Dương Lương Mão Dậu - một cách đẹp của Tử Vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
skyline149
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Dương Lương Mão Dậu - một cách đẹp của Tử Vi

Gửi bài gửi bởi skyline149 »

huongdongnoi14 đã viết:
skyline149 đã viết:Uk.mình thì thẳng thắn,chân thật,hiền.với người lạ mình ngại bẳt chuyện,nói ít,hơi cô độc nhưng với bạn thân thì nói nhiều hơn.mình k giỏi giao tiếp,sống hơi khép kín b ah. :( còn chuyện yêu đương mình thật chưa có mảnh tình nào.có ng yêu mình thì mình lại k yêu họ còn ng mình thích thì mình lại k để lộ cảm xúc ra ngoài ,chẳng biết mình sao nữa. . :( Mình thấy chuyện tc của mình chắc lận đận.bố mẹ mình nói chung là hòa thuận,thi thoảng tranh luận hơi gay gắt tẹo thôi. Xem hộ mình nhá. :)
Bạn không đi tán người khác được đâu :D, chịu khó đợi anh nào dẻo miệng khéo léo tí đến tán là bạn đổ thôi. Bạn sẽ gặp chồng bạn ở nơi xa, người này hiền lành, nói nhiều, nể vợ, khả năng kiếm tiền không đến nỗi tệ. Năm 2016 có người yêu, 2017 cưới. Done :)
:D thanks bạn nhiều nhá! đỡ hồi hộp bạn ah.hihi
P/s:mình tận 26t mới có ng yêu,lâu phết đây,hihi chồng tương lai trốn kỹ thật đó! :D
Đầu trang

huongdongnoi14
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huongdongnoi14 »

yunmin đã viết:@huongdongnoi14: Cho mình hỏi 1 chút được không? 2015 mình có cơ hội đi làm xa nhà ko? Mình muốn lập nghiệp ở xa nhà liệu có ổn ko?
2015 bạn không đi xa, nếu học tập thì sẽ thành công. 2017 có cơ hội thay đổi chỗ ở việc làm, đi xa được. Bạn lập nghiệp xa nhà ổn.
Đầu trang

yunmin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi yunmin »

huongdongnoi14 đã viết:
yunmin đã viết:@huongdongnoi14: Cho mình hỏi 1 chút được không? 2015 mình có cơ hội đi làm xa nhà ko? Mình muốn lập nghiệp ở xa nhà liệu có ổn ko?
2015 bạn không đi xa, nếu học tập thì sẽ thành công. 2017 có cơ hội thay đổi chỗ ở việc làm, đi xa được. Bạn lập nghiệp xa nhà ổn.

Cám ơn bạn nhiều nhé!
Đầu trang

heolovely95
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi heolovely95 »

bạn xem giúp mình đường tình duyên , và việc học hành trong nam nay vói
lá số của mình: ^^

https://lyso.vn/lasotuvi/2/043504 ... vely95.jpg" target="_blank
Đầu trang

june78
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi june78 »

june78 đã viết:
huongdongnoi14 đã viết:
june78 đã viết:Haiz, con trai tớ cũng Dương Lương mão dậu. Bạn nào xem thử tại sao cu cậu học hành làng nhàng, kém hoà đồng bạn bè, trong khi lá số lại sáng láng như thế?
Hình ảnh
Thằng bé này thông minh học hành được, sau này nhất định có thành tựu và danh vị. Giờ nó làng nhàng thì kệ nó đi sau này sẽ thay đổi, hướng nó theo những nghề nghiên cứu khoa học, học thuật, hay thầy thuốc ấy. Tính tình nó trầm lặng càng thích hợp với những nghề này. Mà kém hoà đồng cũng đúng thôi vì có thiên khốc tang môn thế kia thì lúc nào chẳng u sầu ủ dột, ngoại cảnh sống (gia đình, bố mẹ) cũng tác động tới nữa (cái này chắc bạn rõ nhất).

Cảm ơn bạn rất nhiều!
cho mình hỏi thêm, cu cậu nhà mình có cách xuất ngoại học hành k ạ?
và môi trường sống của cháu sẽ thay đổi chứ? (Chỉ sống với 1 trong 2 bố mẹ?)
ý mình hỏi là có khả năng cháu phải xa cách cha mẹ từ bé không? do cha mẹ chia tay chẳng hạn
Nếu có thể, bạn giải đáp giúp
Đầu trang

handoinmya
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi handoinmya »

ôi...cái số......
mà hình như ai mệnh dương lương cứ ngoài 30t mới lấy ck thì fai....?????
lấy trc 30t thì sao nhi?????moi ng có ai mệnh dl đã trải qua cái tuổi 30 lâp gđinh chưa?
ng vk hay ck ntn ạ?
Đầu trang

pinklotus10889
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi pinklotus10889 »

handoinmya đã viết:ôi...cái số......
mà hình như ai mệnh dương lương cứ ngoài 30t mới lấy ck thì fai....?????
lấy trc 30t thì sao nhi?????moi ng có ai mệnh dl đã trải qua cái tuổi 30 lâp gđinh chưa?
ng vk hay ck ntn ạ?

Em quen 1 chị mệnh dương lương 27 cưới ạ, chị ấy rất hạnh phúc và nói rằng cưới đc ng chồng như thế là may mắn của chị ấy :).
Đầu trang

handoinmya
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi handoinmya »

uh.ng ay dung la may man va nhu trung giai doc dac i nhi,cha bit nhung ng duong luong con lai thi sao????
đồng tiền cua duong luong nhu minh mệnh có bộ khốc hư nên xem ra kiêm tièn hơi vất va,mệt moi hon ng khac
Đầu trang

hadynamic13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hadynamic13 »

hic, mình dương lương dậu có hóa quyền nhưng lại hãm, lá số mình thế này k biết có hợp làm nghề luật k mong mọi người cho ý kiến với ạ. Về khoản ăn nói giao tiếp mình kém lắm ý, nhiều lúc nói thẳng quá lại k biết nói thế nào cho khéo, hơi bị khô khan; đặc biệt ghét nịnh nọt này kia; chưa có người yêu và hiện tại thì k muốn tại thấy mất thời gian quá, mình chỉ thích tập trung vào sở thích cá nhân thui. hì mà có khi nhiều tính xấu quá nên k ai thèm yêu :3
http://phongthuythanglong. vn/lasotuvi/temp/30/Vi" target="_blankệt_Hà_2014_543f7228.jpg
Hình ảnh
Đầu trang

CF_SSS
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi CF_SSS »

Lá số của mình Dương Lương tại mão.
https://lyso.vn/lasotuvi/2/103525 ... CF_SSS.jpg" target="_blank
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”