Nghiệm Lý Hạn Không Kiếp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Nghiệm Lý Hạn Không Kiếp

Gửi bài gửi bởi Amazing »

chào anh, em cũng đang trong tiểu hạn không kiếp đây, không kiếp dần thân sát phạt nghĩa tình, vào hạn này không những đau khổ vì tình mà còn bị mang tiếng bất nghĩa nữa,những sự việc bất ngờ liên tục đến nếu được thì anh đưa ra một vài lời khuyên cho đại hạn 43 khủng khiếp của em :))
Hình ảnh
Đầu trang

Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Ungdung132 »

le ngoc diep đã viết:Mình đã trải wa hạn không kiếp rùi nè
Thiệt đúng là xấu vô cùng. Mình mệnh kim mà đi qua đại vận có cả không kiếp dù có đắc địa nhưng cũng te tua, tơi tả wa chừng.
Theo mình do không kiếp là hành hỏa nên đối với mệnh kim là bị động trước cặp hung tinh này. Mọi chuyện mình tính toán đều thất bại, những chuyện ko ngờ đến thì nó lại đem đến, có rất nhiều thay đổi trong vận này .

Như mình đã bước wa đại vận có không kiếp rồi nhưng ko biết là tới đại vận tam hợp thì sẽ như thế nào? Làm sao hóa giải đây?
Mình có nghe nói là lúc trẻ mà ko kiếp ko gây tác hại gì thì đến già nó sẽ hành đương số dữ lắm. Ko biết có đúng ko?
Bạn chủ top cho mình chút ý kiến với
https://lyso.vn/lasotuvi/2/113004111985/1/le ngoc diep.jpg
Bạn le ngoc diep cho mình họi
Đại hạn Không Kiếp của bạn, hay có khuynh hướng làm những việc bất quy tắc, không theo lề thói thông thường, bị mất niềm tin, bị vùi dâp...Không rõ ứng cho bạn thôi hay cha mẹ luôn?
Còn đại hạn tam hợp với Không Kiếp thì còn lâu, hạn đó có Tử Vi nên bạn sẽ qua được thoải mái hơn hạn này nhẹ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
le ngoc diep
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi le ngoc diep »

Cảm ơn bạn chủ top nhé
Mình là người sống nguyên tắc nên trong đại vận ko kiếp mình ko có khuynh hướng làm những việc bất quy tắc như bạn nói. Như mình đã mô tả mình là người bị động trong đại vận không kiếp, đúng là mình bị mất niềm, bị vùi dập
về phần cha mẹ mình cũng giống y mình. Theo mình thấy lúc đầu đại vận cũng ko sao nhưng khoảng nửa cuối đại vận thì thê lương. Nửa cuối này gia đình mình thay đổi chỗ ở, thưa kiện. Cả gia đình mình đầu óc rất căng thẳng. Bản thân mình thêm việc thi đại học tới lần thứ 3 mới đậu

Xin bạn xem giúp cung phúc mình với. Không biết như thế nào mà qua đại vận này mình cũng thê thảm ko kém đại vận ko kiếp.

Cảm ơn bạn
Đầu trang

thamsinhb
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thamsinhb »

Lại gặp 1 người quan tâm đến hạn không kiếp rồi,xin gửi cho bạn ungdung132 đôi điều về hạn không kiếp mà mình trải qua.Lần đầu trong đời mình nếm trải nó là năm 2009,năm đó mình gặp tai nạn khá nguy hiểm,đến tháng 7 năm đó mình lại xảy ra đánh nhau với bọn xã hội đen,lúc đó chỉ bị xây xát nhẹ nhưng mang tiếng xấu về uy tín thì mới nặng.Sau đó thì mình làm ăn rất gặt hái cho đến cuối năm.Bạn nghiệm thử xem :)
Đầu trang

thamsinhb
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thamsinhb »

Hình ảnh

Sory,đây là liên kết
Đầu trang

hirovn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hirovn »

vừa mới trải qua 10 năm đại hạn không kiếp, thiên không ( không kiếp, thiên không trong tam hợp).
về học hành thì tốt thi đậu trường chuyên, đậu đại học điểm số cũng cao, đậu cao học.
về sức khỏe: hay đau vặt, bị gãy chân.
về công việc: chưa tới đâu, tốt nghiệp đại học xong làm đc mấy tháng, nhưng chán nên tiếp tục học cao học.
về tình duyên: chả có mối tình nào.
Lá số:
Hình ảnh
Đầu trang

Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

@hiỏvn: đại hạn có Tuần nó đóng im ỉm rồi Ko Kiếp sao vào dc
Mà năm 17t có j đặc biệt không, có liên quan đến việc bội tín của bạn bè?
Đầu trang

hirovn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hirovn »

hirovn đã viết:vừa mới trải qua 10 năm đại hạn không kiếp, thiên không ( không kiếp, thiên không trong tam hợp).
về học hành thì tốt thi đậu trường chuyên, đậu đại học điểm số cũng cao, đậu cao học.
về sức khỏe: hay đau vặt, bị gãy chân.
về công việc: chưa tới đâu, tốt nghiệp đại học xong làm đc mấy tháng, nhưng chán nên tiếp tục học cao học (thật ra học cao học cũng chán).
về tình duyên: chả có mối tình nào.
Lá số:
Hình ảnh
Đầu trang

Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

@lengocdiep: hạn Nhật Nguyệt có Triệt thì phải qua gian khó mới thành sự đươc. bạn kiểm tra thêm mộ ông cố hay nội có bị hư hại hay bị gì che phủ khộng
@thamsinb: Hạn của anh kinh dị vật, nhưng mệnh Tham Hỏa và đại hạn Tử Tướng chống được nên có lẽ đỡ dc đầu rơi máu chảy. Hạn năm đó của anh có phải hay thấy thần trí dễ bị kích động, ko kịp suy nghi?
@hirovn???
Có vẻ bắt đầu nhìn ra quy luật gì đó rồi, mong mọi người tiếp tục đóng góp
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
le ngoc diep
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi le ngoc diep »

Mộ ông nội và ông cố mình đúng là có bị hư hại. Mộ ông nội trên 30 năm rùi chưa sửa lại, của ông cố còn lâu hơn.
Cảm ơn Ungdung nhiều nhé. Bạn cần nghiệm lý gì thì mình cung cấp thêm thông tin
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”