Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Gửi bài gửi bởi Amazing »

em thấy bt à, vậy mới thú vị chớ :)) cái gì mà có mưa dzo nó tềnh cảm lắm chị ạ :x , èo cái ông gì đó hỏi kệ ổng đi, nếu ổng hỏi em sẽ nói: " chưa bao giờ thấy người ta cõng nhau à" =)) với lại cõng, em thấy cũng thích, bế càng thích nữa =)) B-)
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Vô.Niệm »

@ Amazing:

Em lãng mạn quá đó nhé! Anh không có lãng mạn vậy, nhưng có điều đi coi phim, anh luôn kêu chị ngồi vào lòng! Mua vé vào xem phim cho 2 ghế mà cứ bắt chị phải ngồi vào lòng, chung 1 ghế, ngồi ở dưới rạp, chỗ đen tối :)) Lúc nào đi xem phim cũng vậy cả .
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

ặc, bắt chị ngồi vào lòng rồi chỗ đen tối gì thế :-S lãng mạn gì đâu chị ơi, cái đó mới là tình yêu thật sự, bất kể ng đó có ra sao thì ta cũng cố làm ng đó vui lòng :x à mà nếu nó yêu thằng khác thì sẽ đau khổ lắm =))
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thì chỗ đen tối vì tính anh đâu có mạnh dạn gì đâu! :))
Ngồi chung ghế xem phim, nhé! :D
Mà ngồi chung chật chội thế nên đi xem 10 phim, hết 10 phim chị có biết phim đó ra sao đâu :))
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

ohm, mà khi xưa anh có bao giờ nổi máu ghen rồi chửi chị te tua ko :)) , anh có hiểu sở thích của chị hơm, nhớ sinh nhật hơm :D
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Trong tình cảm lứa đôi, em nên chân thành với người em yêu, nhất là trong hôn nhân.
Anh ghen thì có, nhưng chửi chị thì không. Anh chị nhẹ nhàng với nhau, nhưng anh có tính ghen hơi nhiều . Anh nói từ khi quen biết chị là biết ghen. Chị nghĩ đó chỉ là biện luận vì chị có làm gì đâu.

Tình yêu luyến ái là có sự sở hữu nên là có lòng ích kỷ . Đó là tại sao người ta ghen khi yêu, nên tình yêu nam nữ là tình yêu ràng buộc!
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

em cũng rất chân thành,em cũng chưa chửi ẻm bao giờ, ghen là bt à, yêu mới ghen, mà sở hữu gì mới là ích kỷ, mún bên cạnh bảo vệ ng ấy thì đâu gọi là vậy, mún chiếm thể xác thì mới thật ích kỷ và hơi vớ vẩn, yêu em chỉ mún cưới mà số em ko lấy sớm dc,hjc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vịt Con Xấu Xí
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Vịt Con Xấu Xí »

Ôi Tình iu của chị vs amazing mãnh liệt gê :))
E chưa iu ai như vậy cả , vs e t/y: có cũng đc, ko có cũng ko sao ... :D

Chị Niệm , Theo em thì chẳng có gì là mãi mãi cả , Tình yêu cũng thế :( nên em chẳng tin ai cả :-s
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

@ bé Amazing:

Tình cảm nam nữ là thứ tình cảm ràng buộc, nên khi mất nhau mới có sự đau khổ, và đó là vì sao chị đã nói tình nam nữ là ích kỷ . Khi yêu, người ta không muốn mất người mình yêu. Khi người khác dòm ngó thì sợ mất nên ghen. Đó là chị đang nói về tính ghen trong tình yêu một cách khái quát .

Love and let love. Em yêu bằng tình cảm chân thành là điều chị khuyến khích :) Là 1 Thiên Bình, chị cũng hiểu độ lãng mạn của em mà :))
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Có lần chị đã có cuộc hẹn hò với anh (bên Tây vợ chồng vẫn hẹn hò nhau, la cuộc date). Đến giờ hẹn, chị bận áo đầm, mang guốc, sửa soạn nhẹ và bước xuống đi hẹn . Anh thường ngày thấy chị bận áo sơ mi và quần tây quen nên khi thấy chị bận đầm, anh đã đứng sững không chớp mắt nhìn . Đưa ra ra cho chị nắm và tụi chị đi hẹn hò :D

Sau buổi đi chơi, tụi chị đã muốn ghé vào rạp hát xem phim (chị hay hỏi anh không hiểu vào đó xem phim gì vì có bao giờ chị biết phim trong rạp ra sao đâu :)) ). Vậy mà cứ đi. Trước lúc vào rạp phải chờ tới thời gian phim chiếu nên anh đã dắt chị vào nhà hàng ăn. Đó là một nhà hàng Á Châu, được run bởi 1 người mẹ và 1 người con trai có lẽ hơn tuổi chị vài tuổi . Vừa bước vào tiệm, anh con trai chủ tiệm đứng nhìn chị, quên cả những khách hàng đang chờ, làm bà mẹ phải khều người con, và anh cũng đã nhìn qua nhìn lại . Hịc, gặp phải anh chồng hay ghen mà gặp cảnh đó thì ....em cũng hiểu, lúc về, anh gợi ý lần sau đừng mặc áo đầm ấy nữa! :))

Vài lần sau anh đã dẫn chị đến tiệm ấy ăn, găp người con trai chủ tiệm có những cử chỉ và ánh mắt nhìn chị không theo sở thích của anh, nên từ bấy giờ đi, hình như anh đã đổi gu ăn chỗ khác rồi :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”