XIN các bác , anh chị , giúp bạn em ạ , nó dạo này sao sao ý ạ . cứ như người âm không ý .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

XIN các bác , anh chị , giúp bạn em ạ , nó dạo này sao sao ý ạ . cứ như người âm không ý .

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Dạ em xin chào các bác ạ . vì thời gian gấp nên em xin được vào thẳng vấn đề là bạn em bây giờ ạ . Các bác xem lá số cho bạn xem nó đang gặp phải vấn đề gì mà nó bi quan lắm ạ , tâm trạng , toàn muốn đòi chết . rồi thì hay nói những câu về như vũ trụ , thiêng đàng , chết chóc nghe rất khó hiểu . tình duyên thì bạn ấy trc yêu 1 ng nhưng không thành nên cô đơn từ dạo đó , bạn ý có tật nháy mắt , ng lùn béo . chậm chạp ( còn đầu óc vẫn bình thường )chỉ là dạo đây hay nói những điều linh tinh ạ . công việc thì cũng bấp bênh .
vậy cho em hỏi , vận mệnh bạn em sau này thế nào ạ , công việc ra sao , có vợ và có con không ạ ( vì tó toàn sợ ế vợ ) . bao giờ bạn em có thể sẽ ổn định hơn ạ ? nó nói nhiều điềm gở quá :( .
E, xin chân thành cám ơn ạ .
đây là lá số ạ , Chuẩn giờ sinh luôn .
Tập tin đính kèm
Nguyễn Hùng (1).jpg
Nguyễn Hùng (1).jpg (239.29 KiB) Đã xem 341 lần
Nguyễn Hùng.jpg
Nguyễn Hùng.jpg (183.59 KiB) Đã xem 342 lần
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: XIN các bác , anh chị , giúp bạn em ạ , nó dạo này sao sao ý ạ . cứ như người âm không ý .

update cho bạn nó . mọi người ơi .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: XIN các bác , anh chị , giúp bạn em ạ , nó dạo này sao sao ý ạ . cứ như người âm không ý .

không có ai xem giúp bạn em ạ ? e rằng nó càng ngày càng ko ổn các bác ạ .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”