Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Gửi bài gửi bởi Amazing »

chị niệm thì hàng hiếm rồi :)) người phụ nữ tuyệt vời :x
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Vô.Niệm »

@ Amazing:
Người em yêu xứng đáng để em kiên trì mà :) Con trai em nên kiên trì theo đuổi người em yêu thật lòng, vì chỉ có vậy em mới cảm thấy hạnh phúc; con gái thì chị khuyên nên lấy người yêu họ .

Anh thương chị ở lần đầu gặp mặt! Chị đã thử thách đủ kiểu, nói đề tài nào ra chị cũng cố tình biện luận để xem anh ra sao! Có nhiều lần anh đưa tay lên trán nói, "Trời hỡi, cứu con với" :)) Đúng là tuổi trẻ :)

@ Em VitConXauXi:
Hello, em. Hổng phải vậy đâu, mà chị được lợi thế vì anh lúc nào cũng dành tình cảm cho chị nhiều nên thế .
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lúc xưa, anh đã nói với bạn của anh là quen người như chị không dám rục rịch, vì rục rịch chị biết liền :)) Anh ấy làm như chị là cái gì vậy đó .

Thực ra, chị để anh tự do sinh hoạt, chứ không lúc nào cũng kè kè bên cạnh . Anh lại thích chị kè kè theo, nhất là đi tiệc tùng .
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

Vô.Niệm đã viết:@ Gold em,
Thấy 10 điều Vợ Dặn đó có hợp lý không em, mà sao khi chị đưa cho anh xem, anh lườm xong ngoe nguẩy bỏ đi là sao? :D
Thì anh thấy ấm ức nhưng không thể nói đc gì đành chấp nhận chứ sao =))
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

đúng roài chị ạ, nỗ lực có được thành tựu mới thú vị chớ :x,lúc xưa yêu chị có bắt anh cõng chị đi xa ko vậy :))
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

@ em Amazing:

Hịc, em tưởng chị nhỏ bé lắm hay sao hả hả hả, bé!? Anh cao ráo, nhưng chị không có lùn và nhỏ bé đâu!

Thực ra, lúc đầu chị đã thích biện luận để xem anh think như thế nào on his feet nên chị thích tâm sự tìm hiểu hơn. Anh và chị đều thích thiên nhiên nên tụi chị thích thả bộ ngoài thiên nhiên hơn là tụ năm tụ bảy ồn ào .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vịt Con Xấu Xí
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Vịt Con Xấu Xí »

Vô.Niệm đã viết:@ Amazing:
Người em yêu xứng đáng để em kiên trì mà :) Con trai em nên kiên trì theo đuổi người em yêu thật lòng, vì chỉ có vậy em mới cảm thấy hạnh phúc; con gái thì chị khuyên nên lấy người yêu họ .

Anh thương chị ở lần đầu gặp mặt! Chị đã thử thách đủ kiểu, nói đề tài nào ra chị cũng cố tình biện luận để xem anh ra sao! Có nhiều lần anh đưa tay lên trán nói, "Trời hỡi, cứu con với" :)) Đúng là tuổi trẻ :)

@ Em VitConXauXi:
Hello, em. Hổng phải vậy đâu, mà chị được lợi thế vì anh lúc nào cũng dành tình cảm cho chị nhiều nên thế .

Mấy ai được như chị + anh :d , thế nên anh mới yêu chị , chị mới iu anh :D .. em thấy h đào ra 1 người như anh của chị hơi bị KHÓ... ........:(
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

ối zời ạ, cõng vì thương vì mến, vì quý vì nâng niu =)) đâu phải nhỏ bé mới cõng :D cõng đi dưới mưa rồi rủ nhau đi ăn mới thú vị làm sao :x,nghĩ dễ làm khó vl =))
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

@ em Mèo:

Không, lúc chị gặp anh là lúc chị yếu đuối nhất, và anh đã rất kiên nhẫn nên chị nói chị đày đọa không phải là đày đọa anh theo nghĩa đen mà có lẽ chị đã làm anh buồn nhiều do sự vô tình . Nhưng rồi, như chị đã nói, tình yêu không như tình cảm vợ chồng, vì vợ chồng có tình và nghĩa .
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

@ bé Amazing:

Ối zời ơi, bé ấy hình như nghĩ mình lúc ấy mới lên 3 ấy nhỉ!? :)) Ai đời lớn già đầu rồi mà còn được cõng đi dưới mưa đi ăn dưới mưa!? Em này lãng mạn nhỉ ? Chị chỉ sợ nếu được cõng như thế có nguy cơ bị rớt cái bịch xuống nền đất thì ê chề lắm, em, do chị đâu có lùn (chị tướng mảnh mai, nhưng không lùn) nên nguy cơ bị rớt té khá cao :)) Phần thì, bên chị đi đâu lái xe đến nhà hàng vào ăn, chẳng lẽ anh cõng chị vào nhà hàng!? Nếu thế có lẽ có người sẽ hỏi, "Chân của em ấy có sao không" thì lại phải giải thích nữa! Rõ khổ!

Bế từ phòng khách vào phòng thì có lẽ dễ hiểu hơn chứ ai đời bế đi vòng vòng đi ăn bao giờ :)) Em này thiệt tình nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”