Quán quẻ của què

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Quán quẻ của què

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

anhdong1 đã viết:nhật nguyệt , lộc tồn, xương khúc, khoa quyền kị. hóa kị đóng cung điền là đúng vị nhất, chủ nhà đất bền vững.
luận thử cung phụ mẫu của bạn nhé : trong đầu lúc nào cũng có tư tưởng báo hiếu cha mẹ , cha mẹ nuông chiều, sống ỷ lại vào cha mẹ mặc dù muốn tự lập nhưng vẫn muốn dựa vào cha mẹ giúp sức.
anhdong thử nói xem bao nhiêu tuổi thì thuha có nhà đất và có đất thừa kế không
Đầu trang

thuha.764
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuha.764 »

@anhdong1: đúng quá luôn :) Mình tuy tự lập từ bé và cũng kiếm đc tiền từ khi vẫn còn đi học đại học nhưng lúc nào cũng muốn bố mẹ giúp đỡ ;)) chăc tại do được chiều từ bé nên vậy, với lại bố mình luôn bồi cho mình cái tư tưởng cứ học hành đi, tiền thì bố mẹ lo, ra trường bố mẹ cũng lo cho :(( đi làm thêm còn ko dám cho bố biết vì bố cấm :(
Vì nhà co mỗi 2 cô con gái nên bố mẹ chiều lắm :D
Đầu trang

anhdong1
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ . Người khôn người đến chốn lao xao.

Gửi bài gửi bởi anhdong1 »

em tổng luận còn chưa xong. đâu dám xem hạn. Em bây giờ chủ yếu bên phong thủy anh ạ , tử vi thì hú họa xem mình có làm ăn lớn được ko thôi :D. Đang nghiền ngẫm bát trạch minh cảnh :D . Thêm cuốn la kinh thấu giải nữa :D . Chuẩn bị cho tương lai ra ở riêng :D .

@thuha : tớ đang ê sắc . Vì 1 mùa đông không lạnh. Bạn giới thiệu em gái cho tớ đi :))
Đầu trang

thuha.764
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

@anhdong: em gái tớ chắc ko đủ tiêu chuẩn của bạn đâu :))
@anh què đẹp trai: anh xem hộ em cái điều anh hỏi anhdong luôn đi ạ :) em cảm ơn ;))
Đầu trang

anhdong1
Lục đẳng
Lục đẳng

thuha.764 đã viết:@anhdong: em gái tớ chắc ko đủ tiêu chuẩn của bạn đâu :))
@anh què đẹp trai: anh xem hộ em cái điều anh hỏi anhdong luôn đi ạ :) em cảm ơn ;))
sao ko đủ :D . Tớ thích đi phượt lắm, cả thích đi làm từ thiện nữa :D , em bạn cặp với tớ thì có khi hay đi vi vu :))
Đầu trang

thuha.764
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

@anhdong: thế thì lại càng ko đc rồi =)) tớ đang muốn khóa nó ở nhà còn ko đc đây :))
Đầu trang

anhdong1
Lục đẳng
Lục đẳng

yên tâm. tớ sẽ đào tạo cô bé ấy thành 1 người chín chắn như : tử-tham lộc tồn của tớ :D . kiếm 1 cô học dược mà khó quá, kiếm đại cô nào vậy :D . Sang năm cưới :D
Đầu trang

thuha.764
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

@anhdong: tớ co 1 cô bạn học DƯợc đó, nếu muôn làm quen tớ giơi thiệu cho :)) nhưng chỉ e cùng tuổi bạn lại ko muốn ;))
Đầu trang

thuha.764
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quách xảo què đã viết:
anhdong1 đã viết:nhật nguyệt , lộc tồn, xương khúc, khoa quyền kị. hóa kị đóng cung điền là đúng vị nhất, chủ nhà đất bền vững.
luận thử cung phụ mẫu của bạn nhé : trong đầu lúc nào cũng có tư tưởng báo hiếu cha mẹ , cha mẹ nuông chiều, sống ỷ lại vào cha mẹ mặc dù muốn tự lập nhưng vẫn muốn dựa vào cha mẹ giúp sức.
anhdong thử nói xem bao nhiêu tuổi thì thuha có nhà đất và có đất thừa kế không
anh Què đẹp trai lập top khán hạn 2015 đi ạ ;)) tiện đây thì anh xem cho em luôn 2 câu mà anh hỏi anhdong đi ạ :) em cảm ơn :)
Đầu trang

anhdong1
Lục đẳng
Lục đẳng

em nào cũng được. máy bay càng tốt. Mình thích người tham vọng :D , hoạt bát , lanh lợi cho về làm chủ kinh tế :D .
Kiếm 1 cô học dược nữa cho thành nhà hat trick con dâu đại học dược ấy mà :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”