Tướng mũi to miệng rộng của em có được không ạ ?

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tướng mũi to miệng rộng của em có được không ạ ?

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Các bác xem tướng cho em ạ , tình duyên và công danh tài lộc , em loay hoay mãi mới úp được ảnh nên
Tập tin đính kèm
IMG_0724.JPG (84.66 KiB) Đã xem 2960 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Mân mân
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tướng mũi to miệng rộng của em có được không ạ ?

Gửi bài gửi bởi Mân mân »

Seo ko xem cho boy cự môn dị ta , úp nào ,úp.nào
Mờ anh oi, qua bên thiên ất hoạt động nhờ coi nghen anh. , bên đây hỏng chuyên coi tướng nhìu đâu ò, mắc công mình lỡ phô mẹt mình ra oi. Thì mình lết qua kia phô típ hen , qua đó có kim ca ó. Post topic nhờ kim ca nghen
Mân chúc anh may mắn nè
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mân mân đã viết:Seo ko xem cho boy cự môn dị ta , úp nào ,úp.nào
Mờ anh oi, qua bên thiên ất hoạt động nhờ coi nghen anh. , bên đây hỏng chuyên coi tướng nhìu đâu ò, mắc công mình lỡ phô mẹt mình ra oi. Thì mình lết qua kia phô típ hen , qua đó có kim ca ó. Post topic nhờ kim ca nghen
Mân chúc anh may mắn nè
Mân lăng xăng quá nhỉ , nhưng nội tâm bên trong chắc chững nắm :) . ừm anh biết rồi , cám ơn Mân Em
Đầu trang

Mân mân
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hị hị ,.lăng xăng giúp mọi ngừi đó giờ rọi anh , hị hị , thấy anh mắn lấy vk quá hà , mân mún giúp anh xem xem khi lào lấy dợ ó , anh ở quê phải hem ,.nhìn mặt anh có gì đó nét bắc chắc Anh ở miền bắc òi. Đàn ông miệng rộng , mặt mày như anh mí tốt , mà hên xui , chắc tại cự môn ở mệnh nên dị , hị hị
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mân mân đã viết:Hị hị ,.lăng xăng giúp mọi ngừi đó giờ rọi anh , hị hị , thấy anh mắn lấy vk quá hà , mân mún giúp anh xem xem khi lào lấy dợ ó , anh ở quê phải hem ,.nhìn mặt anh có gì đó nét bắc chắc Anh ở miền bắc òi. Đàn ông miệng rộng , mặt mày như anh mí tốt , mà hên xui , chắc tại cự môn ở mệnh nên dị , hị hị
mấy ai con gái đk lăng xăng vậy đâu ,khó kiếm lắm . ừ miền bắc , bắc ninh . . thầy giáo vừa gọi điện cho anh này , 28 này thi bằng lái oto , lâu ko học sợ ghê ^^
Đầu trang

Mân mân
Nhị đẳng
Nhị đẳng

chienapple đã viết:
Mân mân đã viết:Hị hị ,.lăng xăng giúp mọi ngừi đó giờ rọi anh , hị hị , thấy anh mắn lấy vk quá hà , mân mún giúp anh xem xem khi lào lấy dợ ó , anh ở quê phải hem ,.nhìn mặt anh có gì đó nét bắc chắc Anh ở miền bắc òi. Đàn ông miệng rộng , mặt mày như anh mí tốt , mà hên xui , chắc tại cự môn ở mệnh nên dị , hị hị
mấy ai con gái đk lăng xăng vậy đâu ,khó kiếm lắm . ừ miền bắc , bắc ninh . . thầy giáo vừa gọi điện cho anh này , 28 này thi bằng lái oto , lâu ko học sợ ghê ^^
Ủa dị là người úp hình hỏng phải là chính chủ hẻm ? Là ngửi khác Úp nhờ xem giùm hẻm , thi thì thi thoy. Cái gì tới sẽ tới ah đừng lo nà
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mân mân đã viết:
chienapple đã viết:
Ủa dị là người úp hình hỏng phải là chính chủ hẻm ? Là ngửi khác Úp nhờ xem giùm hẻm , thi thì thi thoy. Cái gì tới sẽ tới ah đừng lo nà
chính chủ nhé , chính là anh mà
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Em lại up lên ạ . Mọi người xem giúp em . Em cám ơn ^^
Tập tin đính kèm
2D829911-CF17-4C35-B372-956C27F82F22.jpeg (340.52 KiB) Đã xem 2053 lần
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Mũi to không lo chết đói :D
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thamlang_man đã viết: 11:53, 29/12/18 Mũi to không lo chết đói :D
Nhưng có xấu không anh ? Cả tình cảm nữa ý ạ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”