Xin mọi người giúp đỡ xem hào thai đã hiện chưa ạ.vợ chồng cháu hiếm muộn 5 năm rồi ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Xin mọi người giúp đỡ xem hào thai đã hiện chưa ạ.vợ chồng cháu hiếm muộn 5 năm rồi ạ

Gửi bài gửi bởi MinhThuy195 »

Xin mọi người,xem giúp vợ chồng cháu với ạ,vợ chồng cháu hiếm muộn cũng đã 5 năm rồi ạ,thuốc thang đông tây y,đủ cả mà chưa có duyên với con,giờ còn thiếu mỗi nước thụ tinh trong ống nghiệm nữa thôi ạ,nhưng liệu vợ chồng cháu tự nhiên được k ạ,hay vẫn phải nhờ tới biện pháp thụ tinh trong ống nghiệm,để có được con ạ,xin mọi người xem giúp ạ,vợ chồng e cảm ơn ạ
Tập tin đính kèm
5DB330C0-59DE-4F3D-8BE0-A5D7FE9F3666.jpeg (286.12 KiB) Đã xem 607 lần
9DAAB4EA-7D57-440C-B105-742A47C47A06.jpeg (297.08 KiB) Đã xem 607 lần
Đầu trang

MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xin mọi người giúp đỡ xem hào thai đã hiện chưa ạ.vợ chồng cháu hiếm muộn 5 năm rồi ạ

Xin mọi người ngang qua xem giúp vợ chồng e với ạ
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin mọi người giúp đỡ xem hào thai đã hiện chưa ạ.vợ chồng cháu hiếm muộn 5 năm rồi ạ

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

mình khuyên bạn nên làm 3 việc sau:
1. đi bệnh viện khám, cả 2 nhé. lá số có thể hiện chậm muộn, đáng lo chuyện con cái.
2. 2 vợ chồng chuyển tạm qua chỗ khác ở một thời gian. đổi đất để lấy khí, cách này cũng làm cho nhiều người rồi.
3. bạn nhờ ai đó giỏi phong thủy qua xem hộ phong thủy nhà bạn. bạn xem khu đất nhà bạn có gần nghĩa trang, nhà xác hay đất nhà ở trước có lẫn đất nghĩa địa về đổ lấn không nhé.
mình chỉ đề nghị thế thôi.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Thupy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupy »

Tớ nói trên phương diện khoa học, hai Em hãy đến Bv thử xem.
HN tớ kg biết nhưng HCM thì tớ đc biết cặp VC quyền lực trong hiếm muộn đấy là Bs. Vương Thị Ngọc Lan và Bs. Hồ Mạnh Tường. Họ có 1 team và hình thành 1 hệ thống Bv Tư Nhân mang tên Mỹ Đức. Đội ngũ nầy với tỉ lệ thành công là 50-60%, và là 1 trong 3 nước đứng đầu thế giới về vấn đề hiếm muộn,nên đừng có suy nghĩ sính ngoại với bộ môn nầy. ( Tớ chỉ nói trên sự hiểu biết của tớ thông qua CV của tớ chứ kg PR cho ai nhé). Hai bạn hãy thử.
Đầu trang

MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungternopil đã viết: 17:33, 15/07/19 mình khuyên bạn nên làm 3 việc sau:
1. đi bệnh viện khám, cả 2 nhé. lá số có thể hiện chậm muộn, đáng lo chuyện con cái.
2. 2 vợ chồng chuyển tạm qua chỗ khác ở một thời gian. đổi đất để lấy khí, cách này cũng làm cho nhiều người rồi.
3. bạn nhờ ai đó giỏi phong thủy qua xem hộ phong thủy nhà bạn. bạn xem khu đất nhà bạn có gần nghĩa trang, nhà xác hay đất nhà ở trước có lẫn đất nghĩa địa về đổ lấn không nhé.
mình chỉ đề nghị thế thôi.
Dạ vầng e cảm ơn đã cho chúng e lời khuyên ạ,chúng e cũnng đi khám và cũng thuốc thang khắp nơi rồi ạ,là do e thôi còn ck e bình thường,chúng e cũng dự tính sang năm sau cố gắng tích cop đi làm thụ tinh trong ống nghiệm ạ,dẫu biết là sẽ vất vả khó khăn nhưng vẫn phải cố gắng thôi ạ
Chỉ là k biết lá số của e có được đứa con nào k thôi ạ,sợ là k có duyên với con cả đời này lại k có nổi đứa con ạ😢
Đầu trang

MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thupy đã viết: 18:44, 15/07/19 Tớ nói trên phương diện khoa học, hai Em hãy đến Bv thử xem.
HN tớ kg biết nhưng HCM thì tớ đc biết cặp VC quyền lực trong hiếm muộn đấy là Bs. Vương Thị Ngọc Lan và Bs. Hồ Mạnh Tường. Họ có 1 team và hình thành 1 hệ thống Bv Tư Nhân mang tên Mỹ Đức. Đội ngũ nầy với tỉ lệ thành công là 50-60%, và là 1 trong 3 nước đứng đầu thế giới về vấn đề hiếm muộn,nên đừng có suy nghĩ sính ngoại với bộ môn nầy. ( Tớ chỉ nói trên sự hiểu biết của tớ thông qua CV của tớ chứ kg PR cho ai nhé). Hai bạn hãy thử.
Dạ vâng ạ,Chúng e cũng tính năm sau cố gắng làm thụ tinh trong ống nghiệm,xác định là khó khăn vất vả ạ,nhưng chúng e cũng xác định là phải nhờ y học chắc mới có đc mặc dù tỉ lệ 50-60% nhưng sẽ cố gắng ạ,còn về ls thì e thấy có phần cũng đúng,có phần k,có bệnh cứ vái tứ phương ai mách gì thấy hợp lý e cũng làm theo ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangDungHN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoangDungHN »

Mình hỏi bạn 3 câu thôi: nhà bạn bị méo, và góc nào bị thụt vào trong? Cửa nhà bạn thẳng hướng nào?
Bạn đã xin Mẫu, xin Phật và xin Thánh con chưa?
Đầu trang

Tế công đa sự
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tế công đa sự »

Tiền mất tật mang đa mang toàn tập.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”