Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
qiuzhuang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi qiuzhuang »

kyocera đã viết:
qiuzhuang đã viết:
Hình ảnh
Mệnh thân phúc của em đều xấu đúng k ạ? Lúc chưa xem lá số thì thôi chứ xem r chỉ mong 2 chữ bình yên, biết mình ko tốt thì sửa mình, có nghiệp thì trả nghiệp thui ^^ cô quả không kiếp loạn xạ thì ko phải đến 45t em mới lấy nổi chồng chứ anh?
em có lấy dc ko phụ thuộc vào đại hạn 25-34 này chứ ko tới 45 đâu[/quote]
Có Tả Hữu xung chiếu thì có phải là làm lẽ hay tranh chồng ko anh?
Có phải bạn ấy mặt dài, k cao cũng ko trắng ko ạ? Cái này là em đi xem bói ngoài, cũng ko tin lắm :d
Anh có thể xem hạn giúp em nữa đc ko ạ, em đoán chắc cũng ngoài 30
Ls xấu nên có lẽ mng ngại nói nhiều :) mà hỏi cũng ngại :p nhg có xấu tnào bg cũng chả thấy sợ nữa ^^

luongvananh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luongvananh »

Vang.e cảm ơn anh kyo cho e lời khuyên,rất chuẩn anh ah,chi cần e cư xử khéo thì mọi việc sẽ tốt đẹp chứ a
Lời khuyên của anh giúp em rất nhiều

ahiru86
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ahiru86 »

Anh có thể xem giúp em năm nào em lên xe hoa không anh? Cám ơn anh nhiều

Hình ảnh

Susana
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Susana »

kyocera đã viết: em đừng lo mệnh em có hóa khoa giải dc địa không rồi anh chỉ lo địa kiếp cung phu em thôi nhưng có tuần nó sẽ ko tác họa mạnh nữa
Cảm ơn anh Kyo thật nhìu. Chúc anh luôn vui.

nhatlinh311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhatlinh311 »

anh Kyocera ơi, em mới tìm hiểu tử vi mấy ngày nay, anh cho em hỏi cái này nha
em nghe nói xem quan hệ vợ chồng đối xử với nhau có tốt đẹp không thì nhìn cung tài bạch của mình, có phải vậy không anh?
cho em hỏi ví dụ cung tài của 1 bạn nữ không kiếp song hao thiên không kiếp sát cô thần tại hợi thì có phải là vợ chồng hại nhau không ạ? cùng cung phu nhật nguyệt đà kỵ thêm hoả tinh thì có phải nghĩa là người chồng nóng tính vũ phu?

Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

ahiru86 đã viết:Anh có thể xem giúp em năm nào em lên xe hoa không anh? Cám ơn anh nhiều

Hình ảnh
mấy năm tới anh ko thấy có tín hiệu gì chắc phải 31 em mới lấy dc

Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

nhatlinh311 đã viết:anh Kyocera ơi, em mới tìm hiểu tử vi mấy ngày nay, anh cho em hỏi cái này nha
em nghe nói xem quan hệ vợ chồng đối xử với nhau có tốt đẹp không thì nhìn cung tài bạch của mình, có phải vậy không anh?
cho em hỏi ví dụ cung tài của 1 bạn nữ không kiếp song hao thiên không kiếp sát cô thần tại hợi thì có phải là vợ chồng hại nhau không ạ? cùng cung phu nhật nguyệt đà kỵ thêm hoả tinh thì có phải nghĩa là người chồng nóng tính vũ phu?
xem quan hệ vc ko phải cung tài đâu em em nên post lá số bạn em vào 1 số topic nổi tiếng mà hỏi sẽ tốt hơn là ngồi suy đoán đấy

hà xuyên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hà xuyên »

anh ơi cho em hỏi chồng em sau này sinh năm bnhiu? nghề nghiệp và hình dáng ra sao? bjo e lấy chồng? sau này e có được nhờ vào chồng k?Hình ảnh

Trangthu19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trangthu19 »

Hình ảnh[/quote]
hiện tại anh chưa nói gì về cung phu này số em vốn dc hưởng phúc nhưng cung di em hội cự kỵ nên em hay bị chia tay như vậy cũng bất lợi[/quote]

Anh ơi vậy cung phu của e có vấn đề gì ko ạ? năm nay liệu e có hôn sự ko ạ? anh xem giúp e với nhé. E cảm ơn anh nhiều ạ![/quote]
cung phu của em ko xấu anh chỉ ngại mỗi cự kỵ thôi chính vì có cự kỵ nên em khá ngại giao tiếp nhưng cũng may em có âm dương sáng sủa chiếu nên em sẽ ở thế bị động người này sẽ chủ động trong thời gian tới[/quote

E cảm ơn anh ạ, anh có thể xem cho e một điều nữa là trong lá số nói chồng e sau này có công danh ko ạ?
E chúc anh sức khoẻ!

cánh cam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cánh cam »

Chào cả nhà ạ. Tình hình là chuyện tình duyên của em thấy nó cứ long đong mãi chưa cập bến. Em mong các bác xem giúp em với ạ. Em cảm ơn các bác nhiều!!!
Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”