Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhcoi1988
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi Linhcoi1988 »

Anh Kyo ơi,anh xem cung Phu của bạn em thế nào ạ?Khi nào bạn lấy chồng và người chồng như thế nào ạ,cuộc sống hôn nhân thế nào ạ, em cám ơn anh nhiều!
Hình ảnh

Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

Linhcoi1988 đã viết:Anh Kyo ơi,cho em hỏi,chồng tương lai của em có tính sợ vợ không anh?
anh nghĩ là ko đâu

xuank49ftu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi xuank49ftu »

kyocera đã viết:
xuank49ftu đã viết:Dạ, em mong a Kyo xem giúp em hạn có khả năng lên xe bôngạ, em cám ơn anh!
Hình ảnh
vc em khắc khẩu lắm khó mà ở với nhau lâu dài nhưng cung phúc tốt nên anh nghĩ chắc ko sao đâu chồng nhìn cũng cao ráo khéo miệng
Em cám ơn anh ạ. anh cho em hỏi thêm là khi anof e có khả năng kết hôn ạ?

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

trang8986 đã viết:
kyocera đã viết:
trang8986 đã viết:Anh xem cho e lá số này với. Em sắp được chồng lấy chưa, chồng e có tốt ko ạ. Sao mãi e chẳng có người yêu. hic hic, có phải do có triệt cung thê ko?

Hình ảnh
chồng em là dân văn phòng có học thức tính hơi có xu hướng thích lãnh đạo khả năng là con trưởng anh nghĩ em nên lấy muộn
Muộn là tầm bao nhiêu tuổi là được hả anh Kyo. Có phải số e lấy sớm sẽ chia tay ko. Năm nay e 27 rồi ạ. Em còn phải chờ lâu nữa ko :). Chồng e trông dáng người thế nào hả a.
ít nhất cũng vài năm nữa anh thấy nhiều người có cung phu giống em đều lấy chồng muộn nên khi nhìn lá số em anh cũng ko bất ngờ lắm anh thấy cũng phải 3-4 năm nữa

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

lanlan269 đã viết:Chào anh Kyocera, em chuẩn bị gắn mác ế rùi. Anh xem giúp em với ạ. Khi nào em có người yêu, khi nào em cưới ạ? Chồng em là người thế nào anh? Em cảm ơn anh nhiều lắm.
Hình ảnh
khả năng năm sau em sẽ gặp người này chồng em sau này có 1 sự nghiệp rất tốt em sẽ dc nhờ nhiều

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Linhcoi1988 đã viết:Anh Kyo ơi,anh xem cung Phu của bạn em thế nào ạ?Khi nào bạn lấy chồng và người chồng như thế nào ạ,cuộc sống hôn nhân thế nào ạ, em cám ơn anh nhiều!
Hình ảnh
chồng em cũng đẹp trai có tài và thông minh nhanh nhẹn có tài lãnh đạo hai vc nên nhường nhịn nhau thì gia đình sẽ hạnh phúc

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

xuank49ftu đã viết:
kyocera đã viết:
xuank49ftu đã viết:Dạ, em mong a Kyo xem giúp em hạn có khả năng lên xe bôngạ, em cám ơn anh!
Hình ảnh
vc em khắc khẩu lắm khó mà ở với nhau lâu dài nhưng cung phúc tốt nên anh nghĩ chắc ko sao đâu chồng nhìn cũng cao ráo khéo miệng
Em cám ơn anh ạ. anh cho em hỏi thêm là khi anof e có khả năng kết hôn ạ?
sớm nhất 2 năm tới em sẽ lấy chồng

xuank49ftu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi xuank49ftu »

Em cám ơn anh đã xem giúp em ạ.

lanlan269
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lanlan269 »

kyocera đã viết:
lanlan269 đã viết:Chào anh Kyocera, em chuẩn bị gắn mác ế rùi. Anh xem giúp em với ạ. Khi nào em có người yêu, khi nào em cưới ạ? Chồng em là người thế nào anh? Em cảm ơn anh nhiều lắm.
khả năng năm sau em sẽ gặp người này chồng em sau này có 1 sự nghiệp rất tốt em sẽ dc nhờ nhiều
anh ơi vậy năm sau em cưới liền tay được luôn không anh? anh cho em biết điểm nhận biết ví dụ như hình dáng, tuổi tác được không anh. cảm ơn anh nhiều lắm ạ

meomeo92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi meomeo92 »

kyocera đã viết:
meomeo92 đã viết:Anh ơi xem giúp em với ạ. Số em ai cũng bảo là nên lấy chồng muộn chứ không là 2 lần đò :( :(
Hình ảnh
anh thấy chồng em cũng là người có chức quyền nh
ưng vc k hợp tính nhau lắm cũng nên lấy muộn
Cho em hỏi thêm về hình dáng với a.Em lấy chồng xa hay gần a? Cảm ơn anh nhiều!

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”