Xin được tư vấn: hai vợ chồng cưới 7 năm vẫn chưa có con!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hdc
Chính thức
Chính thức

Xin được tư vấn: hai vợ chồng cưới 7 năm vẫn chưa có con!

Gửi bài gửi bởi hdc »

Mình có hai anh chị đồng nghiệp, cưới nhau đã 7 năm vẫn chưa có con. Anh chị nghe ai mách gì cũng thử, xem tử vi, bói toán đủ cả, nhưng cho đến nay vẫn chưa thành công. Tuổi hai anh chị đều lớn rồi, nên rất sốt ruột.
Xin nhờ các cô chú, anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp về chuyện con cái: nguyên nhân vì sao chậm muộn con, và các cách khắc phục. Cảm ơn và mong chờ sự tư vấn của các cô chú, anh chị!
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Xin được tư vấn: hai vợ chồng cưới 7 năm vẫn chưa có con!

Gửi bài gửi bởi thamlang »

chắc lầm giờ sinh rồi, hai số này phải có con chứ. có thể nào ông chồng có thời gian chơi bời tác oai tác phúc quá dáng mà phải trả giá ko? nếu vậy thì thôi. mình gieo nghiệp thì ko trách ai đc.
Đầu trang

hdc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hdc »

Đúng giờ sinh chứ không nhầm đâu ạ. Còn chuyện anh chồng có chơi bời...không thì thú thực mình cũng không biết. Hi vọng hai số này không đến nỗi không có con, chỉ là chậm muộn thôi.
Đầu trang

tuetvnb
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi tuetvnb »

2 lá số này đều phạm cách xấu về đường con cái, không thể trao đổi trên này được. Nếu ở HN thì tìm gặp, trao đổi trực tiếp, biết đâu gặp được cơ duyên.
Kính.
Được cảm ơn bởi: hdc
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlang »

kẻ hèn này nhìn đỏ mắt ko ra cách nào như bác Tuệ nói. nếu có thể xinh thỉnh giáo bác đôi điều về chuyện này.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”