Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Các bạn lưu ý là ai mà chưa chắc chắn giờ sinh thì phải nói nhé!mất công tôi bỏ công sức ra xem thì khổ các bạn nhé!
Đầu trang

Hoahoa2017
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoahoa2017 »

hungmanh82 đã viết: 22:21, 16/04/19
Hoahoa2017 đã viết: 23:37, 22/03/19
hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ.
2.nghề nghiệp của bạn
3.tuổi của vợ ,chồng nếu đã thành gia thất.
Tôi đảm bảo chuẩn xác uy tín làm đầu.
Tôi chuyên làm từ thiện các bạn nhé!
Nhờ anh xem giúp em ạ! Em cảm ơn anh.
1. Cha sinh năm 1952. Từng làm nghề vận tải. Đau xương khớp, gai cột sống.
Mẹ sinh năm 1953, bán hàng quán tại nhà. Đau đại tràng, dạ dày.
2. Em làm bộ phận hành chính nhân sự cho cty nước ngoài.
3. Độc thân. ( đã có bạn trai)
Cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
Nữ mệnh mộc cung mệnh đóng tại tý là thế 1 con người tài hoa đc rèn luyện từ sự gian khổ mà thành.bạn là 1 người chăm chỉ cần cù chịu khó hay lo lắng này kia mà nhiều lúc làm tổn hại bản thân.mệnh đóng tại đây thì phải cẩn thận sức khỏe kém bạn nhé.bạn là 1 người tốt luôn sống hòa đồng vui vẻ với mọi người làm gì cũng ko hổ thẹn với lòng,khá hiền,đúng nói đúng sai nói sai thắng tính.quan tài cho thấy bạn có khả năng thuyết trình ăn nói diễn thuyết tốt nên công việc luôn đc trọng dụng giao những việc quan trong,mọi người trong công ty đều nể bạn.
Số bạn hồi bé khá vất vả lo nghĩ nhiều nhưng càng lớn thì thấy đời càng tươi mới,có thể nói là cuộc đời khổ trước sướng sau,cung thân nằm vị trí này thì cực đẹp về cả ngũ hành lẫn âm dương tuy vậy cung phúc là nói rằng bạn rất hay lo lắng và buồn bã ko yên ,trong người bạn có 1 điều gì đó giấu kín mà ko thổ lộ ra,có thế đưa xuống mồ,cái này ảnh hưởng lớn đến cuộc sống của bạn rất nhiều.số bạn là phải sống đường đường chính chính mới tốt b nhé! Ko nên làm chuyện mờ ám,cung phu thê có thế nói là luôn cảm thấy buồn lòng ko yên,bạn luôn bị lừa dối trong chuyện tình cảm,khóc cạn nước mắt vì mối tình đầu.sau khi lấy chồng thì đỡ nhưng giai đoạn đầu ăn ở với nhau rất khổ sở gian nan,buồn lòng nhiều thứ,ko hợp nhau cãi nhau suốt,1 phần cũng vì tính cách lì lợm táo bạo và liều lĩnh của bạn.
Con cái,khó sinh và chắc chắn sinh mổ sẽ dễ dàng bạn nhé!lúc sinh nên chon giờ hoàng đạo mà đẻ.
Cung tử tức nhiều kim nên con cái khắc bố mẹ lắm,nuôi mới biết mệt.nếu bạn trước đây mà bỏ 1 đứa thì còn nhọc hơn nhiều.
Hạn năm 2018 vừa qua của bạn khá đẹp về công việc lẫn kinh tế nhưng bản thân thì có ốm nặng,năm đó bố bạn cũng ốm đau lắm!
Năm nay 2019 thì tốt nhé!có dao kéo nên chắc chắn sinh mổ rồi.bạn yên tâm là sinh năm nay thì rất tốt đẹp thuận buồm xuôi gió b nhé!tuy có vất vả nhưng gặp hung hóa cát.
Trong cuộc sống hôn nhân sống ko nên nghi ngờ chồng hay ghen tuông gì bạn nhé!cứ để tự nhiên thì cuộc sống của bạn sẽ tốt đẹp!
Cảm ơn anh đã xem giúp e!
Về tình cách, hoàn cảnh công việc khá đúng ak. Càng lớn càng thấy tốt hơn.
Nhưng hiện tại e thấy mọi sự cố gắng vẫn chưa đạt đc như mong muốn.
2018: có công việc, nhưng đi lại nhiều, stress nên e cuối năm e đã tự xin nghỉ. Cha có bệnh, lành rồi ak.
2019: e chuẩn bị sinh con tháng 4 này.
E dự sinh sẽ 23,24,25/4
Chưa chọn dc giờ mổ. E có xem qua mấy giờ hoàng đạo như a nói nhưng chưa biết chọn giờ nào, chính xác ngày nào.
E cũng lo con e khó nuôi, nên e hay niệm phật, ủng hộ từ thiện khi thấy hoàn cảnh cần giúp...

Hiện tại điều e lo nhất là con cái. Hy vọng mẹ tròn con vuông, con ngoan, khoẻ.. hic
Cảm ơn anh.
Mong a giúp e thêm ạ.
Đầu trang

Dạ Khúc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dạ Khúc »

hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
2.nghề nghiệp của bạn
Chào Anh,

Nhờ anh xem giúp lá số này với nhé Hình ảnh

1. Bố mẹ cùng tuổi sinh năm 1969, làm nông nghiệp. Mẹ sức khỏe yếu, Bố khoảng năm 2009/2010 bị tai nạn gãy chân
2. Hiện tại đang làm việc văn phòng, có liên quan đến kỹ thuật
3. Độc thân
Anh xem giúp em tình duyên và sự nghiệp thế nào với nhé (Đặc biệt là tình duyên ak, cho đến giờ đã trải qua gần 29 cái xuân xanh mà vẫn chưa có nổi mảnh tình vắt vai ak)
Em cảm ơn Anh,
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hoahoa2017 đã viết: 21:45, 18/04/19
Hoahoa2017 đã viết: 23:37, 22/03/19

1. Cha sinh năm 1952. Từng làm nghề vận tải. Đau xương khớp, gai cột sống.
Mẹ sinh năm 1953, bán hàng quán tại nhà. Đau đại tràng, dạ dày.
2. Em làm bộ phận hành chính nhân sự cho cty nước ngoài.
3. Độc thân. ( đã có bạn trai)
Cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
Nữ mệnh mộc cung mệnh đóng tại tý là thế 1 con người tài hoa đc rèn luyện từ sự gian khổ mà thành.bạn là 1 người chăm chỉ cần cù chịu khó hay lo lắng này kia mà nhiều lúc làm tổn hại bản thân.mệnh đóng tại đây thì phải cẩn thận sức khỏe kém bạn nhé.bạn là 1 người tốt luôn sống hòa đồng vui vẻ với mọi người làm gì cũng ko hổ thẹn với lòng,khá hiền,đúng nói đúng sai nói sai thắng tính.quan tài cho thấy bạn có khả năng thuyết trình ăn nói diễn thuyết tốt nên công việc luôn đc trọng dụng giao những việc quan trong,mọi người trong công ty đều nể bạn.
Số bạn hồi bé khá vất vả lo nghĩ nhiều nhưng càng lớn thì thấy đời càng tươi mới,có thể nói là cuộc đời khổ trước sướng sau,cung thân nằm vị trí này thì cực đẹp về cả ngũ hành lẫn âm dương tuy vậy cung phúc là nói rằng bạn rất hay lo lắng và buồn bã ko yên ,trong người bạn có 1 điều gì đó giấu kín mà ko thổ lộ ra,có thế đưa xuống mồ,cái này ảnh hưởng lớn đến cuộc sống của bạn rất nhiều.số bạn là phải sống đường đường chính chính mới tốt b nhé! Ko nên làm chuyện mờ ám,cung phu thê có thế nói là luôn cảm thấy buồn lòng ko yên,bạn luôn bị lừa dối trong chuyện tình cảm,khóc cạn nước mắt vì mối tình đầu.sau khi lấy chồng thì đỡ nhưng giai đoạn đầu ăn ở với nhau rất khổ sở gian nan,buồn lòng nhiều thứ,ko hợp nhau cãi nhau suốt,1 phần cũng vì tính cách lì lợm táo bạo và liều lĩnh của bạn.
Con cái,khó sinh và chắc chắn sinh mổ sẽ dễ dàng bạn nhé!lúc sinh nên chon giờ hoàng đạo mà đẻ.
Cung tử tức nhiều kim nên con cái khắc bố mẹ lắm,nuôi mới biết mệt.nếu bạn trước đây mà bỏ 1 đứa thì còn nhọc hơn nhiều.
Hạn năm 2018 vừa qua của bạn khá đẹp về công việc lẫn kinh tế nhưng bản thân thì có ốm nặng,năm đó bố bạn cũng ốm đau lắm!
Năm nay 2019 thì tốt nhé!có dao kéo nên chắc chắn sinh mổ rồi.bạn yên tâm là sinh năm nay thì rất tốt đẹp thuận buồm xuôi gió b nhé!tuy có vất vả nhưng gặp hung hóa cát.
Trong cuộc sống hôn nhân sống ko nên nghi ngờ chồng hay ghen tuông gì bạn nhé!cứ để tự nhiên thì cuộc sống của bạn sẽ tốt đẹp!
2018: có công việc, nhưng đi lại nhiều, stress nên e cuối năm e đã tự xin nghỉ. Cha có bệnh, lành rồi ak.
E dự sinh sẽ 23,24,25/4
Chưa chọn dc giờ mổ. E có xem qua mấy giờ hoàng đạo như a nói nhưng chưa biết chọn giờ nào, chính xác ngày nào.
E cũng lo con e khó nuôi, nên e hay niệm phật, ủng hộ từ thiện khi thấy hoàn cảnh cần giúp...

Hiện tại điều e lo nhất là con cái. Hy vọng mẹ tròn con vuông, con ngoan, khoẻ.. hic
Cảm ơn anh.
Mong a giúp e thêm ạ.
Cảm ơn bạn đã phản hồi chi tiết.bạn nên biết rằng những ngày bạn đẻ thường rơi vào 3 ngày :thìn,thân và tý nên 3 ngày đó ngày 25 vẫn thuận ý trời nhất và là ngày hoàng đạo bạn nhé ,giờ đẹp:thìn,tỵ,dậu và hợi nhé!
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi TalaDanlat »

2.nghề nghiệp của bạn
1. Cha sinh năm 1965. Công chức nhà nước, đã về nghỉ hưu. Bệnh về răng và có thể có bệnh về gan
Mẹ sinh năm 1966, nông dân. Bệnh xương, cột sống, đốt sống cổ, hay đau đầu.
2. Bản thân đang đi học
3. Độc thân (chưa có bạn trai)
Anh xem giúp em vận hạn, và phiền anh xem giúp em độ tuổi kết hôn!
Em cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
Hoang Dan.jpg
Hoang Dan.jpg (183.11 KiB) Đã xem 919 lần
Đầu trang

Hoahoa2017
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoahoa2017 »

hungmanh82 đã viết: 22:27, 18/04/19

E dự sinh sẽ 23,24,25/4

Cảm ơn anh.
Mong a giúp e thêm ạ.
Cảm ơn bạn đã phản hồi chi tiết.bạn nên biết rằng những ngày bạn đẻ thường rơi vào 3 ngày :thìn,thân và tý nên 3 ngày đó ngày 25 vẫn thuận ý trời nhất và là ngày hoàng đạo bạn nhé ,giờ đẹp:thìn,tỵ,dậu và hợi nhé!
Cảm ơn anh! E cũng mong thuận theo ý trời.
Hôm qua đến giờ e lập nhiều lá số tử vi lẫn bát tự của ngày 23,24,25
Mà ko biết nên chọn lá nào. Khó quá.
Theo e đọc thì
Ngày 25 thấy bát tự ko tốt, tự hình nhiều quá.
Ngày 24 phạm mão, ko tốt cho con gái.
Ngày 23 canh dần, cô quả.
Lỡ chọn sai ngày, giờ lại tội con.
Nên chắc để tự nhiên thuận theo ý trời,
Khi nào con muốn ra thì đón vậy.
Đầu trang

vickynhu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vickynhu »

Mong có duyên được anh xem giúp lá số này.
Hình ảnh
1. Ba em sinh năm 1954, là CNVC đã nghỉ hưu
2. Mẹ em sinh năm 1955, giáo viên đã nghỉ hưu
3. Em là con một, nhỏ người, chưa tới 1m5, còn độc thân, hiện sống tại tphcm từ năm 2002 đến nay, ba mẹ thì vẫn sống ở quê là tp quy nhơn. Từ nhỏ đến giờ cuộc sống khá lận đận, học tài thi phận, tình duyên dang dở. Yêu ai cũng gặp phải người trăng hoa đa tình.
Năm 2002, đậu ĐH NV 2 nhưng bỏ dở nửa chừng vì ngành học không phù hợp, sau đó lấy bằng ĐH hệ ĐTTX. Vào làm cho công ty nhà nước ở vị trí thủ quỹ từ năm 2011, từ năm 2016 đến nay kiêm thêm kế toán thuế, nhưng luôn bị chèn ép so với người khác.
Năm 2004 em bị tai nạn giao thông để lại sẹo trên trán và mũi, em nghe nói sẽ ảnh hưởng không tốt cho tình duyên
Năm 2013 quen 1 người qua hàng xóm giới thiệu đã sắp đi đến kết hôn nhưng đột ngột bị người ta bỏ.
Gần nhất là năm 2017 em quen với một người đã từng có gia đình, tưởng có thể đi đến hôn nhân nhưng cuối cùng phát hiện ra người ta là kẻ trăng hoa lừa dối mình, chia tay và tháng 5 DL năm 2018. Từ đó đến nay không có mối tình nào.
Em nhờ anh xem giúp em về đường tình duyên gia đạo, em có khả năng lập gia đình không hay phải sống độc thân cả đời.
Em chân thành cảm ơn ạ
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mai1623 đã viết: 10:49, 17/04/19
2.nghề nghiệp của bạn
Chào em,
Xin cảm ơn tấm chân tình thiện nguyện của em dành cho mọi người trên diễn đàn này.
Tử vi đúng là môn học không hề dễ, đòi hỏi trí nhớ, suy luận lô gic và khả năng lập luận cho lá số. Khả năng này còn do mỗi người tu tập thiền định để có thể nhạy bén luận giải cho mỗi lá số. Chị rất quan tâm và thích đọc về tử vi, bởi quan niệm của chị là mình nên hiểu về mình, biết đúng sai ở đời để sống tử tế hơn, tâm phúc hơn.
Đây là lá số của chị.
Chị sinh ra trong gia đình công chức. Bố là cán bộ ngành y dược đã nghỉ hưu sinh năm 1952. Mẹ là giáo viên cấp 2 và cũng đã nghỉ hưu, mẹ chị sinh năm 1953. Chị tốt nghiệp đại học ngoại ngữ năm 2000, hiện nay đang công tác tại tập đoàn của Nhật với vị trí khá ổn định (chị học ngôn ngữ tiếng Nhật). Ngoài ra chị có làm một vài công việc liên quan đến dịch sách và dạy tiếng Nhật (dạy hoàn toàn miễn phí cho 1 số bạn cần đến ngôn ngữ để phục vụ công việc).
Cuối năm 2002 chị lập gia đình. Chồng chị là bác sỹ quân đội. Năm 2003 chị sinh cháu trai đầu lòng, năm 2009 chị sinh cháu trai thứ 2.
Vì chồng chị không có ngày tháng năm sinh chính xác do cha mẹ không nhớ được, nên cũng không có lá số để luận về công danh. Em xem cho chị cung phu và cung tử tức nhé. Ngoài ra giúp chị các năm vận hạn xấu cần tránh. Em xem cả phần sức khỏe của cha mẹ chị nhé. Chị đang sống gần cha mẹ chị, do gia đình có hai chị em, em gái đang ở xa.

Chúc em luôn mạnh khỏe và an vui.
Thân ái,
Luận giải:
Nữ mệnh hỏa cung mệnh tại tý lá thế cục bị tổn hại.mệnh bị khắc nên hồi bé khá khó nuôi hay ốm đau sức kém nhưng may mắn có cả tuần triệt chặn nên tự thân rèn luyện mà khỏe mạnh,trở nên càng ngày càng tài năng.bạn là 1 người tài giỏi chăm chỉ tài năng nhưng luôn bị sự kìm hãm đó chính là do bản thân của bạn hay lo nghĩ và tính bạn khá cương nhờ cương cường và có chí hướng cùng sự tự tin mà bạn vượt qua nhiều khó khăn.
Cung quan:bạn luôn bị người ta nhòm ngó đố kị từ lúc mới đi làm nhưng vì nằm ở cung chấn mộc sinh cho bản mệnh nên luôn đc ở vị trí lợi,cung quan nói rằng bản thân bạn gặp may mắn rất nhiều luôn đc người trên nâng đỡ.bạn cũng hay bị vạ mồm vì sự tự tin thái quá của mình.người khác làm gì bạn cũng ko vừa lòng thoái mái đc đó là bản chất của bạn nên nhiều lúc bạn thấy ko hợp nhiều người và thường gặp những chuyện buồn phiền.nguyên nhân là tự bản thân bạn làm khổ bạn mà thôi,từ người ngoài nhìn vào sẽ thấy như vậy.bạn rất hay buồn và dễ khóc.bản tính bạn làm gì cũng dễ nản cứ làm cái gì nặng là lại kêu ca ngay nên bạn làm nghề về sách vở là rất hợp rồi.về tiền bạc thì đôi lúc bạn phải cảm thấy buồn phiền vì tiền bạc.bạn thường may mắn có tiền nhờ bạn bè là phần nhiều.
Chồng bạn là 1 người tốt và đứng đắn,có tài năng,2 vợ chồng rất hay cãi cọ nhau nhưng chung quy lại thì kinh tế gia đình vẫn tốt đẹp từ khi bạn lấy chồng nên mọi chuyện cãi cọ đc hóa giải,vợ chồng rất tình cảm.con cái:đứa nào cũng làm bố mẹ tốn hao tiền của cả,đứa đầu ko bằng đứa thứ 2.đứa thứ 2 biết phá nhưng tài năng biết kiếm tiền sớm.2 đứa tuổi xung nhau nên sau này bố mẹ sẽ mệt lắm đó nhé.
Năm 2017 bạn sức khỏe bạn kém phải ốm đau nhiều.nhiều chuyện buồn phiền mất mát tình cảm.hoặc trong gia đình có tang sự.
Năm 2018 thì ko biết bạn đầu tư cái gì nhưng tốn hao rất nhiều tiền của,liên quan đến anh chị em trong nhà.hoặc bị bạn bè đồng nghiệp mới lừa mất tiền hoặc cũng có thể cho anh em vay số tiền lớn.
hạn năm nay 2019 thì tốt đẹp,kinh tế ổn định đc quý nhân soi đường chỉ lối mà đc lợi về tiền bạc.
Năm 2020 thì hao tốn tiền bạc về con cái bạn nhé!
Nhưng năm cẩn thận sức khỏe:năm 34,40,43.49 tuổi.
Những năm gặp chuyện buồn phiền lo âu than khóc: 40,44,53 tuổi.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hoahoa2017 đã viết: 15:26, 19/04/19
hungmanh82 đã viết: 22:27, 18/04/19

E dự sinh sẽ 23,24,25/4

Cảm ơn anh.
Mong a giúp e thêm ạ.
Cảm ơn anh! E cũng mong thuận theo ý trời.
Hôm qua đến giờ e lập nhiều lá số tử vi lẫn bát tự của ngày 23,24,25
Mà ko biết nên chọn lá nào. Khó quá.
Theo e đọc thì
Ngày 25 thấy bát tự ko tốt, tự hình nhiều quá.
Ngày 24 phạm mão, ko tốt cho con gái.
Ngày 23 canh dần, cô quả.
Lỡ chọn sai ngày, giờ lại tội con.
Nên chắc để tự nhiên thuận theo ý trời,
Khi nào con muốn ra thì đón vậy.
Bạn cứ chọn ngày giờ hoàng đạo thì sẽ tốt nhé!trường hợp đẻ mổ nó khác.bạn cứ tin tôi đi,đừng có lấy lá số rồi xem bát tự làm gì bạn ạ!cho dù tự hình nhưng ngũ hành tứ trụ thuận hòa thì vẫn tốt đẹp bạn nhé!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Dạ Khúc đã viết: 22:22, 18/04/19
2.nghề nghiệp của bạn
Chào Anh,

Nhờ anh xem giúp lá số này với nhé Hình ảnh

1. Bố mẹ cùng tuổi sinh năm 1969, làm nông nghiệp. Mẹ sức khỏe yếu, Bố khoảng năm 2009/2010 bị tai nạn gãy chân
2. Hiện tại đang làm việc văn phòng, có liên quan đến kỹ thuật
3. Độc thân
Anh xem giúp em tình duyên và sự nghiệp thế nào với nhé (Đặc biệt là tình duyên ak, cho đến giờ đã trải qua gần 29 cái xuân xanh mà vẫn chưa có nổi mảnh tình vắt vai ak)
Em cảm ơn Anh,
Nữ mệnh thổ cung mệnh tại dần là thế rất tốt đẹp vị trí này tốt đẹp cho người mệnh thổ lắm bạn nhé.nên cuộc sống của bạn trước 30 là rất tốt đẹp và đầy đủ,tuy vậy sự tác động bên ngoài làm cho bạn rất mệt nhọc.bạn là 1 người khiêm nhường nhưng khá là khó tính và khắt khe trong cuộc sống mà đôi lúc ko hợp nhiều người.hỏa quá vượng đâm ra bản thân bạn tính rất nóng nảy mà nhiều lúc phải buồn lòng.bạn là 1 người sống rất tình cảm và hay lo nghĩ cho người khác thông minh khôn ngoan nên đc nhiều người nể nang.bạn rất tâm phật.trong con người bạn có 2 mặt đối lập nhau,ác và thiện nó đi song song với nhau làm bạn đôi lúc khó chịu mà ko hiểu vì sao mình lại lạ như vậy!quan tài thì khá đẹp nhưng bạn nên biết kiềm chế bản thân vui chơi vừa để giữ sức khỏe.cung thân của bạn nằm ở vị trí khá xấu nên khá là buồn bạn ạ!bạn phải nên đi chùa chiền nhiều để xóa đi cái nợ từ kiếp trước để lại.
Cung chồng: bạn đòi hỏi người khác khả lớn ở sự hoàn hảo và bạn quá kén chọn lại thêm quá thắng tính mà duyên lâu đến.mặt khác khi đối mặt với người khác bạn ko tự tin mà luôn vô duyên,cộc lốc mà người ta nghĩ mình vô duyên.bạn nên thay đổi.những mối tình của bạn luôn đến đụng độ như dao kiếm vậy,sắc sáo và ra đi trong thầm lặng lạnh lùng.

Năm 2018 có 1 mối tình nhưng ko thành,năm đó bạn rất cô đơn,tốn hao tiền của.
Sang năm nay 2019 thì khá lo lắng và cảm thấy chơi vơi bạn nhé!.
Năm 2022 thì bạn phải đề phòng bạn nhé!hạn khá là nặng đấy.đầu năm nên đi giải hạn bạn nhé!thành tâm thì sẽ qua khỏi!
Bạn thấy năm 2014 của bạn ốm nặng hay là tai nạn nhẹ vậy???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”