Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

ladycat đã viết:A kyocera oi, cho e hoi:"sau nay e co chong, chong e co bo e, co li di voi e khong? Vi e thay trong cung Phu The cua e co hồng loan, đào hoa?"
https://lyso.vn/lasotuvi/2/010026 ... adycat.jpg" target="_blank
anh thấy cũng có khả năng đó anh mong con hóa khoa nó giải dc cung phu này

nangnho2007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nangnho2007 »

nangnho2007 đã viết:
kyocera đã viết:
nangnho2007 đã viết:Nhờ anh Kyo xem giúp năm nay em có lấy chồng không ah
Hình ảnh
năm nay cũng có cơ hội nhưng anh ko đảm bảo anh xem kỹ hạn cho em rồi nếu đại hạn cung phúc này mà ko lập dc gia đình thì để sang hạn 32-41 sẽ có cơ hội cao hơn nhất là có đào hoa song hao sẽ rất tốt
Em cảm ơn anh nhiều. Anh có thể xem thêm giúp em được không ah.
I
Chuyện tình cảm của em không thuận lắm. Em lấy chồng có gần nhà không ah. Hay là lấy chồng xa và chồng em sau này như thế nào ah? em co nguoi ban than co tinh cam voi nhau lieu bon em co den duoc voi nhau khg ah Thanks anh

Trangthu19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trangthu19 »

kyocera đã viết:
Trangthu19 đã viết:Hôm nay e mới tham gia diễn đàn vì lận đận tình duyên quá, cứ yêu sắp cưới lại chia tay, anh xem giúp e lá số của e với ạ
link lá số ạ: https://lyso.vn/lasotuvi/2/231528 ... gthu19.jpg" target="_blank
Hình ảnh
hiện tại anh chưa nói gì về cung phu này số em vốn dc hưởng phúc nhưng cung di em hội cự kỵ nên em hay bị chia tay như vậy cũng bất lợi

Anh ơi vậy cung phu của e có vấn đề gì ko ạ? năm nay liệu e có hôn sự ko ạ? anh xem giúp e với nhé. E cảm ơn anh nhiều ạ!

Susana
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Susana »

kyocera đã viết: cung phu này cũng hơi khó xem thật cung mệnh đào hoa ngộ kiếp là đã thể hiện sự nợ duyên rồi

Là rất xấu phải ko bác Kyo, có phải là đúng như người ta vẫn luận về kk: Đào Hồng KK thì ngang trái về tình và có thể bị killed vì tình ?
Bác Kyo ơi bản tính Su thì tương đối nghiêm túc về chuyện tình cảm, nên hơi khó gần và chưa có gì gọi là đau khổ vì tình hết, có phải chưa gặp gì đau khổ ngang trái vì tình thì cái nghiệp KK-Đào Hồng càng chắc chắn xảy ra ko? Su hoang mang quá.

taitam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi taitam »

kyocera đã viết:
taitam đã viết:Bạn ơi, mình gửi lại bạn xem hộ mình với nhé:
https://lyso.vn/lasotuvi/2/203004 ... taitam.jpg" target="_blank
cung phu này nếu lấy dc chồng thì cô đơn thiếu tình cảm người chồng vô tâm thiếu quan tâm
Bạn ơi, xem kỹ lại chi tiết hộ mình được không? "nếu lấy được chồng...." vậy là có thể ko lấy luôn hả bạn??hic hic. mà nghe là không muốn lấy chồng luôn rồi

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

nangnho2007:công nhận năm nay có chuyện tình cảm với bạn thật có bền hay ko anh sẽ gửi inbox cho em

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Trangthu19 đã viết:
kyocera đã viết:
Trangthu19 đã viết:Hôm nay e mới tham gia diễn đàn vì lận đận tình duyên quá, cứ yêu sắp cưới lại chia tay, anh xem giúp e lá số của e với ạ
link lá số ạ: https://lyso.vn/lasotuvi/2/231528 ... gthu19.jpg" target="_blank
Hình ảnh
hiện tại anh chưa nói gì về cung phu này số em vốn dc hưởng phúc nhưng cung di em hội cự kỵ nên em hay bị chia tay như vậy cũng bất lợi

Anh ơi vậy cung phu của e có vấn đề gì ko ạ? năm nay liệu e có hôn sự ko ạ? anh xem giúp e với nhé. E cảm ơn anh nhiều ạ!
cung phu của em ko xấu anh chỉ ngại mỗi cự kỵ thôi chính vì có cự kỵ nên em khá ngại giao tiếp nhưng cũng may em có âm dương sáng sủa chiếu nên em sẽ ở thế bị động người này sẽ chủ động trong thời gian tới

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Susana đã viết:
kyocera đã viết: cung phu này cũng hơi khó xem thật cung mệnh đào hoa ngộ kiếp là đã thể hiện sự nợ duyên rồi

Là rất xấu phải ko bác Kyo, có phải là đúng như người ta vẫn luận về kk: Đào Hồng KK thì ngang trái về tình và có thể bị killed vì tình ?
Bác Kyo ơi bản tính Su thì tương đối nghiêm túc về chuyện tình cảm, nên hơi khó gần và chưa có gì gọi là đau khổ vì tình hết, có phải chưa gặp gì đau khổ ngang trái vì tình thì cái nghiệp KK-Đào Hồng càng chắc chắn xảy ra ko? Su hoang mang quá.
cái khó gần này là do em chọn lựa thôi đơn giản thái âm ko sợ không kiếp chẳng qua do em khó tính trong việc chọn bạn đời thôi nên ko tới nỗi ngang trái về tình và có thể bị killed vì tình ? :))

nangnho2007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nangnho2007 »

kyocera đã viết:nangnho2007:công nhận năm nay có chuyện tình cảm với bạn thật có bền hay ko anh sẽ gửi inbox cho em
Em cảm ơn Kyocera nhiều vì thật ra đợt này em cũng đang hoang mang về chuyện tình cảm chẳng biết như thế nào nữa.

thuthaohnue
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuthaohnue »

kyocera đã viết:
thuthaohnue đã viết:Hình ảnh

anh ơi xem giúp em ạ. Anh xem em có thể có người yêu trong năm nay ko ? ng yêu ( chồng ) em sau này là người như nào a ( công việc, ngoại hình, tính cách) Em đi xem nhiều nơi, năm nào cũng bảo sẽ có ng yêu và cưới ngay năm đó. Vậy mà qua mấy năm vẫn... chưa có người yêu. Hay do em chưa cắt tiền duyên ạ ( nhiều người khuyên cắt mà em ko dám )
cung phu này âm dương chiếu chủ yêu nhanh cưới nhanh cũng gần như ty sét đánh nên anh cũng nghĩ em sẽ yêu tầm vài tháng trong 1 năm rồi sẽ cưới công danh người này ổn định em sẽ dc nhờ nhiều

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”