Nhận xem cho số hồng nhan bạc phận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quynhmai1990
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho số hồng nhan bạc phận

Gửi bài gửi bởi quynhmai1990 »

hoangquanglong đã viết:
quynhmai1990 đã viết:Hí hí...iem có 1 xíu hồng nhan...xin nhắc lại chỉ 1 xíu thôi ạ , mà hok bít có bị bạc mệnh không...nhờ anh xem giúp với ạ...
Hình ảnh
Thật thà đúng chất thiên phủ rồi.
Lá này có 2 nàng có thể là em.Một người răng thỏ,cao vừa tầm.Rụt rè ít nói.Da hơi ngăm.
Người kia dáng hơi cao,gầy.Lãng mạn vô cùng.Ưa thích nghệ thuật,văn học.Đây đúng là hồng nhan.
Ai nào?
Em là người thứ 2 hơi cao, gầy, da trắng...cơ mà sắp tới sẽ phát tướng đẹp lộng lẫy nhanh thôi ạ...hehe...^_^...còn gì nữa ko anh...đang ham hố...

Hình đại diện của thành viên
lungtungbeng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lungtungbeng »

@thuha.764: Anh nhìn lướt qua lá giờ dậu thấy lá đấy có chuyền tinh với anh ny em mà =))

thuha.764
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuha.764 »

lungtungbeng đã viết:@thuha.764: Anh nhìn lướt qua lá giờ dậu thấy có chuyền tinh với anh ny em mà =))
Ls giờ thân Cự Môn mới có truyền tinh anh ạ =))

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

thuha.764 đã viết:@danvac: cùng tỉnh là đc rồi anh ạ :)) em cũng đang yêu 1 anh khác làng cùng tỉnh :)) em xa nhà từ bé để đihọc, ít sống gần bố mẹ.
Em từng yêu nhiều người chưa? Và vs a này e dự định bao h kết hôn ( sr vì ? Nhiều kái linh tinh, nhưng là có lý do đấy e ạ

lungtungbeng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lungtungbeng »

ah uh giờ thân nhầm tí :D

thuha.764
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuha.764 »

danvac đã viết:
thuha.764 đã viết:@danvac: cùng tỉnh là đc rồi anh ạ :)) em cũng đang yêu 1 anh khác làng cùng tỉnh :)) em xa nhà từ bé để đihọc, ít sống gần bố mẹ.
Em từng yêu nhiều người chưa? Và vs a này e dự định bao h kết hôn ( sr vì ? Nhiều kái linh tinh, nhưng là có lý do đấy e ạ
Em mới yêu có 1 anh này là ra 1 cái tình yêu thôi a ạ, còn thích kiểu trẻ con thì nhiều :D em định sang năm kết hôn.

phuonganh111
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phuonganh111 »

Anh xem giúp e với,e tự thấy mình bạc phận lắm ạ >"<. Tks anh!
Hình ảnh

quynhmai1990
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quynhmai1990 »

danvac đã viết:
hoangquanglong đã viết:
quynhmai1990 đã viết:Hí hí...iem có 1 xíu hồng nhan...xin nhắc lại chỉ 1 xíu thôi ạ , mà hok bít có bị bạc mệnh không...nhờ anh xem giúp với ạ...
Hình ảnh
Thật thà đúng chất thiên phủ rồi.
Lá này có 2 nàng có thể là em.Một người răng thỏ,cao vừa tầm.Rụt rè ít nói.Da hơi ngăm.
Người kia dáng hơi cao,gầy.Lãng mạn vô cùng.Ưa thích nghệ thuật,văn học.Đây đúng là hồng nhan.
Ai nào?
trường hợp 1, thiên phủ sửu mùi ngộ triệt thì từ nhỏ đã làm lấm lưỡi, lấy đâu ra trắng và xinh nữa
Dạ ko ạ...từ nhỏ đến lớn e chỉ ăn , học và làm việc nhà thôi ạ...ba mẹ cũng cưng chiều nên ko phải làm việc j nặng nhọc...e thì tránh nắng như tránh tà ấy nên ko đen...trường hợp 2 mới chính xác là e ạ...^_^
Sửa lần cuối bởi quynhmai1990 vào lúc 00:25, 17/08/14 với 1 lần sửa.

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

thuha.764 đã viết:
danvac đã viết:
Em mới yêu có 1 anh này là ra 1 cái tình yêu thôi a ạ, còn thích kiểu trẻ con thì nhiều :D em định sang năm kết hôn.
Năm sau hạn long phượng là có thể kết hôn đấy, còn kết quả thế nào thì cuối năm em nghiệm lý cho a nhé :(

SENVANGMUAHA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi SENVANGMUAHA »

Cho mình post tham gia với , dù ko phải là dân hải phòng . hihi , nghe nói hải phòng nhiều hoa hậu lắm í

Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”