Hội Thái Âm cư Mệnh, mọi người vào đây cho vui

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
lidi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Hội Thái Âm cư Mệnh, mọi người vào đây cho vui

Gửi bài gửi bởi lidi »

lidi đã viết:
lidi đã viết:
tutruongdado đã viết:
Hình ảnh
Em xin được lót gạch, hi vọng tóp chưa lụi. Hi vọng được các cao nhân ghé thăm cho vài lời. Một chút về bản thân:
- nữ, mặt tròn, da trắng, hình thức tạm, cận 4 phẩy
- Học hành tàm tạm, công việc tàm tạm
- tình duyên lận đận
Mong được vài lời về đường tình duyên
E xin cảm ơn
Hình ảnh
Hôm nay mình sẽ biết kết quả cao học. Dù đã biết trước khả năng là sẽ thế nào nhưng dù sao đến lúc đó vẫn k thể k buồn lâu. Dù cao học k phải là rì ghê gứm nhưng mình vẫn mún hoàn thành xong sớm vậy mà kì thi này mình làm bài lãng xẹt quá....buồn ghê gớm
Đầu trang

yeutuvi2013
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi yeutuvi2013 »

tho_heo89 đã viết:Hình ảnh
mình cũng có ls gần giống với em bạn , tuy nhiên mình thấy chắc chắn em bạn rất ngoan va thông minh . em bạn sẽ được hưởng phú quý dài lâu đó nhưng là người con gái đa đoan và vất vả về đường tình duyên .
Vào hội này vô tình gặp ngay một bạn có ngày, tháng, năm sinh, giờ sinh trùng với mình hoàn toàn, mà hình như bạn này lâu rồi không vào diễn đàn thì phải, tiếc thật không là được trao đổi mốt số thông tin về cuôc đời rồi.
Hình ảnh
Đầu trang

cun_hl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cun_hl »

vtplqdqn đã viết:Em cun_hl, lá số chị khá giống em đó, các phụ tinh có khác nhưng chính tinh thì khá giống,hihi. Tham gia cho vui
Hình ảnh
Công nhận chính tinh giống thật đấy ạ :D. À chị ơi, thế chị thấy cuộc sống của chị thế nào, có dễ chịu k ạ. Như e thì dù cũng có nhiều chuyện k như ý, nhưng bản thân mình thấy hài lòng là đủ :).
Cả tình duyên nữa ạ, Phu quân mà vô chính diệu thì thường lấy chồng khá muộn :D, e cũng đang lo đây :(.
Đầu trang

Milanoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Milanoo »

mấy năm nay cứ băn khoăn mãi không biết ông bà có nhớ nhầm giờ hay không, đọc 52 trang của hội Thái âm, một vài cao nhân chỉ điểm, hoá ra mình giờ Tý, không phải giờ Sửu (lệch nhau 30 p mà hai lá số khác nhau nhiều quá).
Lá số Thái ÂM hãm địa, Hoá Kỵ đeo đẳng như oan hồn, rồi Thiên la, địa võng hùa nhau trùm cho cái chăn lên mặt, thêm hai ông quan Văn xương, văn khúc chưa đánh đã xin hoà, nhũn như hai cái dải khoai thì còn sức đâu mà đánh, nhìn cung Quan mịt mờ trùng trùng điệp điệp, nhìn cung Nô thấy sát khí ngút trời, lại có ông mặt sắt Triệt nhăm nhăm cái kéo cắt xoẹt, nhìn xuống cung Tử, cung Tai thấy ông Tuần lấp ló phi tiêu, thòng lọng chực chờ ném đá hội nghị, ngước mắt nhìn lên thấy Phụ mẫu súng nổ đì đùng, khói lửa mịt mù, thân mệnh hại vợ, hại con. Biết vậy không cố tìm cho đúng, nhắm mắt giả điếc mà sống cho qua ngày, tự lấy tà áo đẹp, lấy cái giường êm mà làm sinh thú, biết làm chi cho não nuột ưu sầu.
Vận hạn trước mắt tính sao cho vẹn, chịu khổ thì được, chịu nhục sao đây, thuyền quay mũi, bẻ lái bao lần không được, kiếm đâu ra gã mặt rô Kình dương phá đá mở đường .

Kính nhờ các bác trên diễn đàn xem cho đại vận 36-45 mà liệu đường sống . Cám ơn các bác nhiều

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
trangbqu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trangbqu »

Xin góp vui bằng lá số của em bé nhà mình. Có cô/chú/bác/anh/chị/em nào có thời gian thì xem giúp mình với
Hình ảnh
Đầu trang

luongvananh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luongvananh »

m cung menh Thai Am,muon giao luu cung moi ng
Đầu trang

Trang92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trang92 »

Có phải thái âm là người cao, da trắng,hiền hoà, thông minh, xinh đẹp k? Sao em cái gì cũng ngược lại vậy trời. E cũng thái âm cư mệnh mà sao lùn mà da ngăm... Buồn @@. Chỉ tự thấy đúng 1 cái là tính tình hiền, tâm tốt.
[img]https://lyso.vn/lasotuvi/1FQM0L1M ... Hình%20ảnh[/img]
Đầu trang

Trang92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trang92 »

Có phải thái âm là người cao, da trắng,hiền hoà, thông minh, xinh đẹp k? Sao em cái gì cũng ngược lại vậy trời. E cũng thái âm cư mệnh mà sao lùn mà da ngăm... Buồn @@. Chỉ tự thấy đúng 1 cái là tính tình hiền, tâm tốt.
Hình ảnh
Đầu trang

Hoahdbt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoahdbt »

Hình ảnh
Mọi người xem mệnh có những sao cô đơn: Thiên không, cô thần, lộc tồn nên đến giờ vẫn cô đơn không
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi luuly1412 »

Hình như lâu quá ko ai vào hội của mình nhỉ o.O. Lúc đầu thấy xôm quá mà lúc sau vắng tẻo tèo teo :(. lá số của mình nè, có cao nhân nào rãnh bàn luận về sao Thái Âm và ảnh hưởng số mệnh ko nhỉ?:D . Có ng xem giùm và bảo cuôc đời mình dc hưởng an nhàn, sung sướng, có chức tước và học vị cao...nhưng bật mí là mình chưa học hết cấp 3 đã đi làm, lấy gì mà chức tước chứ, chắc mốt già bán vé số quá :(( hay là bị Tuần hãm Thái Âm nhỉ
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”