Chiêm nghiệm chỉ tay

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
tranthanhlam
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chiêm nghiệm chỉ tay

Gửi bài gửi bởi tranthanhlam »

4 năm đã trôi qua,vẫn nhớ mãi kí ức thươu mới bắt đầu biết coi chỉ tay,với những sự hiểu biết rời rạc,với những mong lung tột cùng,không biết đi như thế nào mới đúng....
Giờ thì nhìn lại khoảng thời gian đó,bỗng có chút mĩm cười trong sự suy tư..
...
Những bạn từng được lâm xem ở những năm trước,không biết còn bạn nào ở lại diễn đàn hay bạn nào đã ra đi ,không còn ghé vô nữa..
Mấy năm qua các bạn thế nào?,những lời mình luận giải chỉ tay ngày nào,giờ liệu có đúng không???
Các bạn vào đây tâm sự,phản hồi nhé ..
Hoặc kết bạn facebook này..thanks
https://www.facebook.com/profile.php?id=100051098342556
Đầu trang

_HelloWorld_
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Chiêm nghiệm chỉ tay

Gửi bài gửi bởi _HelloWorld_ »

Em mới gia nhập diễn đàn, từng đọc qua bài post 4 năm trước của anh. Nay thấy anh quay lại, em hy vọng hữu duyên được anh luận cho đôi lời về đường chỉ tay của em ạ :D Từ nhỏ đến năm 15-16 tuổi, đường chỉ tay em rõ chữ M. Càng lớn, đường chỉ tay cắt chữ M bên trên chạy từ đường sinh đạo đến đường tâm đạo càng rõ. Đường chỉ tay đó có ý nghĩa gì không ạ?
IMG_2191_jpg 2.jpg
IMG_2191_jpg 2.jpg (426.88 KiB) Đã xem 1212 lần
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

tranthanhlam đã viết: 15:15, 05/10/20 4 năm đã trôi qua,vẫn nhớ mãi kí ức thươu mới bắt đầu biết coi chỉ tay,với những sự hiểu biết rời rạc,với những mong lung tột cùng,không biết đi như thế nào mới đúng....
Giờ thì nhìn lại khoảng thời gian đó,bỗng có chút mĩm cười trong sự suy tư..
...
Những bạn từng được lâm xem ở những năm trước,không biết còn bạn nào ở lại diễn đàn hay bạn nào đã ra đi ,không còn ghé vô nữa..
Mấy năm qua các bạn thế nào?,những lời mình luận giải chỉ tay ngày nào,giờ liệu có đúng không???
chào lâm dạo này mới thấy lâm tái xuất trên diễn đàn. Mấy năm nay chắc lâm cũng tu tập chiêm nghiệm đc nhiều kiến thức hơn về môn chỉ tay nói riêng và huyền học nói chung. Chúc bạn gặt hái đc nhiều thành công hơn nữa , thân tâm thường an lạc.
Được cảm ơn bởi: tranthanhlam
Đầu trang

tranthanhlam
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thợ mộc đã viết: 00:19, 06/10/20 chào lâm dạo này mới thấy lâm tái xuất trên diễn đàn. Mấy năm nay chắc lâm cũng tu tập chiêm nghiệm đc nhiều kiến thức hơn về môn chỉ tay nói riêng và huyền học nói chung. Chúc bạn gặt hái đc nhiều thành công hơn nữa , thân tâm thường an lạc.
Chào bác thợ mộc...chúc bác luôn mạnh khỏe và nhiều niềm vui...
Thật thì mấy năm qua, lâm cũng không còn mặn mà với bói toán, thế giới huyền học nữa ,cũng bởi cuộc sống với nhiều lo nghĩ và nhiều thứ làm bản thân không còn dành cho huyền học 1 nhiệt huyết sôi sục như ngày nào...
Chỉ là dạo gần đây, thời gian rảnh rỗi nên cũng có vài thoáng không gian yên tĩnh trầm mình, bỗng nhớ tới những người bạn xưa, những người bạn 1 thời, thời mà cái niềm đam mê còn mạnh mẽ nhất , sôi trào nhất,nên muốn biết xem ,hỏi thăm xem các bạn giờ đã như thế nào, cuộc sống ra sao? để lắng nghe và tìm niềm vui cho chính mình thôi bác à....chủ yếu là kết bạn để khi nào đó buồn vui ta cùng nhau tâm sự, nên lâm đính kèm thêm link nick facebook của mình ở dưới.....
Chúc bác ngày mới vui vẻ. Thân ái!
Đầu trang

tranthanhlam
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

_HelloWorld_ đã viết: 15:47, 05/10/20 Em mới gia nhập diễn đàn, từng đọc qua bài post 4 năm trước của anh. Nay thấy anh quay lại, em hy vọng hữu duyên được anh luận cho đôi lời về đường chỉ tay của em ạ :D Từ nhỏ đến năm 15-16 tuổi, đường chỉ tay em rõ chữ M. Càng lớn, đường chỉ tay cắt chữ M bên trên chạy từ đường sinh đạo đến đường tâm đạo càng rõ. Đường chỉ tay đó có ý nghĩa gì không ạ?

IMG_2191_jpg 2.jpg
Chào bạn, chúc bạn ngày mới vui vẻ..
Topic này lâm lập ra, là để chiêm nghiệm thôi bạn à....Để các bạn từng được mình xem vào đây tâm sự, phản hồi những gì mà mấy năm trước ,mình từng đã luận cho các bạn đó....
Chứ mình, giờ không còn bói toán nữa....chỉ là muốn tìm thêm niềm vui, qua việc lắng nghe những người bạn 1 thời mình từng có dịp biết đến....
Bạn thông cảm cho mình nhé!. Thân!
Được cảm ơn bởi: _HelloWorld_
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

tranthanhlam đã viết: 15:15, 05/10/20
chào ban Lâm, ban kết ban Facebook đi mình gửi lời rồi đó. Mình sẽ phản hồi bạn những gì ban nói nhé! Ở đây ko tiện lắm Mình tên là tô......
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”