Xin nhờ anh chị xem dùm lá số của mẹ em ạ!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
xipit2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Xin nhờ anh chị xem dùm lá số của mẹ em ạ!!

Gửi bài gửi bởi xipit2012 »

Xin nhờ anh chị xem dùm vận hạn lá số thế nào ạ!!!..từ đầu năm tới giờ, mẹ em gặp nhiều khó khăn trong việc đất đai , tiền bạc!!!..hiện tại mẹ em đang hợp tác với 1 đối tượng làm ăn, theo linh cảm của em là không tốt lắm!!!..xin anh chị giúp với ạ!!!

Hình ảnh
Đầu trang

congquyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Xin nhờ anh chị xem dùm lá số của mẹ em ạ!!

Gửi bài gửi bởi congquyen »

Mẹ bạn có số buôn bán rất giàu có, hạn năm này không có gì xấu, hạn từ 53 - 63 hao tài nặng, từ 64 ồn định
Được cảm ơn bởi: xipit2012
Đầu trang

lethanhson
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lethanhson »

Bạn có thể cho 3 ~ 5 chi tiết về con cái, anh em của mẹ bạn hoặc vận hạn của mẹ bạn được không ? Vừa là để xác định giờ sinh cho chính xác vừa là giúp mọi thành viên có cơ hội nghiệm lý thêm !

Mẹ bạn có phải là con đầu trong gia đình khong ?
Đầu trang

xipit2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Mẹ mình là con đầu, có 8 anh chị em!! ông bà ngoại, cô cậu mình đều ở nước ngoài, chỉ có gia đình mình ở VN, năm trước mẹ mình vừa nghỉ làm cnv nhà nước, để chuyển sang kinh doanh nhà đất!.. ban đầu việc này cũng khá tốt, nhưng từ cuối năm trước đến đầu năm nay công việc rất khó khăn!!!
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlang »

Tham vũ đồng hành ngộ song lộc khôi việt tả hữu, linh hoả, càng già càng giàu ko ai bắt nạt đc mẹ em đâu.
Đầu trang

phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phamducthao »

Cung Điền Có Cơ Lương miếu nhưng ngộ tuần, gặp Đà la, hoá kị ,khốc hư, riêu Y thì ko nên làm ăn đến đất đai.
Mệnh Quan có song Lộc lẽ ra rất tốt nhưng ngộ tuần triệt nên trắng tay.
Thiên Di VCD có Tả hữu càng làm cho Địa không, Linh tinh tác oai tác quái, thêm phục binh thì sẽ có ngày bị lừa vào tròng.
Lá số này tốt nhất nên an phận con đường công chức thì sẽ ko sao.
Nếu lao vào buôn bán, nhất là nhà đất thì ko nên chút nao.
Trên lá số thấy cung Phụ mẫu là đệp nhất, số từ nhỏ được cha mẹ đùm bọc, được no cơm ấm áo.
Hậu vận có khá được hay ko còn tuỳ thuộc vào việc có sớm ra khỏi con đường buôn bán hay ko?
Đầu trang

Vo vi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vo vi »

Lá số này là cách cục Tham Vũ đồng hành tiền bần hậu phú nhưng bị Tuần Triệt phá hết Song lộc rồi, Mệnh Thân Phúc đức lại hội quá nhiều sát tinh Không Kiếp Hoả Linh,Thân cư Tài bạch Liêm Phá hãm Hỏa tinh đồng cung Đào hoa Địa kiếp chiếu, nên khó được "hậu phú" như cách cục trên.
Đại vận hiện nay ở cung Tài đang vất vả cả tiền bạc lẫn tình duyên. Năm trước lưu đại hạn ở cung Phu gặp Thiên phủ nên làm ăn còn khá, sang năm nay vào cung Tử tức gặp Thái tuế, Đà la, Hóa kỵ vậy nên làm ăn trục trặc lại dễ bị tai tiếng.
Xin lỗi bạn mình hỏi không phải, cha mẹ bạn hiện còn sống chung không.
Đầu trang

xipit2012
Lục đẳng
Lục đẳng

thanks mọi người đã chỉ giúp ạ!!!

+ ba mẹ mình vẫn sống chung nhưng dạo này hay cãi nhau, cũng do công việc đất đai mà ra, mọi người trong nhà đều khuyên mẹ không nên lao vào buôn bán đất, nhưng mẹ nhất định làm theo ý mình, cả nhả mình cũng không biết làm sao nữa!!!..hiện tại mẹ mình đang tranh chấp miếng đất mua từ năm trước, có thể kiện ra toà và cũng định mở cty chế biến thức ăn gia súc, với 1 đối tác khác. Moi người có thể cho mình lời khuyên về 2 việc này có tiến triển xấu đi không, và năm sau công việc mẹ mình có khá hơn phần nào không?
Đầu trang

BuiChien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi BuiChien »

thamlang đã viết:Tham vũ đồng hành ngộ song lộc khôi việt tả hữu, linh hoả, càng già càng giàu ko ai bắt nạt đc mẹ em đâu.
Ngộ Tuần, Triệt thành tiền phú hậu bần. Liêm Phá hãm nói chung không hợp với Hỏa Linh hãm, thành cách khó tính, liều lĩnh, ngang ngược thiếu suy xét. Mệnh cung giữ nhiều Tài tinh, nên rất đam mê, ham muốn về tiền bạc. Do bị Triệt nên khả năng về tài chính không tốt, thêm cung Tài xấu nên suốt đời khổ sở vì tiền bạc.

Lộc Tồn đắc cư Quan, dính vào đất cũng hợp lý, rất dễ phát về đất nhưng phát cái là bị Không vong (Tuần) hành hạ cho điêu đứng.

Năm nay không việc gì cả, nhưng năm sau sẽ hao tiền tốn của kinh khủng (hạn Phá Hỏa gia Kiếp, tất cả đều hãm).
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlang »

mọi ng quá đề cao tuần triệt rồi, sau 30 tuổi triẹt giamr ảnh hưởng, với lại theo tôi tuần triệt chỉ nói lên những khó khăn trắc trỏ gặp phải chứ ko làm mất hết lý tính các sao. nếu xem các lá số của ng thành đạt có ai tránh đc tuần triệt đâu, vấn đề là ng ta vượt qua như thế nào. tôi có ng bạn có lá số rất giống lá số này về mọi mặt, bây giờ đang rất thành công trong BDS dù vẫn là giáo viên cấp 2.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”