Xin hỏi về người chồng thứ hai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Xin hỏi về người chồng thứ hai

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin hỏi về người chồng thứ hai

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Lệ Thu đã viết: 22:23, 06/12/19 Hình ảnh
B đã lấy chồng chưa, sao đã hỏi chồng thứ 2, gđ có vấn đề gì à?? Bạn này ok, thông minh, công việc tốt, biết kiếm tiền mà chồng bạn chê à :-? . Năm nay có biến động trong gđ vs cv sức khỏe ảnh hưởng đến bản thân thôi, nếu có xích mích thì nhường nhau chút là ok b nhé
Được cảm ơn bởi: Lệ Thu
Đầu trang

lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lieutrai »

Ồ. Lá số này đã đc đăng cách đây hơn 1 tháng. Sao bây giờ lại hỏi chồng thứ 2? Đã ly hôn rồi sao?
Đầu trang

lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lieutrai »

Nếu đây đúng là lá số của chị. Ông chồng tử phủ không ăn thua. Vậy ông chồng thất sát thiên mã thì sẽ thế nào🤔?
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

cự nhật không kiếp đã viết: 11:53, 07/12/19
B đã lấy chồng chưa, sao đã hỏi chồng thứ 2, gđ có vấn đề gì à?? Bạn này ok, thông minh, công việc tốt, biết kiếm tiền mà chồng bạn chê à :-? . Năm nay có biến động trong gđ vs cv sức khỏe ảnh hưởng đến bản thân thôi, nếu có xích mích thì nhường nhau chút là ok b nhé
Sống với nhau mà cảm thấy vô cùng cô đơn, bởi k thể chia sẻ đc với nhau, chồng mình luôn k hài lòng về mình, và a ấy thích thì k nói chuyện với mình, mình rất buồn, có cảm giác như ngta lúc nào cũng coi thường mình, cố mãi cố mãi giờ mình đã quá mệt mỏi,
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Lệ Thu đã viết: 13:36, 07/12/19
Sống với nhau mà cảm thấy vô cùng cô đơn, bởi k thể chia sẻ đc với nhau, chồng mình luôn k hài lòng về mình, và a ấy thích thì k nói chuyện với mình, mình rất buồn, có cảm giác như ngta lúc nào cũng coi thường mình, cố mãi cố mãi giờ mình đã quá mệt mỏi,
Chỉ nhìn vào Lá số bạn thôi thì không thể nói được gì về chồng bạn. Nhưng về bạn thì nhận định là thua xa chồng bạn về tư duy. Mình không bênh vực nhưng bạn nên nghĩ lại, xem vì sao bạn bị chồng mình đối xử như thế. Thật chất bạn nhờ người cung phu rất nhiều, do đó nên suy nghĩ sáng suốt hơn vì thự chất bạn kém cõi trong suy nghĩ rất nhiều, lời thật đừng buồn, đến lúc bạn nghĩ lại sẽ hiểu.
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

huynh19 đã viết: 13:54, 07/12/19
Lệ Thu đã viết: 13:36, 07/12/19

Chỉ nhìn vào Lá số bạn thôi thì không thể nói được gì về chồng bạn. Nhưng về bạn thì nhận định là thua xa chồng bạn về tư duy. Mình không bênh vực nhưng bạn nên nghĩ lại, xem vì sao bạn bị chồng mình đối xử như thế. Thật chất bạn nhờ người cung phu rất nhiều, do đó nên suy nghĩ sáng suốt hơn vì thự chất bạn kém cõi trong suy nghĩ rất nhiều, lời thật đừng buồn, đến lúc bạn nghĩ lại sẽ hiểu.
Cảm ơn bạn nhé,
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

lieutrai đã viết: 12:17, 07/12/19 Nếu đây đúng là lá số của chị. Ông chồng tử phủ không ăn thua. Vậy ông chồng thất sát thiên mã thì sẽ thế nào🤔?
Bạn nói rõ hơn giúp mình được k ?
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Em có đi xem tử vi thầy cao anh có nói năm tới sẽ li hôn, dù cung phu thê của em đẹp, thật ra thì bản thân cũng tự thấy cuộc hôn nhân này k ổn, có lẽ ông chồng tốt đẹp này k dành cho em, em muốn hỏi về cuộc hôn nhân thứ hai của mình, mong mọi ng coi giúp
Được cảm ơn bởi: lsvnngu, anhthu5993
Đầu trang

LedzFloyd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LedzFloyd »

Cung phu gốc chị rất tốt nhưng lưu phu đại hạn 24-33 vào cung tài thì gom đủ mọi cách xấu: Hình diêu KK, thêm tang mã khốc hư còn bồi thêm Phá Quân cô quả. Có lẽ chồng chị là 1 người rất đáng nể nhưng tình cảm vợ chồng trong 10 năm này thì thật không thể nào xấu hơn.
Em cũng chẳng biết khuyên chị ra sao vì nói kiểu gì cũng không nên, nếu chưa ràng buộc con cái thì tùy ý chị thôi, chồng trước chồng sau gì đều xem cung phu cả, chị không gặp người xấu được đâu (sure).
Chúc chị may mắn :)
// Nếu có thể chị up lá số chồng chị lên nữa nhé!
Được cảm ơn bởi: lsvnngu, Lệ Thu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”