Xin các cao nhân xem giúp năm sau em lấy vợ được chưa chứ đường tình duyên em lận đận quá ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tuananh050194
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin các cao nhân xem giúp năm sau em lấy vợ được chưa chứ đường tình duyên em lận đận quá ạ

Gửi bài gửi bởi tuananh050194 »

Ha_Tuan_Anh_2021_1caff60a.jpg (148.11 KiB) Đã xem 299 lần
Các bác xem giúp em về cung thê em xấu quá. Yêu ai cũng chia tay bất thình lình ạ. Em xin cảm ơn.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin các cao nhân xem giúp năm sau em lấy vợ được chưa chứ đường tình duyên em lận đận quá ạ

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn Tuananh thân , cung thê của bạn xấu ( như bạn nói ) thì đúng , thân cư thê thì tốt hay xấu đều là duyên hay nợ từ kiếp trước .Thân cư thê của bạn xấu , mà mệnh của ban tốt thì phải lập gia đình muộn , nếu không cũng phải 3 , 4 lần mới xong , phải lập gia đình thật trễ kẻo tơ tình chưa dứt , mối tình đã tan . Thường lấy người phá tán , hoang đãng , chơi bời , tha phương ... , bạn phải lưu ý . Điều quan trọng ở cung thê của bạn là : bạn có nghiệp chướng kiếp trước , quả báo vào kiếp này ( như khi có người thường bỏ đi , chia tay nhanh mà không có lý do , hoặc không bỏ đi hay thành vợ chồng rồi cũng phá tán bạn hết rồi lại đi và hành bạn ... ) . Bạn phải lập gia đình muôn và phải giải được nhiệp chướng này , chúc bạn may mắn để vượt qua nhé .
Đầu trang

tuananh050194
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin các cao nhân xem giúp năm sau em lấy vợ được chưa chứ đường tình duyên em lận đận quá ạ

Gửi bài gửi bởi tuananh050194 »

Em cảm ơn nhiều ạ. Bây giờ chỉ có cố gắng thay đổi số phận thôi ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”