dễ ốm đau nên cẩn thận bạn nhé!sang năm 2020 kinh tế ổn định tốt .
Đầu trang

vipslip_king
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vipslip_king »

sao ai cũng bảo mình bị gặp hạn sông nước nhất là thời điểm 33-42. năm ngoái mình có đầu tư nhưng bị mất trắng. năm nay tình hinh kinh tế và công việc ntn b nói rõ hơn dc k
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

vipslip_king đã viết: 22:02, 12/04/19 sao ai cũng bảo mình bị gặp hạn sông nước nhất là thời điểm 33-42. năm ngoái mình có đầu tư nhưng bị mất trắng. năm nay tình hinh kinh tế và công việc ntn b nói rõ hơn dc k
Năm này nên đầu tư cái gì đó rồi thu về chứ đừng kinh doanh dễ lỗ nhé.năm ngoái xấu rồi năm nay cũng xấu nhưng mình kìm đc nên tốt nhưng sẽ để lại tiếng tăm ko trong sạch,dễ mang tiếng thôi nhé!năm 2020 mới tốt.
Đầu trang

hdh112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hdh112 »

hungmanh82 đã viết: 22:24, 11/04/19
hdh112 đã viết: 23:37, 02/04/19
Nam mệnh thủy cung mệnh đóng tại hợi là 1 người có tài năng chăm chỉ tháo vát nhưng lại bị 1 bầy bại tinh hãm hại nên thành ra chịu nhiều vất vả và đen đủi mà làm gì cũng khó khăn và dễ thất bại.bạn sẽ phải làm nhiều nghề đổi nhiều ngành về sau này nhưng tôi khuyên là nên làm ngành nào liên quan đến phát luật và đi lại nhiều mới tốt đẹp đc.bạn là 1 người nóng tính đôi lúc cọc cằn thô lỗ nên ko hợp ai trong nhà,bạn khá là hãm dục vọng nên đề phòng bệnh phong tình.dễ bị ảnh hưởng đến đường con cái sau này.
Số bạn tuy là khó khăn vất vả nhưng đôi lúc nhờ phúc nhà mà đc may mắn,nhiều khi tự nhiên đc tiền ,cảm thấy như có thần linh giúp vậy.
Bạn lấy vợ rất vợ rất muộn. muốn lấy vợ thì phải tu tâm dưỡng tính,bỏ chơi bời,bỏ tính khoe khoang đj.tu chí làm ăn mới lấy đc.
Hạn trước đây những năm nhỏ tuổi dễ bị đuổi nước.
Năm 2017 vừa rồi bị khẩu thiệt nhiều điều đen đủi.bố mẹ cãi nhau,bị lừa hoặc lừa người ta mà đc tiền .
Năm 2018 thì bị mặc hạn đào hoa nên bị đen đủi.dễ bị tai nạn .năm 2018 vừa rồi có đi đâu xa ăn chơi ,công việc trục trặc đổi việc khác,có người giúp kiếm việc và chỉ bảo tận tình,nhiều chuyện buồn phiền than khóc.
Năm 2019 này tốt đẹp đc cục tiền to từ mẹ mình.năm này có 1 mối tình yêu nhau dễ dàng nhưng dễ ra đi trong sự cô đơn và buồn bã.năm này mọi chuyện êm ấm khá đẹp nên có hiếu với bố mẹ.
Cảm ơn bác đã xem giúp. E xin nghiệm lý. Số e đúng là làm gì cũng khó khăn, tuy làm việc tốt hơn nhưng lại thua thiệt hơn người khác, giờ ngoài năng lực phải có quan hệ. Đi xa quê hương lập nghiệp thì có đỡ k ạ. Tính em hơi nóng và cộc, em biết tính xấu của mình nên có điều chỉnh, cha mẹ thì đúng là nói chuyện không hợp, nhưng em vẫn rất quan tâm. Em thì không có tính ăn chơi k hút thuốc, rượu bia thì uống được nhưng chỉ để xã giao thôi chứ thật ra em không thích, uống vào em rất mệt. Còn phúc nhà thì em không biết ạ, em hay đi chùa cúng dường tam bảo, em tin vào Phật, những lúc khó khăn cầu Phật thì được như ý.
Hạn đúng là năm 2017 cha mẹ cãi nhau lớn, nhưng chuyện r cũng qua. 2018 chuyển việc thì chắc là em nghỉ học đại học chuyển qua ngành khác. Còn đi chơi thì năm nào em cũng đi mà không xa lắm.
Em không thích ở một chỗ , thích đi ra ngoài. Em thích nghệ thuật, làm thiết kế và nhiếp ảnh đi lại nhiều v có đỡ k ạ. Mong bác xem giúp.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hdh112 đã viết: 23:46, 12/04/19
hungmanh82 đã viết: 22:24, 11/04/19
hdh112 đã viết: 23:37, 02/04/19
Nam mệnh thủy cung mệnh đóng tại hợi là 1 người có tài năng chăm chỉ tháo vát nhưng lại bị 1 bầy bại tinh hãm hại nên thành ra chịu nhiều vất vả và đen đủi mà làm gì cũng khó khăn và dễ thất bại.bạn sẽ phải làm nhiều nghề đổi nhiều ngành về sau này nhưng tôi khuyên là nên làm ngành nào liên quan đến phát luật và đi lại nhiều mới tốt đẹp đc.bạn là 1 người nóng tính đôi lúc cọc cằn thô lỗ nên ko hợp ai trong nhà,bạn khá là hãm dục vọng nên đề phòng bệnh phong tình.dễ bị ảnh hưởng đến đường con cái sau này.
Số bạn tuy là khó khăn vất vả nhưng đôi lúc nhờ phúc nhà mà đc may mắn,nhiều khi tự nhiên đc tiền ,cảm thấy như có thần linh giúp vậy.
Bạn lấy vợ rất vợ rất muộn. muốn lấy vợ thì phải tu tâm dưỡng tính,bỏ chơi bời,bỏ tính khoe khoang đj.tu chí làm ăn mới lấy đc.
Hạn trước đây những năm nhỏ tuổi dễ bị đuổi nước.
Năm 2017 vừa rồi bị khẩu thiệt nhiều điều đen đủi.bố mẹ cãi nhau,bị lừa hoặc lừa người ta mà đc tiền .
Năm 2018 thì bị mặc hạn đào hoa nên bị đen đủi.dễ bị tai nạn .năm 2018 vừa rồi có đi đâu xa ăn chơi ,công việc trục trặc đổi việc khác,có người giúp kiếm việc và chỉ bảo tận tình,nhiều chuyện buồn phiền than khóc.
Năm 2019 này tốt đẹp đc cục tiền to từ mẹ mình.năm này có 1 mối tình yêu nhau dễ dàng nhưng dễ ra đi trong sự cô đơn và buồn bã.năm này mọi chuyện êm ấm khá đẹp nên có hiếu với bố mẹ.
Cảm ơn bác đã xem giúp. E xin nghiệm lý. Số e đúng là làm gì cũng khó khăn, tuy làm việc tốt hơn nhưng lại thua thiệt hơn người khác, giờ ngoài năng lực phải có quan hệ. Đi xa quê hương lập nghiệp thì có đỡ k ạ. Tính em hơi nóng và cộc, em biết tính xấu của mình nên có điều chỉnh, cha mẹ thì đúng là nói chuyện không hợp, nhưng em vẫn rất quan tâm. Em thì không có tính ăn chơi k hút thuốc, rượu bia thì uống được nhưng chỉ để xã giao thôi chứ thật ra em không thích, uống vào em rất mệt. Còn phúc nhà thì em không biết ạ, em hay đi chùa cúng dường tam bảo, em tin vào Phật, những lúc khó khăn cầu Phật thì được như ý.
Hạn đúng là năm 2017 cha mẹ cãi nhau lớn, nhưng chuyện r cũng qua. 2018 chuyển việc thì chắc là em nghỉ học đại học chuyển qua ngành khác. Còn đi chơi thì năm nào em cũng đi mà không xa lắm.
Em không thích ở một chỗ , thích đi ra ngoài. Em thích nghệ thuật, làm thiết kế và nhiếp ảnh đi lại nhiều v có đỡ k ạ. Mong bác xem giúp.
Công việc này hay công việc nào thì đều ko bền đc bạn ạ!bạn sẽ phải chuyển ít nhất 3,4 lần công việc.tôi khuyên là nên chuyển sang kinh doanh tự do thì tốt.sẽ có đợt kiếm đc khá nhiều tiền đó nhé!
Được cảm ơn bởi: hdh112
Đầu trang

nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenminh123 »

Anh có thể xem giúp em được không ạ, về tương lai xa và gần hơn (như trong năm nay, năm sau và vài năm tới)... Em rất âu lo về mặt tình duyên và sự nghiệp.

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Xem tử vi mãi mà sao ko thấy lá số của những người thượng lưu nhỉ??
Đầu trang

T79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi T79 »

Anh xem giúp em với ạ!
Mẹ:sn 1976 làm nấu ăn cho công ty
Bố: sn 1974( đã mất)
Em: Học đại học ngành Kinh tế quốc tế, chưa kết hôn
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

T79 đã viết: 13:16, 14/04/19 Anh xem giúp em với ạ!
Mẹ:sn 1976 làm nấu ăn cho công ty
Bố: sn 1974( đã mất)
Em: Học đại học ngành Kinh tế quốc tế, chưa kết hôn
Hình ảnh
Mệnh thổ cung mệnh tại dần là đất trường sinh là 1 người đc nuôi dưỡng,vật chất đầy đủ và dư dã.bạn có số may mắn nên ra ngoài rất hay gặp may nhưng tính cách bạn quá thắng thắn lại,ko biết nhu cương nên hay bị va chạm.bạn khiêm nhường ko thích tranh dành nhưng lại muốn ăn đc người đâm ra gàn dỡ cộc lốc.bạn cần phải nóng nảy và mạnh mẽ lên thì mới tốt đc.số này tính luôn nhường người ta nên khó làm nên chuyện,may mắn đc hạn tốt nên cứ đến hạn là hay gặp may.bản thân phải cẩn thận với sông nước!
Đầu trang

giangdoan141
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi giangdoan141 »

Hình ảnh
Bà em bảo em sinh tầm sau 9h sáng nên em để 09:15 không biết có đúng không.
- Bố em sinh năm 1962, tự kinh doanh
- Mẹ em sinh năm 1965, đã mất từ năm 2006
- Hiện em đang đi học đại học ngành Kinh tế
- Em chưa có chồng con gì
Nhờ anh xem giúp lá số của em, em cảm ơn anh ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”